Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

svba1608

Moderator
  • Số lượng nội dung

588
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

• Ngày trúng

20

Cập nhật trạng thái được đăng bởi svba1608

1. Gửi tới các bạn muốn xin tài liệu: mình đã không làm kỹ thuật vài năm nay, máy tính cũ đã hỏng, file không còn lưu trữ, nên không còn tài liệu để cho các bạn. Chúc các bạn tìm được nguồn tài liệu khác!

1. Nam Phương

Nam Phương

chị ơi, em muốn tải file trên diễn đàn cadviet mà không sao tải được, cũng không xem được bài biết.

em là memner mới . em đang cần tải mấy file trên diễn đàn mà không sao tải được.

thanks chị

2. Bạn hoan2182 thân mến, ko rõ lý do vì sao bạn cho rằng bài viết bạn đã report là spam, do hệ thống tin nhắn của bạn ko dùng được, nên mình phải nhắn lại thế này.

1. lamhuuphuoc

lamhuuphuoc

Chào chị em tên phước đang hc xd của trường dh kiến trúc tphcm.e thấy chị up rất nhì bản vẽ lên diễn dàn nên tính xin chị một vài bản vẽ mong chị giúp đỡ em.hiện e đang hc dự toán công trình nên đang cần 1 bản vẽ 1 trệt 3 lầu kg biết chị c...

3. Chào chị Hà Anh! Hòm tin của chị đầy mất rồi. Em không nhắn được.

4. Chào bạn! Ko hiểu tại sao hôm nay mình mới nhận được tin nhắn của bạn. Mình không phải là chuyên gia về MapInfo, mình cũng ko thể nói xe thể hiện HTCN trên Map ntn thông qua tin nhắn.

5. Chào bạn! Bản cad đó mình sưu tập từ đồ án tốt nghiệp hoặc môn học của ai đó, nó có thể ko còn hoàn toàn đúng với thực tế, vì đã cũ rồi, nhưng tại thời điểm nó được vẽ ra, chắc chắn nó bám sát thực t...

6. From the moment I could talk, I was ordered to listen

1. vaananhnguyeen

vaananhnguyeen

Chào bạn! Bạn có share bản CAD Quy hoạch TP.Nam Định. Mình muốn hỏi: đó có phải là quy hoạch trên thực tế hay ko? Nguồn cung cấp tài liệu ở đâu (vì mình đang rất cần Quy hoạch chi tiết khu Phường Quang Trung-TP.Nam Định). Xin lỗi bạn vì đã làm phi...

2. svba1608

svba1608

bạn vaananhnguyeen bấm trở lại nick của bạn để xem trả lời nhé!

3. huyphan

huyphan

Chào bạn Khuyên, Mình biết bạn trên 4rum CADVIET về HTCN. Mình định thiết lập quản lý HTCN của thành phố mình trên Bản vẽ MAp có sẵn thì làm thế nào?

7. Cảm ơn anh Thiệp rất nhiều!

8. ko biết có phải tamtron trong SCKT