Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

ho_con

Thành viên
  • Số lượng nội dung

18
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi ho_con

1. à ko fải thế bác ơi, vì em làm thấy rất rõ ràng, các mũi tên vó arrow side như nhau cả

in cũng nhìn thấy rất rõ ràng

nhưng mở lại thì nó cái còn cái thì ko, chỉ còn nhìn thấy các nét mảnh mà thui

ko biết là sao nửa

các bác biết thì nhớ chỉ em với

:bigsmile: :bigsmile: :undecided: :)

em vào properties xem thấy ở chế độ "line with no arow"

em cố chuyển nó lại " line with arrow" thì nó cứ lại chuyển thành "line with no arow"

là thế đấy

2. Các bác cho em hỏi tí, em dùng lệnh qleader vẽ các mũi tên xong rồi, cũng đi in ra được rồi,

nhưng ko hiều sao khi mở lại thì cái thì còn mũi tên, còn cái thì ko còn mũi tên, chỉ còn mấy đường mảnh, đầu mũi tên thì ko!!! :undecided: :bigsmile:

các bác biết thì chỉ giùm để em khắc phục nhé!!!

mong các bác giúp đỡ!!!

3. thật ra, cũng với những font chữ trên mình đã tạo tuỳ biến nhìu lần trong các bản vẽ khác mà ko bị lỗi viết hoa này, ko hỉu sao trong bản vẽ này lại bị thế và ko bít chình sửa. kí hiệu trong bản vẽ của mình, mình buộc fải phân biệt giữa hoa và thường, bạn ạ!! cảm ơn đã góp ý!!

4. mình tạo tuỳ biến bằng lệnh ATT nhập giá trị vào (bằng chữ thường, ko có chế độ caps lock), xong khi thoát khỏi khung tuỳ biến, ra ngoài bản vẽ dán tuỳ biến vào thì toàn là chữ hoa, thay đổi tuỳ biến cỡ nào thì cũng là chữ hoa, thay đổi cả chế độ caps lock xem sao thì cũng thế, mình ko bít khắc fục, xin được các huynh đệ chỉ giáo thêm. Rất cảm ơn các ý kiến đóng góp!!!!

5. mình đã đọc qua phần đó trước rồi, mình cũng cập nhật font chữ đó lun rồi, cũng giải được font cho một số tiêu đề, nhưng trong bảng tính thoát nước bẩn vẫn ko đọc được các tiêu đề và các lí hiệu để có thể nhập số, tra và thi hành lệnh. Có fải là ko fải chỉ có 1 font, mà còn cần thêm font khác ko?

Rất mong được hồi âm!!!

:bigsmile: