Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

TraiTimSat

Thành viên
  • Số lượng nội dung

125
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi TraiTimSat

1. Chào cả nhà!Các bác cho em hỏi có ai biết về phần mềm Allplan 2006 ko ạh?Em làm cho công ty của Pháp,giờ bắt em phải tìm hiểu và vẽ thành thạo trong vòng 2 tháng!Híc!Mà tài liêụ thì toàn tiếng Pháp chả hiêủ gì cả,bác nào có tài liệu tiếng Việt or có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em với!Mong mọi người giúp đỡ em nhé! :bigsmile: :bigsmile: :bigsmile:

2. Đội nào cũng có thể vô địch được cả!Nhưng em vẫn nghiêng về Chelsea hơn vì họ đang có một phong độ rất ổn định và có trong tay 1 phù thuỷ Guus Hiddink.Nhưng mà trái bóng tròn mà,ko biết thế nào được.Vô địch nhiều lúc còn dựa vào 1 chút may mắn nữa!Nhưng được xem những đội hay nhất châu âu đá là tuyệt lắm rồi,xem đã hết cả mắt! :( :( :(

3. Nếu cần để xin phép xây dựng thì thà bạn cho bọn phòng cấp phép xây dựng tý tiền nó làm cho từ A-Z.Còn nếu mà tự làm thì sẽ bị hành đủ đường đó.Còn xin bản vẽ để xây thì vào mấy trang web của bọn kiến trúc ý trong đó có nhiều mẫu đẹp và tư vấn luôn!Chúc bạn thành công và có 1 công trình đẹp! :( :( :(

4. Hi!

Vậy dựa vào tiu chí nòa để chọn đây

Mình hoàn toàn mù thôgn tin về họ mà ^_^

Bác cứ từ từ!Đâu sẽ có đó!Đang tập hợp hồ sơ và ảnh để post lên để mọi người tham khảo và bình chọn!Tiêu chí chủ yếu là tham gia tích cực và có nhiều đóng góp cho CADVIET. :D :D :D

5. Em nói rùi mà, hồ sơ của ứng viên nhiều quá, em sẽ hoàn thiện sớm nhất có thể, em hứa đó ^_^

Khổ thân bác rồi!Cuối năm bận rộn giờ lại kiêm thêm việc này nữa lại khổ vợ con rồi!Đề nghị bác ji đang ngồi chơi xơi nước vào giúp bác gp14 đi,suốt ngày chỉ la cà rong chơi! :D :D :D Còn chị em nào muốn tham gia thì gửi hồ sơ nhanh nhanh lên không là khoá sổ lúc đó đòi cũng không được đâu! :D

6. ^_^ :D :D Trời!Mợ Mũn nhà ta có người rước rồi cơ ah!Thế là một người đã anh dũng xả thân mình lấy Mũn để các mem khác ko còn khổ vì Mũn nữa rồi!Chúc mừng chàng nào đã cưới được Mũn nhà ta!Chắc nhiều bác trong forum này thất vọng lắm vì đã quen Mũn muộn quá! :D :D :D :D :wub: :wub: :cry:Cả nhà nâng cốc chúc mừng mợ Mũn lên giường ...ý lộn...lên xe hoa nào! :wub: :D ^_^

7. Miền bắc - miền trung thế nào vậy ?

Tò mò ghê ! :D

Bác cứ từ từ!Bên miền Bắc chúng em sẽ tường thuật lại nhưng có kèm theo ảnh cho nó nóng!Đang đốt củi để nấu nên các bác cứ từ từ khoai mới nhừ ah!Lúc đó xem xong thì các bác lại ngất trên cành quất vì độ hoành tráng thôi! :D :D :D Chắc trưa nay là có thui! :D ^_^ :wub: