Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

canhvn88

Thành viên
  • Số lượng nội dung

67
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi canhvn88

1. đúng là hỏi hơi ẩu.vô số nghiệm thật.làm cái hình cho dể nói.

để vẻ đường tròn màu vàng cách đường tròn màu đỏ 500 thì mình thường vẻ thêm 1 line màu vàng (hơi mờ) dài 500 rồi bắt end point.

vậy có cachs nào để không phải vẻ thêm line màu vàng mà vẩn vẻ chính xác đường tròn màu vàng không???

2. mình chỉ nghe nói thế này.

• Revit - phần mềm chuyên thiết kế các công trình Kiến trúc, Qui hoạch 3D.
    • AutoCAD - phần mềm vẽ kỹ thuật.
    • Inventor - phần mềm thiết kế 3D chuyên cho ngành cơ khí.
    • SolidWorks - phần mềm thiết kế 3D chuyên cho ngành cơ khí
    • mình thấy solid và inventer đc dùng nhiều.
    • ko biết có nên học cad 3D nữa ko hay là học solidwork luôn???
    • bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo với.thank

3. bản 2012 em download từ trang chủ còn crack thì bản này cũng dể kiếm.em chưa cài bản 12.em định cài bản 2007 cho dể hỏi mọi người.

ai dùng bản 2012 cho hỏi có khác nhiều so 2007 không?

SW 2012 (chưa cài.chỉ mới down về)

bản 32 bit

ftp://79.135.68.213/pub/SolidWorks/SW2012_SP0.0_Win32_Full_Multilanguage_SSQ.iso

bản 64

ftp://79.135.68.213/pub/SolidWorks/SW2012_SP0.0_Win64_Full_Multilanguage_SSQ.iso

crack SW 2012.

http://www.mediafire.com/?ru2phl3blgy5nlo

• Vote tăng 1

4. bộ cài của bạn có chắc là ko lổi không?trên facebook mới có 1 người như bạn và bây giờ đã cài đc.

dùng bộ cài này đảm bảo 100% cho bạn nếu máy bạn ko lổi.tự mình upload đó.

http://www.mediafire.com/?su6kgdetp9tqxpd%2C92hh675m4c0rsbz%2Cm92jg9bcsii2n2l

gần 2000 lượt download rồi đó mà ko ai kêu lổi cả.yên tâm mà cài.chính mình trước đây đã cài cho nhiều người rồi.

• Vote tăng 1

5. hôm trước vì không quét chọn được đối tượng sau khi viết lênh mà chỉ có thể bấm chọn được nên em đã uload 1 số lisp nhưng vì không để ý nên em đã uload nhầm thêm 1 số file (hay lisp thì em ko hiểu lắm) trong folder cài đặt.sau đó khởi động lại cad thì quét chọn được.bây giờ nó lại không quét chọn được nữa.em nghi do em unload nhầm cái gì đó.vậy em hỏi cách load lại các thứ mình đã unload.

các bác xem hình thì thấy đó.1 số bị chữ bị mờ đi.nhấn vào thì ko làm đc gì cả.thank các bác.

ai biết giúp với.