Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

viettn

Thành viên
  • Số lượng nội dung

10
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi viettn

1. 12 giờ trước, minhtri2701 đã nói:

HI Bác

Bác cho mình hỏi thêm vấn đề này!

mình cài cad 2019 bình thường , nhưng khi khởi động lên , cad vẫn hiện logo của nó , tuy nhiên khoảng 15 giây là tắt , mình đã cài bản update nhưng vẫn không khởi động lên được!

rất mong nhận được sự hướng dẫn của Bác và các bạn trên diễn đàn.

ghi chú: mình sài win 10

cảm ơn 

Update card màn hình, thử chạy cad ở chế độ safe mode (thêm " /nohardware" ở shortcut chạy cad). 

2. Đang sử dụng bản cad 2019 chạy rất tốt hộ trợ môi trường mobile tuy nhiên còn nhiều lỗi hay treo máy. Sau khi feedback nhiều nó thông báo cho bản cập nhật mới nhưng chỉ gửi cho người sử dụng có đăng ký bản quyền thì phải. Ai có file update cho xin với.

"Hello, You have reached our Feedback alias for AutoCAD Engineering. We are not product support but I'd like to try and help.

Thank you for sending in the crash reports. It looks like you just need to apply a service pack to fix the issue. It was something to do with some graphics cards and hardware acceleration. But he 2019.1.2 update should fix the problem.

You can get the update from the Autodesk Desktop App or sign into your account at https://manage.autodesk.com and on the left pane you should see a link to product updates.

Regards, Mike Fottrell AutoCAD Test Development Autodesk, Inc.

You emailed the Feedback alias. For technical support, please sign into your account at https://manage.autodesk.com"

3.  

máy em win7 64bit cài cad 2007 bị dính lỗi này ,cô dì chú bác anh chị nào biết sửa chỉ dùm em với,gấp quá,e vật vã vs nó mấy hôm nay rồi :(

Similar topics from web:

Lỗi của ACAD

e30be5ea4fe0b38eeb7ec8d2c877433f_5382741

Control Panel->Default programs->Associate a file type or protocol with spiecific program chọn đuôi .dwg và nhấp vào change program... chọn Autocad dwg laucher hoặc cài repair