Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

haanh

Thành viên
  • Số lượng nội dung

2.749
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

• Ngày trúng

83

Bài đăng được đăng bởi haanh

1. Xin được công bố sớm một số đáp án của gp14 để mọi người xem cái nào phù hợp với mình.

1. Con Gà con: Gét trẻ con

2. Con Sư tử: gét cưới vợ

3. Con Chó: gét món cầy tơ bảy món

4. Con Cò: Gét trung gian môi giới

5. Con Nai vàng: gét bồ nhí

6. Con Rắn: Gét sự cứng rắn

10. Con Ve sầu: ghét âu sầu buồn bã

Cho em gửi bác Hoành một câu

10. Con chuột "ghét tham nhũng đục khoét"

2. đơn giản mà Pác Tây Ba Nha :3 - 1: Nga

He hé

tìm kiếm trên mạng tôi thấy dòng này:

"Tin trọng tài

Trọng tài Frank De Bleeckere đã được UEFA chọn làm người điều khiển trận bán kết giữa Tây Ban Nha và Nga. Vị trọng tài này đã điều khiển trận Nga thắng Thụy Điển 2-0. Trong khi đó, Tây Ban Nha không thích trọng tài Bleeckere lắm vì vị trọng tài người Bỉ đã điều khiển trận Tây Ban Nha thua Bắc Ireland 2-3 tại vòng loại."

hê hê Pac Dương tự tin ghê, hãy thức đến nửa đêm xem kết quả!

Tôi dự đoán Nga thằng Tây ban nha 1-0 hoặc giả không may thì sẽ thua tây ban nha 0-1 trong hiệp phụ

3. Tương quan Lực lượng:

Tây Ban Nha: có lực lượng mạnh nhất.

Nga: Diniyar Bilyaletdinov, Ivan Saenko và Alexander Anyukov đều gặp chấn thương nhẹ. Kolodin và Torbinski bị treo giò.

Đội hình dự kiến:

Tây Ban Nha: Casillas; Ramos, Puyol, Marchena, Capdevila; Senna; Iniesta, Xavi, Silva; Villa, Torres.

Nga: Akinfeev; Anyukov, Berezutsky, Ignashevich, Zhirkov; Bilyaletdinov, Semak, Zyrianov, Saenko; Arshavin, Pavlyuchenko.

1h45 ngày 27/6, sân Ernst Happel, bán kết Euro 2008, Tây Ban Nha - Nga: Bò tót húc đổ rừng bạch dương, với tỷ số bao nhiêu

các bác thử dự đoán xem

4. Mấy hôm nay không khí bóng đá như đang lắng xuống , mọi người đi đâu hết nhỉ ?

Mọi người đang quan tâm đến chính trị, bác không biết à?

Bác đừng buồn bác cứ bình luận bóng đá em thích bóng đá nhưng không thức đêm đêm được

ManhHung chắc hâm mộ bóng đá lắm đây ;)

Mình thấy bóng đá châu Âu chắc không đến nỗi bị chính trị ảnh hưởng như vậy đâu ManhHung ạ, có chăng chỉ có mấy ông ở Đông Nam Á nhà mình là vậy thui :s_big:

Cá nhân mình nghĩ năm nay Ý sẽ lại vô địch (sau khi vô địch thế giới sẽ lại vô địch Euro như Pháp vậy)

:lol:

Kể từ giây phút này, tui chính thức tuyên chiến với "những ai thích côn trùng"

Con muỗi số1 là nó đốt tui, tui chịu

Còn con số 2 là đốt Happyfeet và Colonbay vì tội yêu côn trùng

@Happyfeet: tại sao máu bạn lại có màu đen vậy ta, da thì lại trắng trợt, bạch tạng chăng? ;)

Chỉ những người Kinh dị mới có những sở thích kinh dị thui

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...=4223&st=60

5. ManhHung chắc hâm mộ bóng đá lắm đây :lol:

Mình thấy bóng đá châu Âu chắc không đến nỗi bị chính trị ảnh hưởng như vậy đâu ManhHung ạ, có chăng chỉ có mấy ông ở Đông Nam Á nhà mình là vậy thui :s_big:

Cá nhân mình nghĩ năm nay Ý sẽ lại vô địch (sau khi vô địch thế giới sẽ lại vô địch Euro như Pháp vậy)

Đúng là mùa Euro có khác, anh em sôi nổi hẳn lên, nói cho đằng ấy biết nhé: người Đức ghê ghớm lắm, cứ im lìm vậy thôi nhưng trận trung kết chắc không thiếu Đức đâu ;)

@ManhHung: có Nam tiến nhớ rủ mình nhé, uống ké mấy cốc bia Sài Gòn ;)

Chắc xe tăng bị khô dầu ấy mà, đổ dầu cái lại chạy ngon

Chắc là ông Đức khoái đá với Bồ hơn

Hùng đang nghiên cứu đội hình các đối thủ của Đức trong các lượt trận tiếp theo!

@vanduong: Shop của bác lởm quá ;)

Quả thực mấy năm trước mình cũng chẳng khoái thằng Tây Ba Nha. Tuy vây theo mình năm nay nó sẽ làm nên chuyện (nói nhỏ nhé: Tớ đang lấy lòng một tên Tây Ba Nha bên cạnh công ty tớ )

Đức ây à : ĐỢI MÙA QUÝT nhé ;)

Sao không thấy mấy ai bàn luận về EURO nhỉ. Có ai có chủ ý làm chương trình gì không?!

6. Tôi không nghĩ thế.Tôi vẫn nghĩ Việt Nam vô địch.Tiếc thiệt chúng ta lại không cùng suy nghĩ.Em là người Việt Nam yêu nước mà.

"VTC News - Văn Quyến, Quốc Vượng- Những thần tượng bán mình vì cá độ

Cao hơn số phận của các cá nhân Văn Quyến, Quốc Vượng, những bê bối từ vụ cá độ có thể nhấn chìm nền bóng đá Việt Nam, khi ấy, đang lao đao về vụ tiêu cực ..."

Đây là đá bóng của châu âu liên quan gì đến Việt Nam, mà bàn về Việt Nam có phải thế không bạn!!!

Cảm ơn các bác đã bình loạn đá bóng. Em dự đoán tối nay: Hà lan thắng Pháp, ý thắng Rumani

7. Nó có giống con này ko bác?

à ko! Có lẽ giống con này hơn!

Sâu đen sì không sợ đâu bác ạ vì nó là sâu róm, lấy tay cầm thoải mái mà không sợ ngứa. Sợ nhất và cũng độc nhất là con bõ Nẹt như hình ảnh trên vì mó tay vào nó buốt hơn cả bị gai cây xương rồng bà đâm vào tay, sau đó là có cảm giác rát như phải bỏng. Em nghe nói nếu không may bị con này chạm vào da thì cách giải độc tốt nhất là lấy ruột con bõ nẹt đó bôi vào là khỏi không bít có đúng ko?

8. Nếu không đoợc thì trước tiên nạn nên phá vỡ đối tượng (lệnh X). Sau đó dùng lệnh MA là OKIE. Cách này hơi công phu nhưng mà dễ làm.

Theo tôi không nên phá vỡ đối tượng, cứ làm theo cách này là được:

Xin lỗi, không phải MA không hỗ trợ text height mà là khi khai báo dimntion style, em đã định nghĩa font chữ có chiều cao 20.

Muốn MA được cả text height, chỉ cần định nghĩa lại font chữ có chiều cao là 0.00, rồi chọn chiều cao font chữ ở phần text là xong.