Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Saycad

Thành viên
  • Số lượng nội dung

23
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi Saycad

1. Vì tính chất công việc nên tất cả bản vẽ của em khi in phải in hidden. Tuy nhiên trong bản vẽ lại sử dụng font chữ gothic (kiểu chữ khách hàng bắt buộc) ==> vì vậy khi in ra chữ bị rỗng ruột. Em đã sử dụng rất nhiều cách tuy nhiên vẫn không cách nào sửa lỗi được. Có pro nào giúp mình được không. Vừa in hidden mà không bị rỗng ruột.

Xin chân thành cảm ơn.

Tham khảo ở đây xem sao  

http://www.cadviet.com/forum/topic/24032-chu-bi-rong-ruot/

2. Tình hình là  em dòm thấy cái ban công tam cấp dầy dặn màu vân gỗ ,

không tay vịn, đỡ hai cái cột cổng vòm hơi bị ...chanh chua, đanh đá và ...khiêu khích,  bác Saycad ạ!

Nhà em không có sân,  khách đến nhà em phải để xe đạp, xe máy và ô tô ở vỉa hè,

đôi khi phải để nhờ  sang vỉa hè trước mặt tiền của nhà hàng xóm.

Em chỉ lo cái BẪY CHUỘT BÊ TÔNG CỐT THÉP SƠN MẦU VÂN GỖ nó rình rập và rơi xuống bất thình lình thôi!

Em đang tính đến việc bán nhà đi mua chỗ khác để ở, nếu bác thích, em bán giá rẻ cho! :) :) :)

P/s: Tìm ra lời khuyên để hàng xóm thay đổi kết cấu nhà  đã thiết kế là việc hơi bị khó...Mong các bác tiếp tục ...ném đá và đổ... bê tông, để em tham khảo!

Lâu quá bác Haanh quên tui rồi , mà nè bác đừng bán vì chủ nhân ngôi nhà này dễ tính và thân thiện , ờ gần sẽ được cái tắt đèn tắt lửa 

Với lại 2 tầng dưới phài thoáng vậy , dễ qua lại khi bị rơi áo lót , hay tấm chắn... vv..

• Vote tăng 1