Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

SinhVienLuoiHoc

Thành viên
  • Số lượng nội dung

8
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi SinhVienLuoiHoc

1. Mình dùng 2 lệnh này mãi mà không thực hiện dùng đã làm đúng theo thao tác huớng dẫn của các diễn đàn . không biết có phải do mình chỉnh cái gì trong autocad không minhf dungf autocad 2008

Mong các cao thủ trong diễn đàn chỉ giáo

Cảm rất cảm ơn và hạnh phúc khi đuợc các bạn chia sẻ kiến thức

2. Bạn gõ Mtexted,rồi gõ . -> OK để trả lại setting None cho nó :undecided:

Bạn gõ lệnh Options > Vào tab Files > Tìm dòng Text Editor, Dictionary and Font File Name > Tìm đến Text Editor Application > Notepad > Click nút Remove ở dòng 3 bên tay phải > Sửa giá trị đó thành Internal > OK

Tớ dùng AutoCAD 2008, có thể khác tí chút so với các bản AutoCAD khác về cách tìm key trên. Good luck , and have fun :)

Thanks 2 PRO mình làm được rồi . Làm tối hôm qua không biết làm sao :wub:

3. Mình dùng lệnh edit để sửa bình thường thì nó hiện lên thì nó hiện cái khung khác để mình chỉnh sửa ( chắc cái này thì khỏi phải giải thích ) . Sao nó lại hiện ra cái notepad kia nhỉ . :wub:

Cái hiện tượng này cũng xuất hiện khi mình thực hiện lệnh t ( txt ) :undecided:

Xin mọi người chỉ giáo thanks

4. Mình là thành viên lâu đời của cadviet.com xin có đôi lời góp ý cho diễn đàn để diễn đàn ngày càng tốt hơn .

1. + Diễn đàn mình các mod cũng không online thường xuyên lên các bài viết hỏi đáp hơi chậm .

2. + Các bài viết diễn đàn ở forum cadviet.com mình thấy con số download hơi ít . ( cũng 1 phần như thế ví dụ như phần thống kê thép bên xd . bên mình thì cũng đông nhưng cũng chỉ đưọc hàng trăm :( . Nhưng khi 1 người mang bài đó sang diendanxaydung.vn thì nó biến thành topdownload hơn 4000dowload tiền phí download là : 1 dowload = 15 point = 1500 VND SMS . Do đó mình có ý kiến admin lên thay đổi lại đôi chút cách hoạt động của diễn đàn nhằm khai tốt các bài viết của diễn đàn . :(

Xin có 2 ý kiến đó thôi còn lại mình thấy rất OK . Nhất là sự nhiệt tình của các mod và admin :(

Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh