Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

kiuctinhyeu

Thành viên
  • Số lượng nội dung

11
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi kiuctinhyeu

1. cuối cùng cũng tìm ra nguyên nhân sau 1 ngày cài hết ghost lại recovery lại máy khổ nhọc .

Xin chia sẻ cùng mọi người để ai gặp phải biêt

Đó là trước khi recovery lại máy mình có từng share ổ trong mạn lan đến lúc bỏ share đi nó còn hình biểu tượng cái khóa ở ngoài thư mục ấy.Hix làm hôm kia cài bao nhiêu thứ lại phải cài lại hết.Mà không hiểu sao catia office ... vẫn cài bình thường hay tại nó là file iso còn cài bộ cài cad của mình là forder cũng lên

Thank mọi người quan tâm

2. Qua mình mới recovery lại cái laptop.Ko hiểu sao nay cài cad ko dc nó cứ báo thế này

và rồi chọn yes thì lôi k cài được tiếp

2011-02-16_220418.png.

Máy trước khi recovery vẫn cài cad 2010 bình thường.Nay cài thử cad 2010 k dc.Cad mechanical cung bị thế.Ai bít nó bị sao giúp với điên mất cài bao nhiêu thứ vẫn bình thường giờ lại recovery lại thì chết

Thank các bạn

3. TRước mình dung cad 08 ví dụ khi vẽ 1 đường thẳng thì khi di chuột vào 1 điểm có trước sau đó kéo sang ngang chẳng hạn.Thì cad nó sẽ dò theo phương ngang hay thẳng đứng theo điểm đó(Khi đó có 1 đường gióng nét đứt)

Còn ở Cad 2010 không có

Ai bít phải chỉnh chỗ nào k bảo dùm em với.Giờ mún vẽ cứ phải vẽ từ điểm đó xong Trim đi mệt quá

Không ai có bản cad 2008 cho win 64bit k cho em xin link với.Trước cài mà k crack được

Thank mọi người

4. mình cũng mới dùng nên chưa tìm hiểu hết.Có lẽ là cách quản lí giao diện theo tab trực quan hơn

À có 1 cái là khi bạn vẽ 1 hình chữ nhật chả hạn sau đó dung hatch.Sau đó nhấp chuột vào 1 đỉnh kéo méo hình đi thì phần hatch ở trong cũng đc kéo theo.Hình như cái này cad 08 ko có.Bản 2010 thấy bảo ổn định hơn bản 09.Thực ra là cung k định dùng cad 2010 nhưng mình mới lấy con lap nó cài win 7 64bít bản quyền .Mà bản 2008 64bít kiếm khó quá.Có kiếm dc bản thì crack k dc.Nên mới chuyển.Mới dùng cũng lạ lạ.Mất 1 bữa để quen cách quản lí công cụ của nó.Còn thì chức năng đa phần cung như cad 2008 thôi hoặc có phần hơn mà mình chưa biết

• Vote tăng 1