Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

namtv45

Thành viên
  • Số lượng nội dung

11
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi namtv45

1. Hình như mọi người hâm hết rồi hay sao mà quay ra nặng lời thế. Toi nghĩ Khả anh tú và Maigiang bị ngộ chữ thật rồi, chuyện đâu có gì mà ầm ỹ. Vậy nói như các bạn thì Hồ Xuân Hương với mấy tiền bối dân gian (tác giả của món đố tục giảng thanh) là Vô ... hết sao???. Hông hiểu!!!!.

Cảm ơn Bà già vì mấy mẩu truyện cười nhé, gắng post them cho ae đọc để thư giãn đầu óc.

2. Thời gian bán sách từ 8h sáng đến 22 giờ.

Khi bạn đọc đúng mật khẩu là "Cháu đến mua án phẩm CadViet ạ" thì cánh cửa sắt sẽ được mở ra và 1 phụ nữ trung tuổi đưa sách cho bạn và nhận tiền mua sách (20k).

Hơn cả đi mua heroin, nghe như truyện trinh thám ấy J nhỉ. Hehe!

(hỏi nhỏ: có chốn thuế ko đấy?)

Đùa vui tí thôi, mai mình sẽ qua mua, đề phòng phe vé bóng đá qua găm hết hàng, đẩy lên khoảng 2.000.000/1 cuốn thì hết tiền tiêu Tết.

Hôm nay vừa xem VN-Sing với vé chợ đen, may mà chỉ có 1 trận.

3. dồi ôi ! đông và hung hãn có dề phải sợ Pháp ta thắng MỸ ta cũng thắng có dề phải sợ nhể!

Khó lắm, khả năng có hạn thôi. Thắng Mỹ, Pháp vì chẳng qua là đường cùng thôi, còn đá banh thì nếu thua lại rút kinh nghiệm, chả chết ai nên chắc thua hoài. Buồn quá!.

Như tui đây học ADT hoài mà không đc, chắc IQ có vấn đề quá.

4. Vậy chứ bạn xin vì mai phải nộp là nộp cái zì, nếu không phải là đồ án sưu tầm????

Nói thế để bạn hiểu rằng, tự nghiên cứu chính là cách học nghề tốt nhất đấy, đừng đổ tại nền giáo dục. Đành rằng còn nhiều bất cập nhưng, bạn bè của bạn và cả các thế hệ đi trước vẫn khắc phục được mà. Đừng giận mình, trên diễn đàn này đều là anh em cả, chỉ mong tốt cho nhau thôi. Cách đây 12 năm mình cũng là sv năm 3 như bạn.

Theo mình, nếu muốn phân tích về 1 đồ án, cách tốt nhất là bạn tự làm rồi up lên, mọi người cùng phân tích và góp ý, như vậy, tất cả cùng học thêm đc 1 chút zì đó, diễn đàn mà.

5. Tin mới cập nhật ở IRAQ :

كأننا عشرون مستحيل في اللّد ، والرملة ، والجليل هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار وفي حلوقكم ، كقطعة الزجاج ، كالصبّار وفي عيونكم ، زوبعة من نار.. هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار نجوع .. نعرى .. نتحدى .. ننشد الأشعار ونملأ الشوار ....

Thật ko thể tin điều đó lại xảy ra, quá bất ngờ. Mình xúc động quá :rolleyes:

Trời ơi, sadam còn sống sao. Lạy thánh ala phù hộ cho người!!!!!.

6. Tây Ban Nha luôn kỵ dơ với Đức, cho nên Đức đã gặp may khi gặp TBN ở trung kết và Đức sẽ có cơ hội lớn để vô địch (may mà Đức không đụng Ý ở trận trung kết) người TBN chưa có duyên vô địch đâu.

Đức sẽ vô địch

chí lý, sao lại có người sáng suốt thế nhỉ, hehe giống mình.

P/S: offline uống ít thôi để còn xem anh em nhé, 12h ON làm tý độ cho vui