Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lekhoa

Tìm phần mềm Tekla structure 13

Các bài được khuyến nghị

Các bác là dân xây dựng chắc ít nhiều cũng nghe nói đến Tekla Structure (TS) nhỉ ? TS là phần mềm giúp tại các bản vẽ detailing đặc biệt là cho chi tiết thép.Mình cũng mới làm quen với cái này thôi. Tui tây dùng cái này nhiều lắm.Hiện nay TS là phần mềm detailing nỗi tiếng nhất và cũng vào loại đăt nhât. Bác nào có bản Tekla 13 thì cho mình một bản , bản 12 cũng được.

Mình tìm mãi mà chẵng thấy.

Cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn có thể chỉ cho Phương cách load về được không, mình rất quan tâm đến phần mềm nay, nếu bạn có phần mềm có thể gửi cho mình theo địa chỉ: phuongtn_82@yahoo.com.vn, Thanks bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có ai chỉ mình cách sử dụng không, tài liệu dạng wmv cũng được, cái mình tìm trên mạng toàn tiếng Anh, cái khoản đó hơi yếu <_< , hay là lập 1 topic về cái này nhỉ? có được không các bác admin?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em cũng nghe nói nhiều về phần mềm này. Nhưng theo em thì cố gắng học tốt, thành thạo một phần mềm sau đó thì học phần mềm khác.

có ai chỉ mình cách sử dụng không, tài liệu dạng wmv cũng được, cái mình tìm trên mạng toàn tiếng Anh, cái khoản đó hơi yếu , hay là lập 1 topic về cái này nhỉ? có được không các bác admin?

Bên này chỉ thảo luận về AutoCAD thôi ạ. Nếu anh muốn học TS thì sang bên Ketcau.com học. Bên đó các anh chị thảo luận khá hay nhưng diễn đàn đang dc nâng cấp:).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

WEB site này là của dân Arab hay Iran gì ...gì đó mình không can thiệp được. Bạn tải lại lần nữa xem (lúc trươc mình cũng phải tải 2 hay 3 lần mới được) . Hiện đã tải được và sữ dụng tốt , nhưng program có size lớn quá không biết cách nào up lên. Mail của mình haovansona@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
có ai chỉ mình cách sử dụng không, tài liệu dạng wmv cũng được, cái mình tìm trên mạng toàn tiếng Anh, cái khoản đó hơi yếu :cheers: , hay là lập 1 topic về cái này nhỉ? có được không các bác admin?

Ý KIẾN HAY. CADVIET NÊN CÓ MỘT TOPIC BÀN VỀ CÁC PHẦN MỀM XÂY DỰNG ĐI. Ở ĐÂY DÂN XD CŨNG NHIỀU MÀ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang phải làm việc với tekla đây thấy khó quá mà lại là bản quyền ko cop về nhà được anh em nao co tekla 12 hoac 14 nếu có 15 thì :tongue2: cho mình link nhé cảm ơn nhiều :D ah yahoo của mình là hidoshige@yahoo.com hoặc khieuhung1987@gmail nhe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình đang phải làm việc với tekla đây thấy khó quá mà lại là bản quyền ko cop về nhà được anh em nao co tekla 12 hoac 14 nếu có 15 thì :tongue2: cho mình link nhé cảm ơn nhiều :D ah yahoo của mình là hidoshige@yahoo.com hoặc khieuhung1987@gmail nhe

http://www.torrentz.com/search?q=Tekla+structure

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:cheers: cảm ơn bạn nhưng mà mi`nh cop ở công ty về được rồi.bạn nào đang dùng tekla cho mình hỏi tại sao dùng 14.1 lại ko mở đươc 12.0 nhỉ. :D cop song về nhà mà ko đọc được điên thật

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay