Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
quangxd201

không copy từ bản vẽ này sang bản vẽ khác được, help me?

Các bài được khuyến nghị

em có file bản vẽ, trong đó có thể chỉnh sửa và vẽ vời được tất cả .... nhưng lại không thể copy sang bản vẽ khác được. Mong các cao thủ giúp đỡ, em cần gấp lắm. file của em đây ah.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

bản này thì bị người vẽ can thiệp rồi^^ bác vào tools- Customize-Edit programs parameters (acad.pgp) đổi cái tên lệnh in sang cái ký tự khác đi là có thể in thoải mái^^, còn edit thì bác cứ nháy đúp là nó vào mục edit block trả lời yes là chỉnh được, chuyển sang bản vẽ khác thì chắc cũng bị đắt lệnh cấm thao tác mấy cái ctrl C ctrl V rồi bác lại chỉnh lại lệnh khác đi xem sao :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em có file bản vẽ, trong đó có thể chỉnh sửa và vẽ vời được tất cả .... nhưng lại không thể copy sang bản vẽ khác được. Mong các cao thủ giúp đỡ, em cần gấp lắm. file của em đây ah.

Ban dung lenh RECOVER la Ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đợi mấy ngày rồi mà chưa có cao thủ nào chỉ cách tạo ra file như trên. File này em chỉ cần gắn thêm vài lisp của anh em cadviet nữa là cđt pó tay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ae giúp giùm mình.file bản vẽ cad bị gì.mà mình copy thư viện hoặc từ file khác vào bản vẽ này không được.file nặng quá mình load lên chưa đc.tks ae nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo