Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ctoanh

win vista có phù hợp với autocad 2007

Các bài được khuyến nghị

em đang dùng vista home bản quyền .khi cài autocad 2007 xong thì thwờng có thông báo compatibly gì đó

chắc là ko phù hợp.EM DÙNG thì hay bị mắc lỗi ko mở được flie (có khi là file mình vừa làm xong từ cad 07 vừa cài) trong khi ở mạng nội bộ các máy khác dung xp cai cad 07 vẫn mở được

các anh chị chỉ giáo cho em với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em đang dùng vista home bản quyền .khi cài autocad 2007 xong thì thwờng có thông báo compatibly gì đó

chắc là ko phù hợp.EM DÙNG thì hay bị mắc lỗi ko mở được flie (có khi là file mình vừa làm xong từ cad 07 vừa cài) trong khi ở mạng nội bộ các máy khác dung xp cai cad 07 vẫn mở được

các anh chị chỉ giáo cho em với

mình cũng bị giống bạn

mình chuển sang dùng cad 2008 rồi ,chạy tốt trên win vista

bạn thử xem sao

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
trời ơi , lại bị lỗi đó rồi.Cad 2008 cung zậy luôn.Chỉ được vài lần.Help me !

Mình cài cad 2007 vẫn chạy tôt mà có báo gi đâu.Cu down bộ cài tu trang chủ của nó về cài vào va c r a c k là được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có cách nào dùng đc bản 2006 trên vista ko các bác ơi?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cài cad 2007 vẫn chạy tôt mà có báo gi đâu.Cu down bộ cài tu trang chủ của nó về cài vào va c r a c k là được

cho mình hỏi down bộ cài đó ở đâu vậy bạn? máy của mình cũng vậy ngộ lắm nha, lúc đầu cài cad07 vào vista ko dc báo lỗi, rồi mình ko cài 07 nữa mình cài 04 xài, dc 1 thời gian chán quá mình lại cài lại 07 thử thì chạy ngon lành ko vấn đề gi, cài xong vẽ vời vi vu luôn ko có lỗi gì hết, chả hiểu sao nữa, qua cài cho máy thằng bạn cũng lỗi ko cài dc, giờ cũng chẳng biết làm sao luôn :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cho mình hỏi down bộ cài đó ở đâu vậy bạn? máy của mình cũng vậy ngộ lắm nha, lúc đầu cài cad07 vào vista ko dc báo lỗi, rồi mình ko cài 07 nữa mình cài 04 xài, dc 1 thời gian chán quá mình lại cài lại 07 thử thì chạy ngon lành ko vấn đề gi, cài xong vẽ vời vi vu luôn ko có lỗi gì hết, chả hiểu sao nữa, qua cài cho máy thằng bạn cũng lỗi ko cài dc, giờ cũng chẳng biết làm sao luôn :cheers:

mìnhđown bộ cài o thẳng trên web thôi search google,bản dùng thử trên mạng,rồi down crắc về làm bình thường thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình sài cad 2007 van binh thuong, chỉ co dieu la in rất chậm so voi win xp

Neu muon sài thì vo google tìm "cài phần mềm XP trên vista" là dc. Mình k có bận nên k giúp nhiều hơn dc, Mình dang tìm cách khắc phục in cho cad 2007,2008 trong vista> nếu ban nào biết xin chỉ dùm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Neu muon sài thì vo google tìm "cài phần mềm XP trên vista" là dc. Mình k có bận nên k giúp nhiều hơn dc, Mình dang tìm cách khắc phục in cho cad 2007,2008 trong vista> nếu ban nào biết xin chỉ dùm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn co thể cho minh đường link để down bộ cài ko ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn co thể cho minh đường link để down bộ cài ko ?

Cài Win7 đi bạn ơi, Vista là 1 thất bại của MS . Hệ điều hành Wiin 7 chạy nhanh, ổn định và hổ trợ Autocad tốt nhất

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cài Win7 đi bạn ơi, Vista là 1 thất bại của MS . Hệ điều hành Wiin 7 chạy nhanh, ổn định và hổ trợ Autocad tốt nhất

nhưng mình đang dùng bản quyền bỏ đi thì phí. có thể làm cách nào ko hả bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo