Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
keke123

Xin đồ án Kiến trúc dân dụng:Công trình công cộng

Các bài được khuyến nghị

Cho em xin đồ án kiến trúc dân dụng phần công trình công cộng.

Trong đó bao gồm phối cảnh 3 chiều,Tổng mặt bằng,Mặt chiếu bằng,mặt chiếu đứng và mặt cắt.

Phân tích cả ưu & nhược điểm,chức năng của Tổng mặt bằng+Nhà chính+nhà phụ

Bản vẽ màu mè càng tốt..Gấp nha.Ngày mai 16/10/2008 em fải nộp rồi...Tìm hoài trên mạng mà chẳng có file nào ưng ý cả..

Thanks nhiều..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Thế bạn tưởng dạy xong là làm được đồ án đc hả? Không ai giỏi vậy đâu..

Bạn biết cách dạy của các trường ĐH ở VN rồi đó..Còn nặng nề lý thuyết,học loạn óc à..Gv hướng dẫn cũng ko có ai nhiều cả,tự "mày mò" làm thôi..Thậm chí chưa ai dạy tôi cách vẽ và đọc bản vẽ cad mà đã dạy môn kiến trúc dân dụng này rồi..Tôi học bên xây dựng,cũng ko có khiếu thẩm mỹ gì cả..Hơn nữa,đây là lần đầu tiên làm đồ án năm 3.Kinh nghiệm chẳng có gì cả..Xin để mà tham khảo,chứ ko fải sao chép về làm của riêng..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vậy chứ bạn xin vì mai phải nộp là nộp cái zì, nếu không phải là đồ án sưu tầm????

Nói thế để bạn hiểu rằng, tự nghiên cứu chính là cách học nghề tốt nhất đấy, đừng đổ tại nền giáo dục. Đành rằng còn nhiều bất cập nhưng, bạn bè của bạn và cả các thế hệ đi trước vẫn khắc phục được mà. Đừng giận mình, trên diễn đàn này đều là anh em cả, chỉ mong tốt cho nhau thôi. Cách đây 12 năm mình cũng là sv năm 3 như bạn.

Theo mình, nếu muốn phân tích về 1 đồ án, cách tốt nhất là bạn tự làm rồi up lên, mọi người cùng phân tích và góp ý, như vậy, tất cả cùng học thêm đc 1 chút zì đó, diễn đàn mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vậy chứ bạn xin vì mai phải nộp là nộp cái zì, nếu không phải là đồ án sưu tầm????

hix..bạn ko tin thì chịu.

Mình chỉ tham khảo để biết cách phân tích khi nhìn vào bản vẽ thiết kế thôi..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

A gì đó nói đúng đó bạn. khi bạn muốn nói điều gì trước mọi người thì nên nghĩ cho kỹ nha bạn. cũng khuyên bạn nên tư duy chút đi kẻo rồi hổ thẹn với bản thân đó. xin lỗi vì nói bạn hơi nặng lời nhưng mà fải nói thôi bạn à,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo