Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
quygtvt

Lisp giao thông - DXquytool

Các bài được khuyến nghị

Các bạn thử dùng sản phẩm này xem, DXquytool.

http://giaxaydung.vn/diendan/thu-vien-auto....html#post69349

Đây là PM do DXquy viết, khá tiện lợi khi triển khai các bản vẽ giao thông: vẽ nhanh trắc ngang tường chắn theo định hình 86-06X, tự tính toán và điền ký hiệu cao độ vào vị trí mong muốn, vẽ trắc ngang hoàn công đường, in nhiều trang, đo độ dốc đường thẳng (theo % và tỉ lệ), vẽ đường thẳng theo độ dốc, thực hiện các phép tính đối với các text trong CAD...

Ban đầu tôi có khoá bản quyền, nếu chưa đăng ký thì chỉ chạy được một số lệnh. Nhưng mà bị "nghĩa lộ" code rồi :mellow:. Xin chia sẻ cùng mọi người.

• Vote tăng 9

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Đây là PM do DXquy viết, khá tiện lợi khi triển khai các bản vẽ giao thông: vẽ nhanh trắc ngang tường chắn theo định hình 86-06X, tự tính toán và điền ký hiệu cao độ vào vị trí mong muốn, vẽ trắc ngang hoàn công đường, in nhiều trang, đo độ dốc đường thẳng (theo % và tỉ lệ), vẽ đường thẳng theo độ dốc, thực hiện các phép tính đối với các text trong CAD...

Ban đầu tôi có khoá bản quyền, nếu chưa đăng ký thì chỉ chạy được một số lệnh. Nhưng mà bị "nghĩa lộ" code rồi :s_big:. Xin chia sẻ cùng mọi người.

bác ơi gửi link lại được hok ah? e cũng sv giao thông vừa ra trường. bác gửi link cụ thể vào na, đừng bắt em đi đường vòng na! hjj. thanks hiu bác nhìu nhìu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác ơi gửi link lại được hok ah? e cũng sv giao thông vừa ra trường. bác gửi link cụ thể vào na, đừng bắt em đi đường vòng na! hjj. thanks hiu bác nhìu nhìu!

Bạn copy link đó, paste vào address box, gõ Enter là xong mà.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lại phải đặng ký một cái nick bên giaxaydung nữa ạ

Không cần tạo account bên giaxaydung đâu bác ạ. Ai cảm thấy phần mềm có ích thì thanks em một cái ở diễn đàn Cadviet cũng được mà :s_big:.

• Vote tăng 5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn copy link đó, paste vào address box, gõ Enter là xong mà.

Anh em mình giờ là đồng nghiệp đấy nhỉ! Em lớp đuồng tô sân bay K45. Anh giờ làm đúng chuyên ngành ko ah? Mà anh quê ở đâu nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không cần tạo account bên giaxaydung đâu bác ạ. Ai cảm thấy phần mềm có ích thì thanks em một cái ở diễn đàn Cadviet cũng được mà :s_big:.

Bên giaxaydung phải là thành viên thì mới dơ về được. Theo mình thì bạn up link lên cadviet hoặc trang chia sẽ nào đó tiện cho anh em cadviet hơn. Và Theo mình bạn có file hướng dẩn, giới thiệu rồi thì up lên để bà con xem thử có phù hợp với nhu cầu công việc của họ không thì hay hơn là cài vào rồi mới đọc được file này.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bên giaxaydung phải là thành viên thì mới dơ về được. Theo mình thì bạn up link lên cadviet hoặc trang chia sẽ nào đó tiện cho anh em cadviet hơn. Và Theo mình bạn có file hướng dẩn, giới thiệu rồi thì up lên để bà con xem thử có phù hợp với nhu cầu công việc của họ không thì hay hơn là cài vào rồi mới đọc được file này.

Tôi kiểm tra rồi, diễn đàn giaxaydung cho phép khách download tài liệu. Dung lượng toàn bộ của chương trình không lớn (chỉ có 240kb thôi) và không hề can thiệp vào hệ thống; việc cài đặt thực chất chỉ là giải nén vào đường dẫn định trước thôi, không ảnh hưởng gì đến hệ điều hành. Cám ơn bác đã góp ý.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có thể do mình không rành nên không down bên giaxaydung nếu là khách được.

Mình làm việc tào lao tí: load về và up lên đây cho mọi người vậy:

http://www.4shared.com/file/119246978/49c4.../DXQuytool.html

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em down được về rồi mà trong Help không có hường dẫn dùng các lệnh.Nhờ bác post hướng dẫn giùm em

Bạn đọc kỹ bài viết này sẽ hiểu phải đọc hướng dẫn sử dụng ở đâu:

http://giaxaydung.vn/diendan/thu-vien-auto....html#post69032.

Nhưng về cơ bản, bạn nên theo dõi hướng dẫn ở dòng lệnh command khi thực hiện lệnh.

Cám ơn bạn. Chúc thành công.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ban đầu tôi có khoá bản quyền, nếu chưa đăng ký thì chỉ chạy được một số lệnh. Nhưng mà bị "nghĩa lộ" code rồi :cheers:. Xin chia sẻ cùng mọi người.

A Quý dạo này bỏ TP, sang BQL LB rùi, chả thấy tăm hơi. :cheers:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn có thẻ gửi cho minh xin một code không (Default 70 12 34 139 22 58) địa chỉ hòm thư của mình là cantona30002000@gmail.com. Thank ban nhiều.

Code cho bạn đây

http://www.cadviet.com/upfiles/2/lispkeykhong_xoa.txt

Bạn copy file này vào đường dẫn C:\Program Files\DXQuyTool.

Bạn sẽ phải đăng ký lại mỗi khi bạn cài lại Windows và CAD. Vì thế bạn nên Ghost lại.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ban đầu tôi có khoá bản quyền, nếu chưa đăng ký thì chỉ chạy được một số lệnh. Nhưng mà bị "nghĩa lộ" code rồi :rolleyes:. Xin chia sẻ cùng mọi người.

code của mình:

70

5

6

43

36

16

Bạn cho mình xin key với nha. Cảm ơn và chúc bạn sức khoẻ

mail: keodang_25@yahoo.com.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đây là code key của em.

25

26

13

51

43

9

Anh gửi cho em key đăng ký vào hòm thư arielXIII@gmail.com nhé. Em cảm ơn anh.

Chào,

Các bạn xin file key thì gửi file DLDK.txt vào hòm thư của tôi, doxuanquy81@gmail.com, tôi sẽ gửi lại sớm. Vì tôi không thường xuyên ghé lại topic này nên k biết.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn có thẻ gửi cho minh xin một code không (Default 70 12 34 139 22 58) địa chỉ hòm thư của mình là cantona30002000@gmail.com. Thank ban nhiều.

Bạn tải bản này, đã Crack toàn phần rồi. Link download dưới đây nhé:

https://onedrive.live.com/?cid=2ee49b084fe8c02c&id=2EE49B084FE8C02C!115&ithint=file,.exe&authkey=!AG2gy57F_TrsLG4

Sau khi chạy lệnh AP để tải 2 tệp (DoXuanQuy.VLX) và tệp (Crack-DXQuy-Tool.VLX) thì gõ lệnh "CRQuy" là xong nhé

nếu ai chưa làm được gọi tui: Pham Duy Anh (DuyLisp V1.0): 0904380075

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao dowload không được bạn ơi. Gửi giùm vào mail mình nguyenngoctvna@gmail.com. cảm ơn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ơi dùng lisp này như nào vậy, mình gõ lệnh CRQuy sau đó lisp hỏi lưu file key vào đường dẫn của lisp. sau đó thì làm gì tiếp theo, phải gõ lệnh nào nữa? giúp mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn tải bản này, đã Crack toàn phần rồi. Link download dưới đây nhé:

https://onedrive.live.com/?cid=2ee49b084fe8c02c&id=2EE49B084FE8C02C!115&ithint=file,.exe&authkey=!AG2gy57F_TrsLG4

Sau khi chạy lệnh AP để tải 2 tệp (DoXuanQuy.VLX) và tệp (Crack-DXQuy-Tool.VLX) thì gõ lệnh "CRQuy" là xong nhé

nếu ai chưa làm được gọi tui: Pham Duy Anh (DuyLisp V1.0): 0904380075

mình làm được crack rồi, vấn đề bi giờ là lệnh để dùng của iisp là như nào, mình đã vào phần help để đọc nhưng ko thấy lệnh, bạn help mình được không, thak nhìu nhìu email của mình : vuongnd8x@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ơi dùng lisp này như nào vậy, mình gõ lệnh CRQuy sau đó lisp hỏi lưu file key vào đường dẫn của lisp. sau đó thì làm gì tiếp theo, phải gõ lệnh nào nữa? giúp mình với

cùng cảnh ngộ, bạn đã được hồi âm chưa!!!! :p

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay