Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

Qua 1 thời gian núp bóng nay Ji đã trở về hj hj. Nhớ các bạn quá cơ, Yêu nà, chụt chụt :* :* :*

Cũng lâu quá rồi mà CV không off. nay kính mong các quý mem bờ để ý đến lời đề nghị tao nhã này và đưa ra ý kiến cũng như lịch nhậu.

thank

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bác ji chắc dạo này siêng đánh quả lắm hay sao mà bận rộn thế, héhé chắc bác đánh quả được nhiều lắm muốn mời anh em một "chầu tao nhã" đây mà :blink: có ai nhiệt tình ủng hộ hảo ý của bác ấy không kìa :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Qua 1 thời gian núp bóng nay Ji đã trở về hj hj. Nhớ các bạn quá cơ, Yêu nà, chụt chụt :* :* :*

Cũng lâu quá rồi mà CV không off. nay kính mong các quý mem bờ để ý đến lời đề nghị tao nhã này và đưa ra ý kiến cũng như lịch nhậu.

thank

Lâu rồi hông thấy , giờ xuất hiện quăng liền trái boom . Kinh bác này thật .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thank

bác Ji do nay phát đạt lắm nên muốn moi anh em di nhau day,anh em di thoi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lâu rồi mới thấy Ji tái xuất mà vừa thấy xong là dính ngay quả spam "Yêu nà, chụt chụt " :blink: :blink: :s_big:

Admin lên tiếng kêu gọi Offline, anh em ta hãy nhiệt tình tham gia đóng góp ý kiến để chuẩn bị Họp mặt Ofline Cadviet 3 miền!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

úi Ji ki BO

xuất hiện tái xuất lại kìa :s_big:

.......................................

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cho em off với , bác Ji có hã hứng thì anh em có "lòng " , lịch hả có đấy bác cứ chuẩn bị nhé :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cho em off với , bác Ji có hã hứng thì anh em có "lòng " , lịch hả có đấy bác cứ chuẩn bị nhé :blink:

Off đeeeê ! Off đeeeê ! Off đeeeê ! Off đeeeê ! Off đeeeê ! :s_big:

Cafe đeeeê ! Cafe đeeeê ! Cafe đeeeê ! Cafe đeeeê ! :blink:

Nhậu đeeeê . Nhậu đeeeê . Nhậu đeeeê . Nhậu đeeeê . :blink:

Hix . Theeeeeèm ! :cry:

Em mà mọc thêm cái tay nào nữa cũng giơ lên ủng hộ nốt luôn . he he he . :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thank

Đúng rùi bác ji ui! trời nóng quá chúng ta off đi, vừa ôn lại kỷ niệm xưa ( kakaka) vừa làm vài cóc bia cho mát. Nào anh em ta cùng nhau xông dzô nâng bia dzoooooo :blink: :s_big: :blink:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng rùi bác ji ui! trời nóng quá chúng ta off đi, vừa ôn lại kỷ niệm xưa ( kakaka) vừa làm vài cóc bia cho mát. Nào anh em ta cùng nhau xông dzô nâng bia dzoooooo :blink: :s_big: :blink:

Anh em off ở bể bơi có lẽ hợp lý hơn

Ra bể Làng quốc tế Thăng long . toàn em xinh thui

Tôi thề tôi hứa tôi đảm bảo là còn nguyên

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh em off ở bể bơi có lẽ hợp lý hơn

Ra bể Làng quốc tế Thăng long . toàn em xinh thui

Tôi thề tôi hứa tôi đảm bảo là còn nguyên

Còn nguyên 100% luôn hả bác không rách miếng nào luôn àh thế thì tuyệt quá, công nhận bác tài thiệt đó, bác có thể chỉ cho em vài chiêu nhìn dzô là biết còn nguyên 100% không rách miếng nào được không bác nhuễ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay