Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

Họp mặt anh em Hà Nội lúc 17:00 ngày 17/12

Các bài được khuyến nghị

Nhân tiện đội tuyển bóng đá nam thân yêu của chúng ta vào chung kết Seagame tại sao chúng ta ko "lồng" luôn vào buổi Offline Cadviet.Hôm đó vừa uống bia,vừa cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam.Và buổi Offline sẽ càng vui hơn nữa và có ý nghĩa hơn nữa nếu đội tuyển của chúng ta giành HCV Seagame.

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Uống bia đi các bác ơi.

Hot hot hot.Up!

-cho em xin 1 chân đi hầu hạ các bác với :( .Lần Offline ở trước đã lỡ hẹn với anh em Cadviet roài,lần này ko thể ko đi được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Uống bia đi các bác ơi.

Em xin đưa ra 1 ý kiến như thế này mong Admin,Mod và toàn thể ACE Cadviet xem thế nào?

-Nhân tiện đội tuyển bóng đá nam thân yêu của chúng ta vào chung kết Seagame tại sao chúng ta ko "lồng" luôn vào buổi Offline Cadviet.Hôm đó vừa uống bia,vừa cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam.Và buổi Offline sẽ càng vui hơn nữa và có ý nghĩa hơn nữa nếu đội tuyển của chúng ta giành HCV Seagame.

Up!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em xin đưa ra 1 ý kiến như thế này mong Admin,Mod và toàn thể ACE Cadviet xem thế nào?

-Nhân tiện đội tuyển bóng đá nam thân yêu của chúng ta vào chung kết Seagame tại sao chúng ta ko "lồng" luôn vào buổi Offline Cadviet.Hôm đó vừa uống bia,vừa cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam.Và buổi Offline sẽ càng vui hơn nữa và có ý nghĩa hơn nữa nếu đội tuyển của chúng ta giành HCV Seagame.

Up!

Ý kiến rất hay, nhưng không biết trận tranh HCV đá lúc mấy giờ nhỉ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý kiến rất hay, nhưng không biết trận tranh HCV đá lúc mấy giờ nhỉ?

Theo như lịch của BTC Seagame thì trận chung kết CK:Việt Nam - Malaysia sẽ diễn ra vào lúc 17:00 ngày 17/12.Còn 2 ngày nữa để chúng ta lên kế hoạch cho buổi Offline.

Up nào :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý kiến hay đấy. Thế ai có địa điểm chửa ? Theo mình có thể đến Bia tiệp ở 1-Láng Hạ. ở đó có tivi xem được phết. Nhưng giá hơi mắc. Nếu có chô nào phù hợp hơn thì hay quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng ĐT Việt Nam của chúng ta. Các anh đá hay lắm, đẹp lắm, tuyệt vời lắm :( .

Nhưng không vì thế mà chủ quan - vì phía truớc là một trận Chung kết - chiến thắng này mới thực sự, cuộc vui này mới trọn vẹn. Chúc tinh thần ĐT Việt Nam luôn luôn cháy cùng người hâm mộ :rolleyes:

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH

Cho em mượn ý văn của bác Dương để sắp xếp các câu chữ thành mấy câu thơ thẩn :

Mời bác Dương ra Bắc đón giao thừa!

Xin chúc mừng các chàng trai đá bóng

Chơi bóng hay trên cả mức tuyệt vời

Chúc các anh được xả láng ăn chơi

Không vì thế mà chủ quan đâu đáy!

Chúc tinh thần Việt Nam luôn bùng cháy

Chiến thắng sau cùng mới trọn vẹn niềm vui

Chúc các chị em chót mang nghiệp quần đùi

Luôn vui khoẻ trước khi vào chung kết.

Trận sau cùng sẽ là vui hơn tết

Mời bác Dương ra Bắc đón giao thừa!

Vào box giao lưu để đi off cùng cadviet ở hà nội và đón xem trận chung kết đi các bác ơi :rolleyes:)

Mời các bác miền Nam và miền Trung ra Hà Nội đón giao thừa!

bEEr gì ?

Ở đâu ?

Bia bom bác ạ!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý kiến hay đấy. Thế ai có địa điểm chửa ? Theo mình có thể đến Bia tiệp ở 1-Láng Hạ. ở đó có tivi xem được phết. Nhưng giá hơi mắc. Nếu có chô nào phù hợp hơn thì hay quá.

Chỗ đấy giá đắt lắm, không ổn. Jikibo kiếm chỗ khác đi. Cứ quán bia hơi + màn hình > 32 inch là được.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhân tiện đội tuyển bóng đá nam thân yêu của chúng ta vào chung kết Seagame tại sao chúng ta ko "lồng" luôn vào buổi Offline Cadviet.Hôm đó vừa uống bia,vừa cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam.Và buổi Offline sẽ càng vui hơn nữa và có ý nghĩa hơn nữa nếu đội tuyển của chúng ta giành HCV Seagame.

Hôm qua thấy Jikibo đi buôn cờ trên Bờ Hồ định mua nhưng sợ bị chém nên thôi,quả này lại trúng quả rồi còn gì, CadViet nhà mình ai đi bão nhớ rủ mình nha.

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm qua thấy Jikibo đi buôn cờ trên Bờ Hồ định mua nhưng sợ bị chém nên thôi,quả này lại trúng quả rồi còn gì, CadViet nhà mình ai đi bão nhớ rủ mình nha.

Theo mình các bác không nên tổ chức uống bia kết hợp với xem bóng đá. Vì có thể có bác, nhân cơ hội này tranh thủ đi buôn cờ kiếm thêm thu nhập, đây là việc làm chính đáng cần được động viên, khích lệ.

Cái quan trọng nhất là anh em chúng ta có buổi giao lưu, gặp gỡ, làm quen, để chuyện trò thân mật, hiểu biết nhau hơn. Gặp nhau ngoài đường, còn có cơ hội mời nhau vào quán uống cốc bia hoặc đơn giản chỉ là cốc trà đà thôi cũng vui. Ý kiến của mình là các bác nên tổ chức gặp mặt vào một ngày chủ nhật nào đó để giao lưu gặp gỡ và uống bia mừng thắng lợi của bóng đá Việt Nam. Hai ba Việt Nam vô đình địch ! Uống! :rolleyes: :( :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Nói dại mồm dại miệng Việt Nam không vô địch cũng Một hai ba Uống! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ơ ngộ nhở :( , hum qua Happy cũng thấy pác Lâm buôn cờ dưới Bờ Hồ mà... hay là lúc xách sô cờ chạy đến thì thấy Ji đã chiếm chộ ròi :rolleyes: nên ... giả bộ ngó lơ hả? :rolleyes:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mai cty cũng tổ chức ăn uống nhậu nhẹt xem đá bóng rồi!Tiếc qúa!Không tham gia cổ vũ cùng cả nhà được!Hẹn khi khác sẽ đi off cùng các bác! :rolleyes: :( :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Buổi offline có vẻ không được mọi người hưởng ứng cho lắm thì phải anh Admin nhỉ?

:(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sớm biết tuyển việt nam sẽ không đạt được thành tích cao nhất nên em đã không tiếp tục triển khai buổi off xem bóng đã nữa vì em không muốn có thêm nhưng giọt nước mắt lăn dài trên má thành viên :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sớm biết tuyển việt nam sẽ không đạt được thành tích cao nhất nên em đã không tiếp tục triển khai buổi off xem bóng đã nữa vì em không muốn có thêm nhưng giọt nước mắt lăn dài trên má thành viên :(

Những giọt nước mắt lăn dài trên gò má của Jikibo ,vậy là giấc mộng trở thành triệu phú đã tan thành mây khói , ai là người sẽ mua rẻ lại số cờ mình đã trót lấy đây??? giá như hôm qua mình bán cờ Malaysia thì mọi việc đã tốt đẹp hơn rất nhiều không ???

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Những giọt nước mắt lăn dài trên gò má của Jikibo ,vậy là giấc mộng trở thành triệu phú đã tan thành mây khói , ai là người sẽ mua rẻ lại số cờ mình đã trót lấy đây??? giá như hôm qua mình bán cờ Malaysia thì mọi việc đã tốt đẹp hơn rất nhiều không ???

Coi chừng giang hồ VN nó quánh đó bác ơi, đã bị thua rùi ma còn chọc wê nửa :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Coi chừng giang hồ VN nó quánh đó bác ơi, đã bị thua rùi ma còn chọc wê nửa :(

Hôm qua khi xem xong , về nhà tôi đã rất buồn & quyết định không xem , không nghe bất cứ 1 thông tin gì liên quan đến bóng đá nữa nhưng suy nghĩ lại tôi thấy bóng đá cũng như cuộc sống vậy có buồn,có vui sao cứ để nỗi buồn đó ám ảnh mãi vậy.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theo mình các bác không nên tổ chức uống bia kết hợp với xem bóng đá. Vì có thể có bác, nhân cơ hội này tranh thủ đi buôn cờ kiếm thêm thu nhập, đây là việc làm chính đáng cần được động viên, khích lệ.

Cái quan trọng nhất là anh em chúng ta có buổi giao lưu, gặp gỡ, làm quen, để chuyện trò thân mật, hiểu biết nhau hơn. Gặp nhau ngoài đường, còn có cơ hội mời nhau vào quán uống cốc bia hoặc đơn giản chỉ là cốc trà đà thôi cũng vui. Ý kiến của mình là các bác nên tổ chức gặp mặt vào một ngày chủ nhật nào đó để giao lưu gặp gỡ và uống bia mừng thắng lợi của bóng đá Việt Nam. Hai ba Việt Nam vô đình địch ! Uống! :rolleyes: :( :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Nói dại mồm dại miệng Việt Nam không vô địch cũng Một hai ba Uống! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

"Theo mình các bác không nên tổ chức uống bia kết hợp với xem bóng đá. Vì có thể có bác, nhân cơ hội này tranh thủ đi buôn cờ kiếm thêm thu nhập, đây là việc làm

chính đáng cần được động viên, khích lệ."

Buồn cười quá! he he he....

"nhưng suy nghĩ lại tôi thấy bóng đá cũng như cuộc sống vậy có buồn,có vui sao cứ để nỗi buồn đó ám ảnh mãi vậy."Chúng ta biết ước mơ biết khao khát chiến thắng, nhưng cũng biết đặt mình vào tình huống bất lợi. Cuộc sống sẽ đơn giản, và vui tươi, đẹp đẽ hơn nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo