Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
SONCAD

Chủ Nhật(10-01-2010) HỌP MẶT OFFLINE CADVIET 3 MIỀN!

Các bài được khuyến nghị

Haanh uiiiiiiiiiiiiii! offffff lineee đi, các anh em đang đợi haanh lên tiếng đóóóóóóóóó :( :rolleyes:

Cadviet244 cẩn thận.

Tôi không khách sáo nếu câu còn trêu trọc ng yêu tôi 1 lần nữa đâu đấy :rolleyes:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cadviet244 cẩn thận.

Tôi không khách sáo nếu câu còn trêu trọc ng yêu tôi 1 lần nữa đâu đấy :rolleyes:

Đánh nhau đê !!! Đánh nhau đê !!! :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

he he ..buồn cười cái bác Hoanghaiyp, mê muội bóng đá , ấm ức vì bóng đá hơn cả mê gái. Suy diễn sai nhầm của bác Hoanghaiyp là cứ nghĩ rằng ai cũng đam mê thể thao như mình. Mặc dù cách lập luận về vấn đề suy diễn của bác ấy rất bài bản, nói con kiến trong lỗ cũng phải chui ra ,nhưng lại quên mất điều quan trọng là chính mình cũng không biết là mình đã suy diễn...đã áp đặt ý thích của mình cho người khác. Cuộc sống muôn màu, sống mỗi người một nết, một cá tính chính không phải ai cũng mê bóng đá. và người mê bóng đá có khi lại còm nhom ốm yếu vì chẳng bao giờ tập thể dụcbuổi sáng, chứ chưa nói đã chạm chân vào bóng nào chưa ? he he!

Em đồng tình với cách đặt vấn đến của Bác Tuệ, nhưng bác cũng cũng không nên khắt khe, vì đây là quán vỉa hè, không phải phòng họp, mà ngay cả phòng họp cũng luôn rì rào thì thào những lời buôn chuyên, không liên quan đến chuyên môn, ai có ấm ức hậm hực gì, tranh thủ xả spam một tý cho vui cũng được. Nếu bác chịu khó đọc các bài viết trong giao lưu thì thấy.

Không cứ ở mục Viết lisp theo yêu cầu, em thấy hầu như mục nào "cũng có bài nẫu cả ruột. Bài viết nọ xọ bài viết kia, xen vào đó là các bài viết cảm ơn không cần thiết."

ngoài ra có nhiều bài viết tiêu đề không rõ ràng, nhiều bài viết trùng lặp về nội dung, chỉ lợi cho một ai đó, nhưng làm mất thời gian của gần 60 ngàn thành viên, và khoảng độ vài triệu lượt khách vãng lai. Nếu nhân số thời gian truy cập 3 phút 1,25 giây vớí số lượng người truy cập thì đây là con số không bé.

Chốt lại để có vụ Scale này phải kể công đầu tiên thuộc về bác đường Duongsatdn người đã Extend. Tiếp theo bác THE HIEP Stretch. Em thừa biết hai bác nói đùa cho vui là chính, nên em đã cố tình " giả ngô giả ngoọng' copy, move, paste và zoom lên thành chuyện tưởng là vui mà không vui,tưởng là chín chắn sâu sắc mà hời hợt nông cạn, tưởng là người ngay hoá ra kẻ gian, tưởng là đẹp mà không đẹp!

Câu chuyện của bác Tuệ, làm em nhớ lại ngày đi học. Một bức tường trong nhà để xe vừa được quét vôi trắng tinh, sợ học sinh viết bậy vẽ bậy bác bảo vệ trường viết lên dòng chữ to đại tướng:"Cấm không được viết bậy vẽ bậy lên tường, viết bậy vẽ bậy là con người không có văn hoá!"Thế rồi không biết ai lại viết thêm dòng chữ: Biết dồi! khổ lắm! nói mãi"

Giá mà những dòng chữ đó được viết nắn nót cẩn thận đi một nhẽ, đằng này chữ lại xấu nhăn xấu nhó, làm xấu cả bức tường. Thời gian trôi đi ít lâu sau ,bức tường lại bẩn lại hiện nguyên hình bộ dang nhem nhuốc như ngày xưa.

Kết luận : lỗi tại em, đã đùa không đúng chỗ, có gì không phải mong nhận được sự cảm thông

của các bác. Em chỉ đùa adua theo bác THEHIEP cho vui!

@ Chị Hà Anh: dễ đến gần nửa tháng trời, không thấy chị viết bài, em cũng thấy nhớ! Mấy bữa trước em có viết bài tranh luận với chị cho vui, có gì nói quá lời, mong chị thông cảm đừng giận em nhé!

• Vote tăng 6

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cadviet244 cẩn thận.

Tôi không khách sáo nếu câu còn trêu trọc ng yêu tôi 1 lần nữa đâu đấy :(

Hề hề hề,

Cái nhà bác ph168xd này phải cẩn ngôn chớ. Coi chừng kẻo bác Haanh lên máu là mệt đó. Nghe loanh quanh thấy bảo bác Haanh "chống cò" rồi mà cứ ăn nói linh tinh là dễ ăn đạn lắm đó. Hê hề hề........

Cung hỉ cung hỉ cung hỉ ....... hỉ??????

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Cái nhà bác ph168xd này phải cẩn ngôn chớ. Coi chừng kẻo bác Haanh lên máu là mệt đó. Nghe loanh quanh thấy bảo bác Haanh "chống cò" rồi mà cứ ăn nói linh tinh là dễ ăn đạn lắm đó. Hê hề hề........

Cung hỉ cung hỉ cung hỉ ....... hỉ??????

"Có chồng rồi"?

Thế Bác ko nghĩ ng đó chính là em àh.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

THEHIEP biết Ngân học lớp nào không, tui tra lịch thi cho. Quả này mà lừa, ông ấm chết :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Kỵ sĩ ma quái mà đi một mình là không ổn đâu nha, nhớ rủ cả chú nhóc đi cho có người dắt ngựa chớ. Hề hề hề.....

dạ, nhưng lần nay như đã hứa con sẽ mang theo vài lít bầu đá để các bác uống thêm :rolleyes: :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
dạ, nhưng lần nay như đã hứa con sẽ mang theo vài lít bầu đá để các bác uống thêm :rolleyes: :(

Nếu chuyển đc vài lít ra bắc thì tốt quá nhỉ :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Happy feet tên Ngân hay tên Thi nhỉ!? :rolleyes: Sao lúc nào offline cũng ngay ngày thi vậy!?

Vậy nên Happy mới thắc mắc nè :rolleyes: , anh Hiệp hỏi Mr Sơn giùm Happy đi :( !

THEHIEP biết Ngân học lớp nào không, tui tra lịch thi cho. Quả này mà lừa, ông ấm chết :rolleyes:

Dạ Ngân sợ "ông" we :rolleyes: !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đây là mục offline ko phải mục tán tỉnh đâu nha, tui ghen rùi đó. :rolleyes:

:( Thiện tai thiện tai... lam mô lam mô.... :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:( Thiện tai thiện tai... lam mô lam mô.... :rolleyes:

Búp, bụp, bụp..... Này thì thiện tai này

Bốp, bốp, bốp...... Này thì lam mô này

Có thích thiện tai lam mô nữa không?

Thôi, đùa thế thôi, a e tập trung vào chủ đề off nào.

Em thích rượu Ba kích quảng ninh, không biết Nataca có mang đc 1 ít lên không nhỉ.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ngân đang nói chiện zí Gp14 mà "ông"? Sao "ông" nhìu chiện wa zị :rolleyes: ???

Chỉ có dzậy thôi hả? :(

Xong. :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảnh cáo ô. Không được uýnh phụ lữ như thế

uýnh như thế thì ko hay đâu nhé

búp bụp bụp thì phải bốp bộp bộp mới đúng :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cadviet244 cẩn thận.

Tôi không khách sáo nếu câu còn trêu trọc ng yêu tôi 1 lần nữa đâu đấy :(

Á ả à a... Cha chả cha chả rốt cuộc thì tình địch của ta cũng đã xuất hiện rồi, ta không tin rằng người là chồng của haanh đâu mà

Hởi ba hồn chín vía haanh uiiiiii! NGƯỜI ẤY VÀ TÔI EM CHỌN AI (theo anh đê anh đang có chương trình khuyến mãi đó :rolleyes: )

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thôi, đùa thế thôi, a e tập trung vào chủ đề off nào.

Em thích rượu Ba kích quảng ninh, không biết Nataca có mang đc 1 ít lên không nhỉ.

Pác này vũ phu quá quoánh Happy đến nổi lói hok lên lời chỉ biết kêu ộp...ộp...ộp thui :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ối chu choa,

Kiểu này chắc hổng có đến lượt mình rồi. Các "Bà" mà "đấu" rượu là mình ra chầu rìa rồi, Hu Hu Hu....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@ SONCAD: Đã chọn được điểm chưa vậy a Sơn ơi. Nếu chưa chọn được thì quán cũ "Thuỷ Trúc" e thấy cũng được đấy.

Quán Thủy Trúc tuy là quán sân vườn rất rộng rãi có Internet Wifi, gặp mặt bạn bè tương đối phù hợp nhưng lại có nhược điểm là không có máy chiếu, không gian xung quanh rất ồn ào nhất là vào ngày thứ 7 và chủ nhật. Do đó sẽ không phù hợp với khoảng không gian riêng tư để nói chuyện thân mật và gặp mặt với các anh em Cadviet!

Hôm giờ mình vẫn đang phải tìm kiếm và nhờ đến các anh em quen biết tư vấn về "Tăng 1" đây!

Các anh em Cadviet miền Nam nào thông hiểu về các quán Cafe Wifi có máy chiếu và có khoảng không gian riêng biệt thì hãy nhiệt tình tư vấn giúp BTC nhé! :rolleyes:

Quan trọng là địa điểm họp mặt "Tăng 1" còn địa điểm "Tăng 2" sẽ được quyết định rất nhanh chóng thôi! :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em đồng tình với cách đặt vấn đến của Bác Tuệ, nhưng bác cũng cũng không nên khắt khe, vì đây là quán vỉa hè, không phải phòng họp, mà ngay cả phòng họp cũng luôn rì rào thì thào những lời buôn chuyên, không liên quan đến chuyên môn, ai có ấm ức hậm hực gì, tranh thủ xả spam một tý cho vui cũng được. Nếu bác chịu khó đọc các bài viết trong giao lưu thì thấy.

Không cứ ở mục Viết lisp theo yêu cầu, em thấy hầu như mục nào "cũng có bài nẫu cả ruột. Bài viết nọ xọ bài viết kia, xen vào đó là các bài viết cảm ơn không cần thiết."

Kết luận : lỗi tại em, đã đùa không đúng chỗ, có gì không phải mong nhận được sự cảm thông

của các bác. Em chỉ đùa adua theo bác THEHIEP cho vui!

@ Chị Hà Anh: dễ đến gần nửa tháng trời, không thấy chị viết bài, em cũng thấy nhớ! Mấy bữa trước em có viết bài tranh luận với chị cho vui, có gì nói quá lời, mong chị thông cảm đừng giận em nhé!

Bài viết bạn Hoanghaiyp không Spam trong Topic này , mọi người bàn luận trước, bạn ấy viết bài sau để phân tích chứng minh bằng dẫn chứng thuyết phục. Một người đam mê bóng đá một cách mê muội, mù quáng, không thể viết ra những lời lẽ ấy.

Mình vào quán thư giãn, thấy được các bài viết trong này đáng để thư giãn sau một ngày làm việc, Đọc bài viết hay mình cũng cười, đọc những bài viết "ngô nghê" mình càng thấy buồn cười hơn.

Mình nghĩ các bài dạng Spam ở các chuyên mục khác như bạn Tue_NV , bạn Hương đã nói và Hà Anh ngày nọ cũng đã bàn nhiều trong mục Spam đê...làm mất thời gian truy cập, cần lên tiếng nhắc nhở để mọi người rút kinh nghiệm chung, hãy mình vì mọi người. vì lợi ích chung của Cộng đồng CADViet.

- Phát động cuộc thi bình chọn "Slogan ấn tượng nhất, ý nghĩa nhất và mang đậm phong cách Cadviet nhất của Diễn Đàn chúng ta".

Hãy xiết chặt tay nhau, nối vòng tay lớn, thông cảm và chia sẻ! ( Câu holigan của mình huởng ứng cuộc phát động...)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Miền trung thì offline ở mô thế các huynh. Sắm cái Asama đạp ra Bắc hoặc đạp vào Nam thôi. Chắc sẽ kịp đúng giờ thôi mà! Miền Trung ơi!!! Chúc Các huynh vui vẻ nà! Hì ba! Zô.ô....!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay