Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

25-11-07 OFFLINE CADVIET

Thăm dò về hình thức tổ chức OFFLINE  

20 thành viên đã bầu chọn

1. 1. Theo bạn hình thức nào là phù hợp

• Cà phê cho yên tĩnh
      2
    • Thôi nhậu đi cho đã
      14
    • Sao không đi chơi đâu đó nhỉ
      4
    • Kêt hợp cả mấy cái trên được cái nào hay cái đấy
      3

Các bài được khuyến nghị

tính theo chiều kim đồng hố nhá, khà khà,

mega, nguyenhoanh, bemove, ph, about, lamtecco2, colonbay, conghaice, jikibo, longduonghoang, jijong

khà khà, anh nào cũng đẹp trai nhở vả còn chưa vợ nữa chứ, có những người còn chưa cả người yêu cơ :">

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Dòm tới dòm lui thấy có 2 cô nương trong buổi nhậu này. Nhưng cô lớn hơn chỉ xuất hiện có 1 lần.

Đoán: cô này là colonbay và là người cầm máy ảnh.

Hỏi: Máy gì mà chụp ảnh cứ đỏ lòm thế kia trông các bác í có vẻ nóng bỏng dử quá. khà khà :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đồ tể thì chưa được giống lắm, giống Đao Phủ hơn. Nhìn Ji mình không nghĩ là 84 đâu. :) :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thế à. hì hì. ừ đúng rồi. tuổi đó chỉ là ghi trên giấy thôi, còn thực tế không phải. thế theo ấy tớ bao nhiêu là vừa :">

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thế à. hì hì. ừ đúng rồi. tuổi đó chỉ là ghi trên giấy thôi, còn thực tế không phải. thế theo ấy tớ bao nhiêu là vừa :">

cảm ơn Ji đã bỏ công post hình buổi offline cho anh em cadviet thưởng lãm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Hihi! Chúc mừng cadviet đã có buổi off hoành tráng ghê! HIX! Em chờ cả buổi chiều chẳng thấy ai gọi. lại lỡ nhận lời đi cùng đám khác, tiếc quá!

Hu hu, mình cũng vậy, thế là lại không có dịp gặp thần tượng Nguyên Hoành rùi, thôi để dịp khác vậy!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các Pác nhậu hoành tráng quá. Buổi Offline của các Pác vui như thế tiếc là em ko thể tham dự được. Em ở xa các Pác tới cả 1000km ( Rầu rĩ râu ria ra rậm rạp ). Ko biết đến bao giờ Cadviet mới có buổi offline trong Nam đây. Nếu có em sẽ là người đầu tiên đăng ký trong danh sách. Chúc các Pác mạnh khỏe và thành công trong mọi lĩnh vực.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ừ cảm ơn bạn rất nhiều hì hì. bọn tớ sẽ cố gắng để vào 1 ngày không xa sẽ có off cả trung và nam :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các Pác nhậu hoành tráng quá. Buổi Offline của các Pác vui như thế tiếc là em ko thể tham dự được. Em ở xa các Pác tới cả 1000km ( Rầu rĩ râu ria ra rậm rạp ). Ko biết đến bao giờ Cadviet mới có buổi offline trong Nam đây. Nếu có em sẽ là người đầu tiên đăng ký trong danh sách. Chúc các Pác mạnh khỏe và thành công trong mọi lĩnh vực.

Quả thật ý kiến của Canavaro làm tôi rất cảm động!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ CADViet để có được buổi offline như tối ngày 25.11 vừa qua. hì hì. Tôi hi vọng chúng ta sẽ còn nhiều ngày offline như vậy nữa vào thời gian gần đây nhất...

Còn bây giờ tôi xin Lock chủ đề này nhé :)

Một lần nữa xin cảm ơn các bạn :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo