Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duynguyen251187

hướng dẫn em với:giao diện solidworks 2007 bi giựt giựt

Các bài được khuyến nghị

em cài sw2007 khi sử dụng gặp vấn đề thế này:ví dụ em chọn mặt font để vẽ mà sao khi em thực hiện thao tác vẽ màn hinh nó cứ bị đen đen là sao?mong mọi người giúp đỡ.hic .IMG]http://i750.photobucket.com/albums/xx141/duynguyen251187/Untitled-1.png[/img]

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em cài sw2007 khi sử dụng gặp vấn đề thế này:ví dụ em chọn mặt font để vẽ mà sao khi em thực hiện thao tác vẽ màn hinh nó cứ bị đen đen là sao?mong mọi người giúp đỡ.hic .IMG]http://i750.photobucket.com/albums/xx141/duynguyen251187/Untitled-1.png[/img]

cái này là do nguồn máy tính của bạn yếu nên mới có hiện tượng như vậy, nên thay nguồn và mua thêm 1 cái card vga rời về vẽ vô tư luôn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cái này là do nguồn máy tính của bạn yếu nên mới có hiện tượng như vậy, nên thay nguồn và mua thêm 1 cái card vga rời về vẽ vô tư luôn

cái này là do SW ko thích hợp cài trên win 7 bạn ạ,mình cungx gặp tình trạng này, bạn cài SW 2009

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cám ơn các bác nhiều,đúng là em đang cài trên hệ điều hành win7.máy em có cấu hình như vậy:

intel core i3 2.13ghz,ram 2g,card rời ati radeon hd 4500 series.

hi.em nghĩ như vậy là chạy tốt rùi.

hiện em đang cài bản solidworks c.đang trong thời gian dùng thử,vì không activate được.các bác giúp em với.thanks các bác nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo