Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
soido1984

Xin-đồ án về trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê

Các bài được khuyến nghị

Em đang làm đồ án về trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê . Em đang nghiên cứu dây chuyền công năng, cách bố trí cột ,...Em thấy con vincom thiết kế hình như cũng được giải thì phải, nếu ai có mặt bằng thì cho e xin với, hoặc mặt bằng của tttm đã được thi công rồi cũng tốt.Và tiên đây e hỏi luôn các a là nếu nghiên cưu tttm thì tim tài liệu bằng sách thì co những quyển j ạ(tail liều của nước ngoài có không ạ ) . Em cãm ơn các a !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang làm đồ án về trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê . Em đang nghiên cứu dây chuyền công năng, cách bố trí cột ,...Em thấy con vincom thiết kế hình như cũng được giải thì phải, nếu ai có mặt bằng thì cho e xin với, hoặc mặt bằng của tttm đã được thi công rồi cũng tốt.Và tiên đây e hỏi luôn các a là nếu nghiên cưu tttm thì tim tài liệu bằng sách thì co những quyển j ạ(tail liều của nước ngoài có không ạ ) . Em cãm ơn các a !

Này, ông vào ký túc xá mà copy các đồ án tốt nghiệp, có nhiều loại lắm

nhiều nhất là cái đề tài của ông đấy.!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Này, ông vào ký túc xá mà copy các đồ án tốt nghiệp, có nhiều loại lắm

nhiều nhất là cái đề tài của ông đấy.!

Chỉ tham khảo thôi chứ có phải không bác 'MANHHUNGXDA' ? Chẳng lẽ lại copy đồ án án thôi sao? Vậy thì cần gì phải học nhỉ ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chỉ tham khảo thôi chứ có phải không bác 'MANHHUNGXDA' ? Chẳng lẽ lại copy đồ án án thôi sao? Vậy thì cần gì phải học nhỉ ?

Ông không hiểu ý tôi rồi, tôi thấy nhiều tài liệu trong ki túc nói về vấn đề " day chuyen cong nang" . tôi chỉ chỗ cho ông tham khảo mà ông còn....chán thật.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bác có chưa !! cho em xin tài liệu về trung tâm thương mại đc ko !! mr.process@yahoo.com hoặc ngtientrinh88@g,mail.com !! nếu được bác gửi vào đây cho em nhé !! cảm ơn bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo