Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sky_d2_wru

Line trong cad bị gãy khúc nơi trung điểm

Các bài được khuyến nghị

Các anh chị giúp em với.em đang làm đồ án,nhưng nhỡ tay nhấn nhầm tổ hợp phím "Ship + con lăn giữa của chuôt" thì nó bị co giãn hình ảnh.khi em kéo dãn hình về như bình thường thì tất cả các line đều gãy nơi trung điểm.

em thử mãi mà không đưa về được nguyên dạng ban đầu.đây là file cad của em,mong anh chị giúp đỡ,em là sinh viên năm cuối rồi nhưng mà cái này thì em không biết,trong khi đó lỗi này em thường hay mắc phải lắm ha

cám ơn các anh chị.nếu có thể thì gửi về mail giùm em ạh

haonx78@wru.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình thấy file của bạn có sao đâu ? Chỉ là cái view hơi kỳ cục.Bạn đánh Plan -> W nhé

P/S : nhấn đồng thời Shift và Wheel Mouse có tác dụng xoay góc nhìn của bạn thôi, chẳng ảnh hưởng gì đến các line đâu, yên chí nhớn nhé :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thấy file của bạn có sao đâu ? Chỉ là cái view hơi kỳ cục.Bạn đánh Plan -> W nhé

P/S : nhấn đồng thời Shift và Wheel Mouse có tác dụng xoay góc nhìn của bạn thôi, chẳng ảnh hưởng gì đến các line đâu, yên chí nhớn nhé :)

cám ơn anh nhiều lắm,em làm được rồi,hì hì.may quá.nếu có thể anh cho em nick yahoo của anh rồi có j em xin phép hỏi sau.hì.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nick mình để dưới chữ ký rồi đó.Nhưng thật sự thì khuyến khích bạn nên đưa vấn đề lên 4room thì hay hơn, sẽ lợi nhiều mặt

1.Có thể vấn đề của bạn nhiều người cũng gặp nhưng ngại chưa hỏi -> giúp thêm đc nhiều người

2.Vấn đề của bạn khó với cả bạn và mình, nhưng đưa lên 4room anh em túm vào nghiên cứu -> ra đáp án nhanh

3.Có khi mình hok online, bạn lại phải chờ, hoặc kiến thức mình hạn hẹp, đọc được tin nhưng phải ỉm đi ^^

Chúc bạn hoàn thành tốt Đồ án :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo