Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
minhduc

Cài đặt lại AutoCAD 2006 hoặc AutoCAD 2008

Các bài được khuyến nghị

Trước đây tôi có dùng AutoCAD 2006 ở nhà, AutoCAD 2008 ở chỗ làm. Vừa rồi tôi cài đặt WinXP lại do lỗi hệ thống và virus. Nay cài lại AutoCAD 2006 và AutoCAD 2008 đều có hiện tượng sau: khi chạy file sinh mã.exe để tìm Activation Code đều không được, đều gặp thông báo lỗi, không hiểu tại sao. Kính nhờ bác Admin và các bác khác nhanh tay cứu giúp tôi vụ này vì việc rất cần mà trình độ của bản thân tôi lai quá tồi! Xin đa tạ các bác!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Có thể cái file "sinh mã" của bạn nằm trong bộ cài đặt được chép sẵn vào ổ cứng chăng(?)

Chắc là một phần mềm diệt virus của bạn đã xơi cái file "sinh mã.exe" vì nó có thể bị nhiễm virus!

Bạn thử tìm file Activation Code trong đĩa CD của CAD.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có thể cái file "sinh mã" của bạn nằm trong bộ cài đặt được chép sẵn vào ổ cứng chăng(?)

Chắc là một phần mềm diệt virus của bạn đã xơi cái file "sinh mã.exe" vì nó có thể bị nhiễm virus!

Bạn thử tìm file Activation Code trong đĩa CD của CAD.

Cám ơn bạn! Có lẽ đúng như bạn nói, tôi chép vào ổ cứng file sinh mã.exe. Tuy nhiên, tôi cũng đã nghĩ như vậy, đối với CAD 2008, tôi cũng đã thử nhưng không được, đành phải cài lại hệ thống, nhưng đối với CAD 2006 tôi không có đĩa CD vì vậy, tôi sẽ tìm đĩa CD để tìm lại file Activation Code như bạn đã chỉ giúp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo