Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
leolas

Engineering Power Tools V2.0.4

Các bài được khuyến nghị

Đây là phần mềm tra các thông số kỹ thuật, nó phù hợp cho dân Cơ khí. Đây là bản mới V2.0.4, nhưng Cr@ck là của bản V2.0.3. Mình đưa vào vẫn chạy tốt, nếu khi chạy có ứng dụng nào báo không thấy Data path thì các bạn vào File - Set data path - Chỉ đường dẫn tới thư mục vừa cài đặt. Chúc các bạn làm việc vui vẽ

http://data1.cadviet.com/Engineering_Power_tools.zip

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Đây là phần mềm tra các thông số kỹ thuật, nó phù hợp cho dân Cơ khí. Đây là bản mới V2.0.4, nhưng Cr@ck là của bản V2.0.3. Mình đưa vào vẫn chạy tốt, nếu khi chạy có ứng dụng nào báo không thấy Data path thì các bạn vào File - Set data path - Chỉ đường dẫn tới thư mục vừa cài đặt. Chúc các bạn làm việc vui vẽ

http://data1.cadviet.com/Engineering_Power_tools.zip

Bác làm ơn cho em biết pass truy cập để cài đặt phần mềm trên là gì thế. Bác cho đường link để tải chương trình nhưng lại không cho pass khác nào cho mời tới nhà mà không chịu mở cửa cho vô. bigsmile:

Bác cho em xin pass nhanh nhanh hen

Many thanks bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác làm ơn cho em biết pass truy cập để cài đặt phần mềm trên là gì thế. Bác cho đường link để tải chương trình nhưng lại không cho pass khác nào cho mời tới nhà mà không chịu mở cửa cho vô. bigsmile:

Bác cho em xin pass nhanh nhanh hen

Many thanks bác

Các bạn không xem kỹ thông báo trên diễn đàn rồi "các file nén nếu có pass thì đều là www.cadviet.com", và trong ngay trang này, trên bài này 03 bài mình cũng đã có reply về pass rồi mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo