Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lonely113

tìm một cái bản vẽ mặt bằng nhà

Các bài được khuyến nghị

cô giao dậy kiên trúc ra bài tập cho e, bắt e tìm một cái bản vẽ mặt bằng nhà ,và tìm chỗ sai trong đó rồi xửa lại cho đúng (như cách bố trí phòng ngủ, phòng ăn, phòng vệ sinh bố trí không hợp lý theo thuật phong thủy ).E lên mạng tìm mà mãi không được cái nào cả,toàn mặt bằng nhà chuẩn thôi.Bác nào có thì gửi cho e nhé, e cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cô giao dậy kiên trúc ra bài tập cho e, bắt e tìm một cái bản vẽ mặt bằng nhà ,và tìm chỗ sai trong đó rồi xửa lại cho đúng (như cách bố trí phòng ngủ, phòng ăn, phòng vệ sinh bố trí không hợp lý theo thuật phong thủy ).E lên mạng tìm mà mãi không được cái nào cả,toàn mặt bằng nhà chuẩn thôi.Bác nào có thì gửi cho e nhé, e cảm ơn

Anh mà là cô giáo em thì anh bảo em xuống học lại với các cháu nhi đồng để viết chính tả cho đúng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tôi khuyên bạn nên ra tiệm sách :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chán em ghê, Em tìm thấy cái mặt bằng nhà chuẩn rồi thì lại càng đơn giản. Em lấy phương án chuẩn rồi là phương án mà em đã sửa, còn em sửa lại cho nó sai và bảo nó là phương án hiện trạng, vậy chẳng phải là: "Hư hư thực thực, thực thực hư hư sao". He he he. Chúc may mắn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chán em ghê, Em tìm thấy cái mặt bằng nhà chuẩn rồi thì lại càng đơn giản. Em lấy phương án chuẩn rồi là phương án mà em đã sửa, còn em sửa lại cho nó sai và bảo nó là phương án hiện trạng, vậy chẳng phải là: "Hư hư thực thực, thực thực hư hư sao". He he he. Chúc may mắn!

Bác này vẽ đường cho hưu nó chạy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Muốn làm được bài tập này, bạn phải hiểu đôi chút về phong thuỷ.Khi bạn đã có 1 mặt bằng nào đó

- Thứ nhất bạn chỉ cần đổi năm sinh chủ nhà là bạn đã có việc để lam về phong thuỷ rồi.

- Thứ 2, nếu bạn biết những điều cấm kỵ trong phong thuỷ, bạn chỉ cần sửa mặt bằng đó cho nó phạm vào những điều cấm kỵ là xong.

- Nếu bạn ở HN, mình có thể tư vấn thêm cho.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo