Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Chúc mừng sinh nhật chị Happyfeet và các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc chị Happyfeet sức khỏe, hạnh phúc, công tác tốt nhé! Và có nhiều bài viết hay hơn nữa đóng góp cho topic "Khi ta gửi đi hai nụ cười" và "Chuyện đời thường". Em đặc biệt thích các bài viết của chị!

:cheers: Cám ơn những lời chúc của Svba nhé! Chị sẽ cố gắng ;)

Chúc mừng sinh nhật Happyfeet !!! Chúc cô giáo năm mới dồi dào sức khoẻ, tràn đầy nhiệt huyết để dẫn dắt đàn em

Cám ơn lời chúc của pác Hiệp nhé ^_^ , Happy cũng mong là lúc nào mình cũng "tràn đầy nhiệt huyết" để có thể "dẫn dắt" nổi "thứ ba" :cheers:

Chúc mừng sinh nhật Happyfeet và các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Tiếc quá, vườn nhà mình không có trồng "roi" để làm quà mừng SN :leluoi:

Ơ Happy dễ tính dễ nuôi lắm ạ, món gì quả gì cũng không có chê hehe :cheers:

Chúc mừng sinh nhật Happyfeet và các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ - ước gì được nấy.

Em Happy đi ăn kem thôi :gun: Sài Gòn nóng quá :cheers: !

he hé

Eo ơi "ước gì được nấy" cơ đấy B) , Happy chỉ muốn mình không muốn ước gì thôi :)

Kem đê kem đê !!! Qua đây đê ^^ !! :cheers:

Chúc mừng sinh nhật các bạn:Happyfeet, AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng luôn được vui khoẻ, trẻ trung và thành công trong cuộc sống!

Hôm nay là ngày sinh nhật Happyfeet_ người bạn nhỏ tuổi trên diễn đàn đã để lại cho Kẻ ăn mày nhiều ấn tượng tốt đẹp, mỗi lần nhìn thấy tên Happyfeet trên diễn đàn Kẻ ăn mày lại nhớ về trường xưa bạn cũ, nhớ về một thời thanh niên sôi nổi trẻ trung nay đã chìm sâu vào dĩ vãng.

Kẻ ăn mày xin mượn lời bạn Tuệ và những bông hoa sen gửi đến gia đình Ngân những lời chúc tốt lành nhất, chúc Ngân gặp vui nhiều và hay ăn chóng ...đói!

Xin gửi tặng cô giáo Ngân bài hát Bài ca người phụ trách- bài hát Kẻ ăn mày kẻ ăn mày yêu thích từ ngày học lớp bồi dưỡng cán bộ phục trách thiếu niên nhi đồng mùa hè 1975:

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=gUAa6x7rkc

Happy thấy sự trẻ trung và sôi nổi của bác vẫn tràn đầy đấy, chứ có "chìm vào quên lãng" đâu nào ^_^ . Eo ơi bác tìm đâu ra hoa sen đẹp thế này? Nhìn mà thích quá, ngoài bác người ta bán sen bằng xe đạp và gói thành bó tròn bọc lá như thế à? Nhìn mà mê quá điii :cheers:

Đói quá hi hi !!

Còn đây là hoa sen Happy tự chụp :gun: Tặng mọi người ngắm chơi (không phải đâu khoe mẻ đó :lol2: )

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chúc mừng sinh nhật tất cả mọi người trên thế giới sinh vào ngày 26 tháng 02 :cheers:

Tôi yêu các bạn, khà khà.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn Happyfeet, AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc các bạn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.

Chúc sinh nhật vui vẻ :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật chị Happyfeet và các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc chị Happyfeet sức khỏe, hạnh phúc, công tác tốt nhé! Và có nhiều bài viết hay hơn nữa đóng góp cho topic "Khi ta gửi đi hai nụ cười" và "Chuyện đời thường". Em đặc biệt thích các bài viết của chị!

Em cũng chúc chị Happyfeet thành công thành đạt trong vài trò là một cô giáo và có nhiều bài viết hay gửi nụ cười đến tất cả mọi người để thư giãn sau những ngày làm việc vất vả!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em Happy đi ăn kem thôi :cheers: Sài Gòn nóng quá :cheers: !

Chúc mừng sinh nhật em gái tình thương mến thương Happyfeet!

Chúc em gái sinh nhật thật nhiều vui vẻ, nhiều đổi mới, nhiều niềm vui tấn tới, tinh thần luôn quật khởi, tiền chất cao vời vợi, tương lai sáng ngời ngời!

Anh thèm kem quá hi hi.......kem em nhé!!!

Chúc các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống! :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng SN Happyfeet . Chúc Happyfeet lúc nào cũng vui cười , tràn đầy sức khỏe .... và có những giấc mơ thật đẹp hen . :cheers:

Chúc các thành viên AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và luôn thành công :cheers:

-------------

Cafe đeeeeeeeee . hí hí :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bác Happyfeet, AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc các bác có thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ - ước gì được nấy.

Em Happy đi ăn kem thôi :cheers: Sài Gòn nóng quá :cheers: !

he hé

không hiểu sinh nhật Happyfeet : dùng kem tráng miệng + thịt cầy Hai Mơ có sao không vanduong?

Chúc mừng sinh nhật các bạn:Happyfeet, AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật các bác Happyfeet, AloriEtoixric, minhtien1, tengbungteng!

Chúc các bác có thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.

Chúc mừng sinh nhật!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bác hiepquang(32), caothanhks(26), EnuptnalpSelp27(47), thanglovenhai(21), PhongThang(21)

...

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, ngập tràn hạnh phúc, ... :cheers:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật các bác hiepquang(32), caothanhks(26), EnuptnalpSelp27(47), thanglovenhai(21), PhongThang(21)

...

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, ngập tràn hạnh phúc, ... :cheers:

Cảm ơn bạn Vanduong nhiều. Chúc các bác khác sinh nhật vui vẻ :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn bạn Vanduong nhiều. Chúc các bác khác sinh nhật vui vẻ :cheers:

Ô Hôm nay cũng là sinh nhật của pác Hiepquang à ^^! Hôm nay cũng là SN của một người bạn thân của Happy ^^. Trùng hợp ghê ^^.

Thêm một tuổi mới mong pác Hiepquang vẫn tươi trẻ, khỏe khoắn, và luôn gắng sức để thành công trên mọi lĩnh vực ^^. HAPPY BIRTHDAY !! :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thêm một tuổi mới mong pác Hiepquang vẫn tươi trẻ, khỏe khoắn, và luôn gắng sức để thành công trên mọi lĩnh vực ^^. HAPPY BIRTHDAY !! :cheers:

Cảm ơn Happyfeet nhiều. Chúc cô giáo luôn tươi trẻ :cheers:

mọi người có vẻ thân nhau nhỉ? cho em làm quen với! 6/3 cũng là sinh nhật em đó, buồn quá, chảng có ai tặng quà cho em! từ lúc lên ĐH đến giờ gần đc 3 năm rùi mà chảng ai tặng quà. nhớ hồi cấp 3, chúng nó vẫn tặng quà cho em, giờ lên ĐH, đứa thì có người yêu, đứa thỉ đi du học, chúng nó quên em rùi thì phải. huhuhuhu.........

He he, rất vui được làm quen với bạn. Chúc bạn sinh nhật năm nay sẽ có nhiều quà :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he. Làm việc dzừa dzừa thôi chớ đừng có gắng sức mần chi, để tối thui mừ làm dziệc :cheers: quan trọng là sức khoẻ đó bác à.

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ và hạnh phúc và thành đạt nữa :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc Hiepquang và các bạn một sinh nhật thật vui vẻ, trẻ mãi không già, thật nhiều hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vui vẻ trẻ khoẻ hạnh phúc thành đạt!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he. Làm việc dzừa dzừa thôi chớ đừng có gắng sức mần chi, để tối thui mừ làm dziệc :cheers: quan trọng là sức khoẻ đó bác à.

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ và hạnh phúc và thành đạt nữa :cheers:

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khỏe hạnh phúc và thành công!
Chúc Hiepquang và các bạn một sinh nhật thật vui vẻ, trẻ mãi không già, thật nhiều hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!!!

vui vẻ trẻ khoẻ hạnh phúc thành đạt!

Cảm ơn tất cả các bác rất nhiều. Chúc các bác luôn hạnh phúc

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mọi người có vẻ thân nhau nhỉ? cho em làm quen với! 6/3 cũng là sinh nhật em đó, buồn quá, chảng có ai tặng quà cho em! từ lúc lên ĐH đến giờ gần đc 3 năm rùi mà chảng ai tặng quà. nhớ hồi cấp 3, chúng nó vẫn tặng quà cho em, giờ lên ĐH, đứa thì có người yêu, đứa thỉ đi du học, chúng nó quên em rùi thì phải. huhuhuhu.........

Hôm nay ngày 6 tháng 3 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật các bạn duynhat9x, vietnguyen0603, Nguyễn Văn Cơ (coxuong89)

Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc, mọi điều tốt lành nhất.

Chúc cho bạn Nguyễn Văn Cơ nhận được thật nhiều quà trong ngày sinh nhật của mình.

Chúc sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn :nguyen ngoc thanh(25), khue_architect_1990(20), tran_xuan_giang(16), cogaidentuhomqua(22), teppigt(27), minhkd_tt_nd(27)

Nhân ngày phụ nữ 8/3 kính chúc các bạn ai là phụ nữ thì được hưởng nhiều hoa, lời chúc tốt đẹp, ... hạnh phúc. Ai là các bạn trai, thì nhanh chân đi mua hoa, quà, bánh kẹo ( đại loại thế) tặng những người phụ nữ thân yêu nhất của mình.

hí hí :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ :cheers: .

Dạo này các bác Mod có vẻ hồi Teen quá, thì làm sao có vợ được ... =))

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ :cheers: .

Dạo này các bác Mod có vẻ hồi Teen quá, thì làm sao có vợ được ... =))

Bác Lamtecco2 mới học lớp ... nhà trẻ :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ

Bác Lamtecco2 mới học lớp ... nhà trẻ :cheers:

Đính chính:

Bác Lamtecco2 đưa cháu đi nhà trẻ!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bạn buixuanmai Căn cứ vào ngày sinh của bạn mình đoán hẳn bạn là 1 người rất đẹp trai và dễ thương :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bạn buixuanmai Căn cứ vào ngày sinh của bạn mình đoán hẳn bạn là 1 người rất đẹp trai và dễ thương :cheers:

Em đoán buixuanmai là con gái xinh tươi duyên dáng kém bác hơn chục tuổi, bác lamtecco2 đẹp trai và dễ thương mến!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay