Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Chúc Mừng anh Tue_NV sinh nhật vui vẻ gia đình hạnh phúc và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hôm nay ngày 4 tháng 5 năm 2010

Chúc mừng sinh nhật Hà Anh. Chúc em luôn khoẻ, hạnh phúc và thành đạt. Chúc cháu bé luôn khoẻ mạnh :cheers:

:cheers: :cry:

Chúc mừng sinh nhật các bạn tacongthang, hoa_edm, hien.xinh84

Chúc các bạn thật nhiều hạnh phúc

Chúc sinh nhật vui vẻ :cry:

Cảm ơn tất cả các bạn :cry:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật chị Hà Anh! Chúc chị và cháu và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc!

Rất mong chị sớm có nhiều thời gian rảnh hơn để có thể tham gia Diễn đàn Cadviet!

Xin chúc mừng sinh nhật chị và các bạn tacongthang, hoa_edm, hien.xinh84 bằng bông hoa sen chị haanh đã tặng em!

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thơ em tặng anh, anh vẫn còn giữ lại.

Thơ anh dở, chỉ biết tặng lời chúc cho em! :cheers:

Chúc haanh cùng gia đình một sinh nhật thật vui vẻ, đầm ấm và tràn đầy hạnh phúc!

Chúc các bạn tacongthang, hoa_edm, hien.xinh84 thêm tuổi mới thật nhiều thành công trong cuộc sống!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thơ em tặng anh, anh vẫn còn giữ lại.

Thơ anh dở, chỉ biết tặng lời chúc cho em! :cry:

Chúc haanh cùng gia đình một sinh nhật thật vui vẻ, đầm ấm và tràn đầy hạnh phúc!

Chúc các bạn tacongthang, hoa_edm, hien.xinh84 thêm tuổi mới thật nhiều thành công trong cuộc sống!

"Thơ anh dở, nhưng em rất muốn nghe, làm luôn đi anh, em rất thích đọc"

Tue_NV nghĩ rằng Hà Anh rất thích thơ, khi Chat trên Yahoo với Tue_NV thì Hà Anh có tâm sự. Khi có thơ thì em ấy rất thích đọc. Từ mà Hà Anh miêu tả là gì nhỉ? À, đọc thơ "ngấu nghiến" đấy anh ạ. Vậy nên, "nếu anh đã làm thơ, sao anh không viết để em được đọc?" Hì , Tue_NV chỉ suy luận theo những suy nghĩ của Hà Anh thôi và cũng cảm nhận được điều ấy từ Hà Anh :cheers:

Chắc Hà Anh sẽ rất vui khi nhìn thấy bông sen trắng mà Hà Anh tặng cho svba được hiện lên rất đẹp trong ngày sinh nhật của mình. Bông sen trắng đó là kỉ niệm rất đẹp giữa các thành viên trong gia đình CADVIET. Kỉ niệm đó thật đẹp. Cảm ơn em svba1608. :cheers:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh Tuệ, chúc anh có được sức khoẻ dồi dào, thành công thành đạt trong cuộc sống

Chúc mừng sinh nhât nhật Hà Anh. Chúc bạn gặp nhiều may mắn và đạt được ước vọng của mình trong cuộc sống!

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bé sally_nhọ_bé, chúc bé lớn thêm 1 tuổi học giỏi và chăm ngoan.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sally giờ đã là mẹ của bé rồi bố ạ =))

Chúc mừng sinh nhật chị "Sally_nhọ"... vui vẻ trẻ trung thành công thành đạt trong cuộc sống!

Chúc cháu bé ngoan không quấy mẹ, chúc anh xã chị có nhiều sức khoẻ để phục vụ mẹ con chị!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh vanduong và các thành viên Jin Yong, hoai46ctt, tusaco, lehonghai. Chúc anh vanduong sớm thực hiện được ước mơ của mình!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật mọi người! :rolleyes: Hôm nay sn toàn thành viên kỳ cựu trên CADViet.com.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay, ngày 01 tháng 06 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật các bạn Jin Yong, hoai46ctt, vanduong, tusaco, lehonghai.

Chúc các bạn sức khỏe dồi dào, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Chúc mừng kỉ niệm ngày quốc tế thiếu nhi 1/6

:rolleyes:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Happy birthday Jin Yong, hoai46ctt, vanduong, tusaco, lehonghai!!!

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống... :rolleyes:

Chúc vanduong thêm tuổi mới có hạnh phúc mới sao cho nhanh giống manhhungxda nhé!!! :s_big:

Anh em cadviet nào đã thành phụ huynh bớt chút thời gian, nhớ dẫn mấy cháu đi chơi nhé... :s_big:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Được mở mạng rồi hả anh Sơn.

Chúc mừng mọi người có ngày sinh nhật ngày hôm nay nhé. Ăn sinh nhật vừa thôi để dành sức khỏe coi world cup nhé bà con.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 8 tháng 6 năm 2010

Chúc mừng sinh nhật các bạn Kai_16-11, ck1, winter712

Chúc các bạn sức khoẻ, hạnh phúc, thành đạt thật nhiều nhiều...

Chúc các bạn sinh nhật thật vui vẻ và hạnh phúc :rolleyes:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật Bác MANHHUNGXDA (9/7) chúc bác luôn Mạnh Khỏe và " Ước trọn 1 ước mơ" sẽ thành hiện thực. ^^

Nếu có thời gian rảnh mong bác lại vào diễn đàn CADViet, để cùng trao đổi, cùng chia sẻ, cùng vui ... với anh em

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn : anhtong(30), Alkarryblamma(26), vuquocluc1983(27), cokhi84(26), cuongveu(23), zerro(22) !!!

Chúc các bạn luôn mạnh khỏe, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như hôm nay là sinh nhật anh thanhlamct. Chả biết có đúng không nhưng mà thôi: chúc nhầm còn hơn bỏ sót.

Chúc anh thanhlamct và các bạn CHIPCOI, spawnbka007 sang một tuổi mới sức khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý!

Cảm ơn anh thanhlamct đã giúp đỡ em rất nhiều trong thời gian qua!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin lỗi anh Duy782006 vì Tue_NV đã không nhớ đến ngày sinh nhật của anh (Ngày 08/08/1978) bởi công việc bận quá. :( Em xin lỗi.

Dù biết là muộn nhưng Tue_NV vẫn gửi tới anh Duy lời chúc mừng sinh nhật. Chúc anh Duy luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và luôn thành công trong cuộc sống. :undecided:

Kính anh 1 ly nhé :cry:

Ôi chao! Năm trước cũng quên, năm nay cũng không nhớ nữa.

Xin lỗi, anh Duy nhé.

Hôm nay cũng là sinh nhật của em svba1608

Chúc anh Duy, em svba luôn dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt, mọi sự đều như ý.

Chức mừng sinh nhật vui vẻ

:( :( :leluoi:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ôi chao! Năm trước cũng quên, năm nay cũng không nhớ nữa.

Xin lỗi, anh Duy nhé.

Hôm nay cũng là sinh nhật của em svba1608

Chúc anh Duy, em svba luôn dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt, mọi sự đều như ý.

Chức mừng sinh nhật vui vẻ

:( :undecided: :cry:

Hớ hớ. Tuần trước sn say miết tới nay, vừa tỉnh ra lại có ng chúc lại :( :( :leluoi:

kiểu này lại say rồi. Thank bác Tuệ nhé.

@ svba1608 Hóa ra cái nic của em cũng dính đến ngày sn nhỉ. Anh ko còn sức :leluoi: :leluoi: :leluoi: nửa mà nghỉ cũng ko biết chúc em cái gì cho phải vì anh mong tất cả nh gì em muốn điều đc như ý cả.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các anh chị: kieumanh(26), svba1608(23), leejuangwuy(26), thuylt_87(23)

Chúc các anh chị ngày càng có nhiều niềm vui, ngày càng đẹp trai xinh gái, ngày càng làm ăn tấn tới thành công thành đạt trong cuộc sống và thuận buồm xuôi gió!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn kieumanh, svba1608, leejuangwuy, thuylt_87

Hớ hớ. Tuần trước sn say miết tới nay, vừa tỉnh ra lại có ng chúc lại :( :undecided: :cry:

kiểu này lại say rồi. Thank bác Tuệ nhé.

@ svba1608 Hóa ra cái nic của em cũng dính đến ngày sn nhỉ. Anh ko còn sức :( :( :leluoi: nửa mà nghỉ cũng ko biết chúc em cái gì cho phải vì anh mong tất cả nh gì em muốn điều đc như ý cả.

A Duy say wé rùi, đọc mãi chả hiểu nổi, lên taxi em đưa về nào.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhiệt liệt chúc mừng sinh nhật các anh chị: kieumanh(26), svba1608(23), leejuangwuy(26), thuylt_87(23)

Chúc chị svba1608 thêm tuổi mới được vui, khỏe, hạnh phúc và thành công thành đạt trong cuộc sống đầy gian nan vất vả nhưng cũng đầy vui tươi và sống động!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay