Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
truongnv.253

[Thắc Mắc] Không mở được trực tiếp file cad.

Các bài được khuyến nghị

Em chào mọi người ạ . E mới tiếp cận autocad . Nhưng có vấn đề e muốn thắc mắc mong mọi người giúp đỡ ạ.

Hiện tại e dùng autocad 2018 . Khi có 1 file xxx.dwg thì e click vào file đó để mở luôn . Nhưng có điều nó không có mở luôn dữ liệu trong

file đó mà nó chỉ hiện cái startmode . Em đã tắt startmode nhưng vẫn vậy . Mong mọi người cho e hướng giải quyết ạ .

Em cảm ơn .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vào lúc 30/8/2018 tại 20:51, truongnv.253 đã nói:

Em chào mọi người ạ . E mới tiếp cận autocad . Nhưng có vấn đề e muốn thắc mắc mong mọi người giúp đỡ ạ.

Hiện tại e dùng autocad 2018 . Khi có 1 file xxx.dwg thì e click vào file đó để mở luôn . Nhưng có điều nó không có mở luôn dữ liệu trong

file đó mà nó chỉ hiện cái startmode . Em đã tắt startmode nhưng vẫn vậy . Mong mọi người cho e hướng giải quyết ạ .

Em cảm ơn .

Bạn thử reset AutoCAD về mặc định xem.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 30/8/2018 tại 20:51, truongnv.253 đã nói:

Em cảm ơn .

M cũng bị lỗi này, trên cả cad 2018 và 2023 (mới cài lại). Không biết các bạn đã khắc phục được chưa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay