Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
letrongdaihp

Xin các bạn hướng dẫn cách nối liền khép kín nhiều điểm point một cách nhanh nhất

Các bài được khuyến nghị

chào các bạn trong diễn đàn!

mình muốn xin các bạn hướng dẫn cách nối liền khép kín nhiều điểm point một cách nhanh nhất. nếu làm theo lệnh pl thủ công thì rất lâu, bởi vì mình muốn nối rất nhiều điểm!

xin cảm ơn các bạn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
chào các bạn trong diễn đàn!

mình muốn xin các bạn hướng dẫn cách nối liền khép kín nhiều điểm point một cách nhanh nhất. nếu làm theo lệnh pl thủ công thì rất lâu, bởi vì mình muốn nối rất nhiều điểm!

xin cảm ơn các bạn!

nối liền khép kín các điểm lại hả anh? nhưng dạng đường là đường cong hay thẳng hả anh? em có cách này anh xem có phải đúng yêu cầu của anh kô? trong video em dùng lệnh line, nếu anh muốn là đường cong thì có thể đổi lại đc: :cheers: :cheers: :cry:

name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="
type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>">
name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="
type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350">

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nối liền khép kín các điểm lại hả anh? nhưng dạng đường là đường cong hay thẳng hả anh? em có cách này anh xem có phải đúng yêu cầu của anh kô? trong video em dùng lệnh line, nếu anh muốn là đường cong thì có thể đổi lại đc: :cheers: :cheers: :cry:

type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>">
type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350">

cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, nhưng cho mình hỏi thêm là mình có nhiều điểm rồi thì muốn nối lại ko dùng qua xcell thì ntn nhỉ? với lại bạn có thể diễn giải bằng lời được ko? nhìn video mình chưa hiểu hết được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, nhưng cho mình hỏi thêm là mình có nhiều điểm rồi thì muốn nối lại ko dùng qua xcell thì ntn nhỉ? với lại bạn có thể diễn giải bằng lời được ko? nhìn video mình chưa hiểu hết được

bây giờ thế này nhé, em chưa biết là các toạ độ của anh đc lưu thủ công vào máy tính hay là do phần mềm nào đó xuất ra các toạ độ điểm nên em kô định hướng xử lý đc vì anh chỉ nói là có nhiều điểm...chắc anh là dân trắc địa à ?

anh hãy sử dụng công cụ tìm kiếm của diễn đàn với từ khoá là :" xuất nhập toạ độ " anh sẽ thấy rất nhiều bài viết về vấn đề này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay