Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phongtran_ndt

lỗi hatch

Các bài được khuyến nghị

có ai giúp dùm mình với!tại sao lệnh hatch không xài được!với lại cái nút giữa cung vậy!không xài được luôn!mình đã tháo và cài lại mấy lân nhưng đều không được!làm ơn chỉ mình với! link ne cac bạn http://www.cadviet.com/upfiles/3/doc_12.doc đây nữa http://www.cadviet.com/upfiles/3/doc1_6.doc các bạn coi giùm!mình up lâu lam joi ma chưa ai biết cả! :D

file cad nua nè các bạn. http://www.cadviet.com/upfiles/3/2911.zip

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn không thể post ảnh lỗi mà mình gặp phải lên sao ?? Khi hatch bạn dùng lệnh gì, cad báo lỗi gì ?

Nút wheel mouse không sử dụng được tức là nó bị liệt hay ra chức năng khác ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tạm thời bạn cứ vẽ 1 HCN ở ô cần hatch r hatch thôi :D

nói như bạn thì mình dâu cẩn hỏi dâu!cái quan trọng là không có xài được hatch!solid cũng không được luôn!ai biết chỉ giùm mình với!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn không thể post ảnh lỗi mà mình gặp phải lên sao ?? Khi hatch bạn dùng lệnh gì, cad báo lỗi gì ?

Nút wheel mouse không sử dụng được tức là nó bị liệt hay ra chức năng khác ?

khi vào chọn dới tượng để tô thì không chọn được!file này mình đem qua máy khác xài cũng không được luôn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
khi vào chọn dới tượng để tô thì không chọn được!file này mình đem qua máy khác xài cũng không được luôn!

nếu file ko có gì bí mật thì uplên anh em cùng sử lý,chứ cứ nói thế này bắt bệnh khó lắm anh à :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
có ai giúp dùm mình với!tại sao lệnh hatch không xài được!với lại cái nút giữa cung vậy!không xài được luôn!mình đã tháo và cài lại mấy lân nhưng đều không được!làm ơn chỉ mình với!

[/img]

lỗi này mình thỉnh thoảng có gặp, chưa biết khắc phục ra sao. Mình sử dụng tạo bảng và muốn hacth trong 1 ô của bảng

Tạm thời bạn cứ vẽ 1 HCN ở ô cần hatch r hatch thôi :D

nói như bạn thì mình dâu cẩn hỏi dâu!cái quan trọng là không có xài được hatch!solid cũng không được luôn!ai biết chỉ giùm mình với!

Bạn chú ý câu trả lời vẽ HCN là dành cho câu hỏi của bạn lintprince.

Còn câu hỏi của bạn thì mình trả lời ngay bài 1 rồi, vẫn là điệp khúc muôn thuở : bạn phải cho người ta thấy ít nhất là cái thông báo lỗi, hoặc cái file bị lỗi thì mọi người mới xúm vô trả lời được..Chẳng ai khám bệnh qua điện thoại mà ra bệnh ung thư cả, đúng k bạn :D

1.Bạn làm lại thao tác Hatch, đến đoạn lỗi thì ấn F2 rồi chụp lại màn hình và post lên

2.Bạn post file lỗi đó lên

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo