Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
minhee

cứu với anh em ơi,! khôi phục file cad

Các bài được khuyến nghị

em đang dùng cad 07, hôm qua nghịch ngợm Ghost nhưng đang chạy thì lại tắt máy đi, thế là dữ liệu trong ổ cứng bị lỗi, sau đó em khôi phục lại thì được 1 phần dữ liệu, còn một số file cad rất quan trọng thì ko thể mở được nữa. Nó báo la Drawing file is not valid. Các bác giúp em với, em sắp phải giao hồ sơ thiết kế rồi, bây giờ mà làm lại từ đầu thì chết em mất.Cám ơn các bác nhiều lắm. ( e đã thử cài lài cad nhiều lần nhưng không được)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em đang dùng cad 07, hôm qua nghịch ngợm Ghost nhưng đang chạy thì lại tắt máy đi, thế là dữ liệu trong ổ cứng bị lỗi, sau đó em khôi phục lại thì được 1 phần dữ liệu, còn một số file cad rất quan trọng thì ko thể mở được nữa. Nó báo la Drawing file is not valid. Các bác giúp em với, em sắp phải giao hồ sơ thiết kế rồi, bây giờ mà làm lại từ đầu thì chết em mất.Cám ơn các bác nhiều lắm. ( e đã thử cài lài cad nhiều lần nhưng không được)

Bạn có thể upload file đó lên diễn đàn được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hix hix, mình cũng đang bị thế đây mà ko biết cách nào khôi fục được, ai có cách j ko chỉ mình với???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em upload file bác Hoành xem giúp em với, có nhiều file bị lắm nhưng e upload 2 file điển hình , trong đó thì có 1 file vẫn còn dung lượng, còn 1 file thì nó biến cho thành 0Mb rồi, hix. Bác giúp em nhé. Cám ơn bác nhiều !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em upload file bác Hoành xem giúp em với, có nhiều file bị lắm nhưng e upload 2 file điển hình , trong đó thì có 1 file vẫn còn dung lượng, còn 1 file thì nó biến cho thành 0Mb rồi, hix. Bác giúp em nhé. Cám ơn bác nhiều !

http://www.cadviet.com/upfiles/khoi_phuc_file_cad.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

File này hỏng cấu trúc rồi bạn ạ.

Nếu file còn đúng cấu trúc, 2 ký tự đầu tiên luôn là AC. Ví dụ AC1015....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
File này hỏng cấu trúc rồi bạn ạ.

Nếu file còn đúng cấu trúc, 2 ký tự đầu tiên luôn là AC. Ví dụ AC1015....

vậy là toi em rồi, dù sao thì cũng cám ơn bác Hoành nhiều nhé. Sau này nhờ bác chỉ giáo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vậy là toi em rồi, dù sao thì cũng cám ơn bác Hoành nhiều nhé. Sau này nhờ bác chỉ giáo.

GetDataBack 3.03, bạn thử dùng chương trình này để khôi phục lại lần nữa xem sao, chúc thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
GetDataBack 3.03, bạn thử dùng chương trình này để khôi phục lại lần nữa xem sao, chúc thành công.

Ban coi the nói rõ hơn về chương trình này được ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ban coi the nói rõ hơn về chương trình này được ko?

GetDataBack là chương trình khôi phục lại dữ liệu, ví dụ ổ đĩa đã bị format, xóa file...

Bạn hãy search trên wep, hình như download.com thì phải

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào bạn nguynbakien

2 file của bạn bị lỗi rồi không mở được nữa,bạn nên tìm kiếm trong máy file bank của 2 file này hoặc có thể vào C:\Documents and Settings\adimin\Local Settings\Temp (admin hoac la ten acc khac cua ban,cái này thì tùy từng máy)

nếu không được thì dùng 1 trương trình cứ dữ liệu trong data của ổ cứng hoặc có thể mang ổ cứng đi nhờ chuyên gia máy tính cứu giữ liệu.

Thân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay