Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

@Bác duongsatdn và vanduong : Các bác suy luận như vầy chắc dựa trên cửa sổ tâm hồn của anh Binharch :lol2:

Chưa thấy bác Tue post ảnh đó nhá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hết chỗ chụp rồi. Đứng ngay ngã tư đường mà chụp. Thiệt pó trân

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em cũng có những điều sợ hãi. Em sẽ chia xẻ với mọi người ... trong một ngày ... không xa ....

Trong cuộc sống này, chắc chẳng có gì đáng sợ bằng sự trôi chảy của thời gian. Ngày hôm nay còn ở bên nhau, mà ngày mai đã phải chia xa rồi. Ngày hôm nay còn thân nhau mà ngày mai không biết có còn được như thế nữa không. Có những điều khi ta đang có, ta chẳng thấy nó quý giá, vậy mà khi sắp mất đi lại muốn níu giữ từng giây từng phút. Chính vì vậy mà Xuân Diệu đã viết:

“Tôi muốn tắt nắng đi

Cho màu đừng nhạt mất

Tôi muốn buộc gió lại

Cho hương đừng bay đi”

“Còn trời đất nhưng chẳng còn tôi mãi

Nên bâng khuâng tôi tiếc cả đất trời”

Nhưng dù biết có tiếc, có níu kéo cũng chẳng được gì nên đành xin: Giây phút này sẽ mãi là của chúng ta.

• Vote tăng 5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trong cuộc sống này, chắc chẳng có gì đáng sợ bằng sự trôi chảy của thời gian. Ngày hôm nay còn ở bên nhau, mà ngày mai đã phải chia xa rồi. Ngày hôm nay còn thân nhau mà ngày mai không biết có còn được như thế nữa không. Có những điều khi ta đang có, ta chẳng thấy nó quý giá, vậy mà khi sắp mất đi lại muốn níu giữ từng giây từng phút. Chính vì vậy mà Xuân Diệu đã viết:

“Tôi muốn tắt nắng đi

Cho màu đừng nhạt mất

Tôi muốn buộc gió lại

Cho hương đừng bay đi”

“Còn trời đất nhưng chẳng còn tôi mãi

Nên bâng khuâng tôi tiếc cả đất trời”

Nhưng dù biết có tiếc, có níu kéo cũng chẳng được gì nên đành xin: Giây phút này sẽ mãi là của chúng ta.

Đây là khu Văn Quán phải không svba1608 .Trong này ai là svba1608 vậy mình không biết nhỉ,có phải bạn mặc áo hồng hồng ngắn trong ảnh 314 không vậy .Nhiều cảm xúc quá!.....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cả 2 đều dễ thương bác Tue_NV ạ.Bác chọn SVBA,còn em chọn em đứng cạnh SVBA :bigsmile: .Con gái trường Kiến trúc xinh quá trời. :bigsmile:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cả 2 đều dễ thương bác Tue_NV ạ.Bác chọn SVBA,còn em chọn em đứng cạnh SVBA :bigsmile: .Con gái trường Kiến trúc xinh quá trời. :bigsmile:

Phải nói con gái quê lúa 5 tấn - Xinh chớ

he hé

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lâu em ko gặp bác Dương , em xin hát tặng bác và chị Svba bài hát mà mẹ em thường hát ru em hồi nhỏ:

Sáng tác: Hoàng Vân

Cô Ba dũng sĩ quê ở Trà Vinh

Chị Hai năm tấn quê ở Thái Bình

Hai chị em trên hai trận tuyến

Anh hùng bất khuất trung hậu đảm đang

Trang sử vàng chống Mỹ cứu nước

Sáng ngời tên cô gái Việt Nam.

Sao chưa thấy ảnh của bác haanh nhuể. Pác haanh uiiiiiiiiii post ảnh của mình lên đeeeeeeeeeeeeeeeee. Thankyou

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Svba1608 mô rồi...
Svba dễ thương quá :bigsmile:

Chân thành cảm ơn các bác, các anh, các chị. Mọi người chỉ được cái... khen đúng thôi. :bigsmile:

Con gái Kiến Trúc xinh, con gái quê hương 5 tấn xinh, con gái Cadviet ... cũng xinh. Cái gì cũng góp phần tạo nên svba1608 cả.

Đây là khu Văn Quán phải không

Vâng, đây là khu Văn Quán.

Cả 2 đều dễ thương bác Tue_NV ạ.Bác chọn SVBA,còn em chọn em đứng cạnh SVBA :bigsmile:

Chọn gì mà chọn, bác tucdrom này khôn quá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao chưa thấy ảnh của bác haanh nhuể. Pác haanh uiiiiiiiiii post ảnh của mình lên đeeeeeeeeeeeeeeeee. Thankyou

Đúng đó Haanh post ảnh lên đi.Nghe danh haanh đã lâu rất khâm phục Haanh về lòng nhiệt tình, đam mê và kiến thức về aucad.Rất mong được diện kiến đó.Haanh xem thế nào để đáp ứng lòng mong mỏi của anh em nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng đó Haanh post ảnh lên đi.Nghe danh haanh đã lâu rất khâm phục Haanh về lòng nhiệt tình, đam mê và kiến thức về aucad.Rất mong được diện kiến đó.Haanh xem thế nào để đáp ứng lòng mong mỏi của anh em nhé.

Haanh sợ bạn xem xong không còn đam mê nữa nên ko dám post đấy mừ :bigsmile:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Svba dễ thương quá :bigsmile:

Nghe nói anh Tue_NV mới cưới vợ mừ :bigsmile: , sao lại còn...mem nữ vậy :bigsmile: ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nghe nói anh Tue_NV mới cưới vợ mừ :bigsmile: , sao lại còn...mem nữ vậy :bigsmile: ?

Anh THE HIEP hiểu lầm rồi. Anh Tue_NV quý em như em gái (đấy là em đoán thế :bigsmile: ). Còn chị nhà anh Tue_NV xinh lắm cơ nhưng mà em không cho các anh xem đâu. Bao giờ anh ấy thích post thì anh ấy tự post.

Anh đừng có nghi ngờ tấm lòng của anh Tue_NV. Bằng chứng đây này:

Cảm ơn bạn thật nhiều. Lời chúc của bạn thì mình xin nhận và cũng xin chúc cho bạn vạn sự như ý, mọi sự tốt lành, hạnh phúc, niềm vui thật nhiều, thành công trong cuộc sống.

Còn riêng món quà của bạn thì cho phép Tue_NV không dám nhận vì mình đã có vợ.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cả 2 đều dễ thương bác Tue_NV ạ.Bác chọn SVBA ,còn em chọn em đứng cạnh SVBA :bigsmile: .Con gái trường Kiến trúc xinh quá trời. :)

@tucdrom : Tue_NV nói : Svba dễ thương quá :bigsmile: chứ không hề nói câu là chọn SVBA. Mong bạn hiểu.

Nghe nói anh Tue_NV mới cưới vợ mừ :leluoi: , sao lại còn...mem nữ vậy :leluoi: ?

@ Anh TheHiep : Tue_NV nói : Svba dễ thương quá :bigsmile: thì đúng là svba1608 dễ thương rồi còn gì

:leluoi: nghĩa là I love you. Bạn bè không được nói với nhau câu đó sao?

Love : còn có nghĩa là quý, mến, thích. Mong anh hiểu

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@tucdrom : Tue_NV nói : Svba dễ thương quá :bigsmile: chứ không hề nói câu là chọn SVBA. Mong bạn hiểu.

@ Anh TheHiep : Tue_NV nói : Svba dễ thương quá :bigsmile: thì đúng là svba1608 dễ thương rồi còn gì

:bigsmile: nghĩa là I love you. Bạn bè không được nói với nhau câu đó sao?

Love : còn có nghĩa là quý, mến, thích. Mong anh hiểu

He he. Đùa tí mà. Mọi người pót ảnh lên đê. :)

Chúc mừng Mod Tue_NV

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ảnh mờ quá!

Còn cái nào rõ hơn không bạn?

Bienbeovn01 chụp ở Afghanistan phải không? Gan đầy người. Khói bụi chiến tranh còn mù mịt sau lưng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bienbeovn01 chụp ở Afghanistan phải không? Gan đầy người. Khói bụi chiến tranh còn mù mịt sau lưng

Không phải đâu, hình như là bên Anh quốc, xứ sở sương mù nên mờ ảo vậy đó. Cộng thêm độ phân giải của máy chỉ 0,5 megapixel nên mới như vậy. Các anh thông cảm :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trích dẫn(haanh @ Jun 8 2009, 10:34) *

Meo Mun (5/27/2009 11:42:39 PM): vâng, lúc nãy em có chat với anh ấy

Meo Mun (5/27/2009 11:42:46 PM): chỉ 1-2 câu thôi

Meo Mun (5/27/2009 11:42:51 PM): em nghĩ anh ấy bận

Meo Mun (5/27/2009 11:42:58 PM): nên ko muốn nchuyện nhiều

Ha Anh (5/27/2009 11:44:02 PM): Em rất vui làm quen với bác những lúc buồn hoang mang về công việc ở diễn đàn được gặp bạn cùng làng CADViet thấy tự tin hơn

Meo Mun (5/27/2009 11:44:30 PM): vâng, em cũng thế

Meo Mun (5/27/2009 11:47:30 PM): em nghĩ là đi buôn bán, tranh đấu với đời chị còn làm được

Meo Mun (5/27/2009 11:47:48 PM): thì cái việc này chị cũng se làm tot thoi

Meo Mun (5/27/2009 11:48:09 PM): cai nay con de hon nhieu viec lăn lộn trong cuoc song ma chị

Meo Mun (5/27/2009 11:50:12 PM): Chào svba1608. Có lẽ rằng Hà Anh đã nhận được tin nhắn của anh rồi em ạ. Cảm ơn em thật nhiều nhé svba1608. Anh nghĩ rằng Hà Anh sẽ không bao giờ bỏ cuộc đâu. Cho dù là anh chưa được gặp Hà Anh nhưng anh biết Hà Anh rất hiểu lý lẽ và sẽ hiểu được tất cả những gì anh nói.

Meo Mun (5/27/2009 11:50:22 PM): đây là tin nhắn của anh tuệ gửi cho em

Meo Mun (5/27/2009 11:50:33 PM): có lẽ đó cũng là điều em muốn nói với chị

Ha Anh (5/27/2009 11:51:08 PM): Em đã tìm ra cách giải đố của anh bình rồi

Ha Anh (5/27/2009 11:52:38 PM): Đầu tiên em cứ tưởng anh tuệ sẽ giận em lắm vì em viết bài tranh luận với anh ấy căng thẳng nhưng anh ấy là người vị tha ko cố chấp

Meo Mun (5/27/2009 11:53:06 PM): vâng, em thấy đó là ưu điểm của nam giới đó

Meo Mun (5/27/2009 11:53:12 PM): họ ít để bụng lắm

Ha Anh (6/1/2009 11:09:20 PM): Em em với bác cùng gửi tin nhắn cho anh ấy nhé

Ha Anh (6/1/2009 11:10:32 PM): Bác viết “chào anh Tuệ em muốn nói chuyện với anh”

Ha Anh (6/1/2009 11:10:43 PM): em cũng viết chào anh Tuệ

Meo Mun (6/1/2009 11:10:56 PM): hi, nhưng anh ấy ko có trên nick chat

Ha Anh (6/1/2009 11:10:57 PM): sau đó em hô gửi

Ha Anh (6/1/2009 11:11:18 PM): cả hai chị em mình cùng gửi một lúc xem sao

Meo Mun (6/1/2009 11:12:20 PM): nhưng bác Hà anh à

Meo Mun (6/1/2009 11:12:29 PM): em đảm bảo anh Tuệ ko có trên nick chat

Meo Mun (6/1/2009 11:12:40 PM): nên bác với em gửi ko ăn thua đâu

Ha Anh (6/1/2009 11:13:35 PM): Ý em nói là hai chị em mình cùng viết bài để bắt người đối diện phải trả lời

Meo Mun (6/1/2009 11:16:24 PM): vâng, e cũng viết rôi

Ha Anh (6/1/2009 11:16:40 PM): hai chị em mình cùng gửi tin nhắn với nội dung như nhau

Ha Anh (6/1/2009 11:16:50 PM): cùng gửi một thời điểm

Meo Mun (6/1/2009 11:17:04 PM): bác hà anh ạ

Meo Mun (6/1/2009 11:17:10 PM): em nghĩ là ko ăn thua đâu

Ha Anh (6/1/2009 11:17:12 PM): để xem anh ấy trả lời như thế nào

Meo Mun (6/1/2009 11:17:21 PM): nếu ng ta thực sự ko muốn nói chuyện với mình thì khó lắm

Meo Mun (6/1/2009 11:17:30 PM): những lần trước bác gửi

Meo Mun (6/1/2009 11:17:38 PM): anh ây cũng có trả lời đâu

Khổ quá cơ em viết trong mục đố vui nhắc nhở anh Tuệ phải quan tâm đến chị nhà anh ấy. Thế mà anh ấy lại tưởng em bảo anh ứ quan tâm với chị em trên diễn đàn. Cũng vì có sự hiểu lầm ứ, hôm qua là ngày chủ nhật anh ứ mới chịu dành đúng 32 phút để trả lời "phỏng vấn" của em rồi anh ấy bảo thôi nhé chào em anh phải làm việc đây! tức không chịu được!

LÃNG MẠN QUÁ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vào diễn đàn cũng đã lâu.Hôm nay em xin phép được diện kiến các bác.Cái này em chụp hồi năm thứ 2 học đại học,hôi đó mới biết shop nên cũng tập tọe nên hơi quá tay

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay