Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vanbinh2211

Giúp sửa lỗi Nova. Em bó tay rồi!

Các bài được khuyến nghị

Các bác ơi cho em hỏi. Máy em bị lỗi lúc cài nova thì máy cứ ra thông báo phải nhập đĩa win sp3 vào (em dùng win xp sp3) em nhấn cancel, đến lúc cài xong chạy dump vào hamorny solfware chạy thiết lập khóa thì nó báo "could not connect to sever". Bản cài này em dùng sang máy khác vẫn ok. Các bác có biết lỗi này là lỗi gì không ạ? Và cách nào đễ chữa? Em cảm ơn trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Các bác ơi cho em hỏi. Máy em bị lỗi lúc cài nova thì máy cứ ra thông báo phải nhập đĩa win sp3 vào (em dùng win xp sp3) em nhấn cancel, đến lúc cài xong chạy dump vào hamorny solfware chạy thiết lập khóa thì nó báo "could not connect to sever". Bản cài này em dùng sang máy khác vẫn ok. Các bác có biết lỗi này là lỗi gì không ạ? Và cách nào đễ chữa? Em cảm ơn trước!

Bạn cài lại win thử xem.nó báo vậy có lẽ là lỗi win rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không fải lỗi của NOVA đâu bạn.Đó là lỗi của CAD.Hình như máy bạn đang bị virut cad.Hãy tìm trên diễn đàn phiên bản mới nhất của CVAV(Cadviet Antivirus) về diệt nhé.

:blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có lẽ máy em bị lỗi win hay bị virut cad gì đó, tại vì hôm tr em vẫn vẽ bình thường, nhưng sau mỏ máy ra thì bị báo lỗi "HASP NOT FOUND -3". Em sẽ thử cài lại win và thay bộ cài cad. Cảm ơn các bác nhiều. :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo