Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
SONCAD

TÀI LIỆU RẤT BỔ ÍCH CHO CỘNG ĐỒNG CADVIET

Các bài được khuyến nghị

:rolleyes: Tài liệu vô cùng bổ ích cho Cộng đồng những ai đã và đang tham gia diễn Cadviet.Một địa chỉ đáng tin cậy cho bạn và gia đình cùng tham khảo!

Đây là địa chỉ tư vấn sức khỏe cộng đồng do chính phủ Canada thực hiện trong đó có các bài viết sẽ rất hữu ích cho gia đình bạn:

http://www.bchealthguide.org/healthfiles/b.../Vietnamese.pdf

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
:lol: Tài liệu vô cùng bổ ích cho Cộng đồng những ai đã và đang tham gia diễn Cadviet.Một địa chỉ đáng tin cậy cho bạn và gia đình cùng tham khảo!

Đây là địa chỉ tư vấn sức khỏe cộng đồng do chính phủ Canada thực hiện trong đó có các bài viết sẽ rất hữu ích cho gia đình bạn:

http://www.bchealthguide.org/healthfiles/b.../Vietnamese.pdf

Em chả nghiện gì. Mỗi cái thuốc là từ bé đến gờ chưa cai được. Khỗ thế đấy. Có khi quyết tâm không hút thuốc lá nữa (chuyển sang thuốc phiện thôi) :rolleyes: .Trong này ko dạy cai thuốc phiện.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em chả nghiện gì. Mỗi cái thuốc là từ bé đến gờ chưa cai được. Khỗ thế đấy. Có khi quyết tâm không hút thuốc lá nữa (chuyển sang thuốc phiện thôi) :rolleyes: .Trong này ko dạy cai thuốc phiện.

còn tui từ trước khi làm Luận Văn Tốt Nghiệp có biết cái món thuốc lá đâu (cả thuốc lào). Vậy mà bây giờ không thể cai được cái khoản này ?

Kiểu này thì ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đọc thấy có cả phần sức khỏe cho người đi du lịch nữa đấy...!Các bác cứ tìm hiểu xem...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo