Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

Hà Nội offline cùng với Sài Gòn

Các bài được khuyến nghị

Để hướng ứng anh em sai gòn offline lần này, anh em Hà Nội chúng ta cung off chứ nhỉ. Thành viên nào có thiện ý đến off cùng ban quản trị xin hãy theo dõi chủ để này để biết thời gian và địa điểm rõ ràng nha.

Khoản tài chính đóng góp (trong thời kỳ bão giá) là 150.000 đồng.

Thông báo này thay cho giấy mời.

ất min Ji đã ký =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

He he Anh em sẽ cố gắng tổ chức "cầu truyền hình trực tuyến" giữa 2 miền, chỉ thiếu mỗi màn bắn pháo hoa thôi nhỉ!

:s_big: :lol: :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Để hướng ứng anh em sai gòn offline lần này, anh em Hà Nội chúng ta cung off chứ nhỉ. Thành viên nào có thiện ý đến off cùng ban quản trị xin hãy theo dõi chủ để này để biết thời gian và địa điểm rõ ràng nha.

ất min Ji đã ký =))

Đề nghị bác Gì cũng biết (JIKIBO) xem chỉnh lại biểu đồ thời gian trên diễn đàn chứ ai lại để 12:09 AM trước cả 8:37AM vậy. Không khéo là "sinh con rồi mới sinh cha" là anh em thành họ nhà TÔM cả thì gay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ất min Ji đã ký =))

Đề nghị bác Gì cũng biết (JIKIBO) xem chỉnh lại biểu đồ thời gian trên diễn đàn chứ ai lại để 12:09 AM trước cả 8:19AM vậy. Không khéo thì "sinh con rồi mới sinh cha" rồi anh em CADVIET thành "họ nhà TÔM" cả thì gay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ất min Ji đã ký =))

anh Ji ơi! Phải khuấy động nữa chứ, toàn anh em phía nam lên tiếng,

Hay là vắng đệ rrồi, nên ..............

Trong nam là chuẩn bị " cầu truyền hình" rồi đó!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thấy anh em trong SG offline, ngoài này hơi "khó chịu" :s_big: nên cũng tổ chức off 1 cái, mong muốn các thành viên tham gia cho vui vẻ!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thấy anh em trong SG offline, ngoài này hơi "khó chịu" :s_big: nên cũng tổ chức off 1 cái, mong muốn các thành viên tham gia cho vui vẻ!!!!

Kheó phải thi công "cầu truyền hình" bằng phuơng pháp đúc hẫng thôi!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thông báo chính thức vụ off tại Hà Nội.

Chương trình offline Hà Nội 24.08 lần này sẽ có 2 phần.

Phần 1 (10h30-11h30): Cà phê tại quán WinWin 94 đường Láng Hà Nội

Mục đích tổ chức caffe bởi vì chúng tôi không tìm được bất kỳ quán nhậu hay nhà hàng nào có Wifi để kết nối với off sài gòn.

Phần 2 (11h30-...): Ăn nhậu tại nhà hàng Minh Khanh (Gần đối diện trường ĐH Bưu Chính) (nhà hàng của lần off trước).

Vì có sự điều chỉnh về lịch trình offline nên kinh phí đóng góp mới sẽ là 200.000 đồng.

Rất mong sự có mặt của toàn thể đội quản trị cũng như thành viên cadviet :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mục đích tổ chức caffe bởi vì chúng tôi không tìm được bất kỳ quán nhậu hay nhà hàng nào có Wifi để kết nối với off sài gòn.

Phần 2 (11h30-...): Ăn nhậu tại nhà hàng Minh Khanh (Gần đối diện trường ĐH Bưu Chính) (nhà hàng của lần off trước).

Vì có sự điều chỉnh về lịch trình offline nên kinh phí đóng góp mới sẽ là 200.000 đồng.

Rất mong sự có mặt của toàn thể đội quản trị cũng như thành viên cadviet :s_big:

Bác Ji này mình truy cập trên mạng Google thấy có nhiều quán ăn có wifi ở Hà nội lắm mà!

Ví dụ như trang web này

http://quanngon.org/component/option,com_s...,155/Itemid,36/

chắc cách trung tâm hà nội 10km nhỉ! và có thể còn nhiều quán khác giá cả bình dân hơn.

Bác gọi 1080 là được ngay 1 mớ thông tin.

Vừa Ofline mà lại được "nâng ly" trực tuyến với Ban quản trị diễn đàn thì tuyệt vời nhất!!! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Ji này mình truy cập trên mạng Google thấy có nhiều quán ăn có wifi ở Hà nội lắm mà!

Ví dụ như trang web này

http://quanngon.org/component/option,com_s...,155/Itemid,36/

chắc cách trung tâm hà nội 10km nhỉ! và có thể còn nhiều quán khác giá cả bình dân hơn.

Bác gọi 1080 là được ngay 1 mớ thông tin.

Vừa Ofline mà lại được "nâng ly" trực tuyến với Ban quản trị diễn đàn thì tuyệt vời nhất!!! :s_big:

Chuyện này đã có bàn với anh em quản trị và mình thấy rằng nếu buổi trực tuyến kéo dài quá lâu sẽ ảnh hưởng đến việc ăn nhậu của anh em trong đó. hè hè. Cứ nghĩ mà xem, vd happy vừa gắp miếng NẦM DÊ NƯỚNG ở ngoài này lại bảo:

- Con cái nhà ai mà tham đáo để... thì chít =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chuyện này đã có bàn với anh em quản trị và mình thấy rằng nếu buổi trực tuyến kéo dài quá lâu sẽ ảnh hưởng đến việc ăn nhậu của anh em trong đó. hè hè. Cứ nghĩ mà xem, vd happy vừa gắp miếng NẦM DÊ NƯỚNG ở ngoài này lại bảo:

trời ơi! bác Jikobo lại đùa rồi và đầy chất thư giãn rùi! hi hi! Đây là buổi gặp mặt anh em chứ có phải là bữa cỗ khao cả làng đâu mà máy gặt đập liên hợp cứ liên tục gắp!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em sẽ tham gia .OK 100%!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

"Không nên kìm hãm cái sự sung sướng" :s_big: MÌnh nghĩ chiêu này của Bác Ji quá, chứ không phải của Happyfeet đâu!

Công nhận Bác Ji tính xa thật! Bác đang lo nếu hôm đó mỗi anh em chỉ "tình thương mến thương" với bác 1 ly bia thôi thì Bác Ji chỉ có nước ôm bụng bia về mà chưa chắc có tí gì thực phẩm trong bụng, phải ko bác?

Đang tính load cái sơ đồ chỉ dẫn địa điểm mà nó tới hơn 8mb nên lỗi hoài!Bác hướng dẫn cho cách load lên mà thể hiện trực tiếp như file hình ảnh(như của bác ấy) chứ load file lên cứ bị lỗi hoài!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:s_big: Em thấy biểu tượng của bác Lamtecco2 đơn giản mà hot quá! đúng là "Chỉ có thể là Heineken". Gợi hình quá!

Bác lại ngửa lên uống 1 lúc 2 chai thì đúng là "tay súng bá vàng" rồi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hè hè. Lần này rất cần sự nhiệt tình của anh em quản trị cũng như anh em thành viên. nên tạm thời chưa post danh sách.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dự kiến sẽ kết nối thử nghiệm "Cầu truyền hình" vào lúc 17h ngày thứ 7 (23/8) để tránh trục trặc kỹ thuật khi tổ chức buổi Offline.

Nếu bác nào có điều kiện thì đi nhé. Chúng ta sẽ hẹn ở Winwin lúc 17h thứ 7 này. Em sẽ cầm láp đi.

Mọi người nhấn nút cảm ơn cho em để em biết những ai đã biết thông tin này.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dự kiến sẽ kết nối thử nghiệm "Cầu truyền hình" vào lúc 17h ngày thứ 7 (23/8) để tránh trục trặc kỹ thuật khi tổ chức buổi Offline.

Nếu bác nào có điều kiện thì đi nhé. Chúng ta sẽ hẹn ở Winwin lúc 17h thứ 7 này. Em sẽ cầm láp đi.

Cái nhà pác nè

Admin mà còn tranh thủ nữa huống chi bọn em

he hé

------------------------

Chúc buổi thử nghiệm Cầu Truyền Hình thành công - để offline thành công

he hé

Ê mà truyền kiểu gì nhẩy - có phải chơi tử YM không ?

Nếu vậy Pác Ji cho nick chứ

hô hố

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hjc, offline j mà thông báo ít thông tin thế hả pác. Anh em muốn tham gia cũng khó biết thế nào? Có mỗi add và thời gian thôi hả pác ??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo