Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
leolas

Cảm nhận từ offline TP. HCM lần 1

Các bài được khuyến nghị

Thật kỳ lạ, thế mới biết là âm thanh đi chậm quá! Các bạn chạm cốc từ hôm qua mà giờ phút này đây tiếng chạm cốc mới vang vọng ra ngoài Bắc. Thật vui vẻ đầm ấm tình làng CADViet.com và đầy tình cảm anh em bạn bè các bạn ạ! Vui quá trời luôn!

Thưa bác KSGia,

Cái này là tại "cái tai nằm sau cái mắt" mà bác. Bữa qua bác đi vắng nên cái tai nó chửa nghe thấy, còn bữa nay thì chỉ còn tiếng vọng thôi nên nó lại càng chậm được thưởng thức hơn cái mắt. Rất mong bác lần sau tham dự để cả cái tai và cái mắt cùng được sướng một lần bác nhé.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Zị hả???? zậy em xin tứ ca với cả 3 bạn í luôn :s_big: :s_big: :gun: :cry:

Cái trống sơn đỏ cái mõ sơn đen

Tôi đánh chẳng quen nó kêu từng cấp

Hát với cô cao sợ mất lòng cô thấp

Tôi đánh tùng cốc hát cả ba cô...

hi hi vui quá trời luôn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hu hu, bác "s..am" thế, còn em nữa chi, bác bỏ em cho ai, hu hu

Ờ....uhm.....ờ thì thành lập nhóm nhạc Cadviet luôn được hông ạh? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý GP14 là Rock hả

eo thế thì ban nhạc này nhiều thành viên à nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:s_big: Xin cho một quả "bè" giọng cao nhé!Cỡ dạng paravoti của avata bác bemove vậy!

Anh em chơi bài Đám cưới chuột đi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác phamthanhbinh này vui tính thật, nếu không gặp ở ngoài không thể nào đoán được, cứ tưởng là 8X hay 9X.

Thế nên Happyfeet đến tham gia cứ tưởng là thầy!Mà đúng là thầy thật.Thầy của Mr.Bean!

À! mà hôm nào bác cho em xin cái bản vẽ cây xăng có 6 trụ bơm nhé!(Loại modern) nhất ý!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế nên Happyfeet đến tham gia cứ tưởng là thầy!Mà đúng là thầy thật.Thầy của Mr.Bean!

À! mà hôm nào bác cho em xin cái bản vẽ cây xăng có 6 trụ bơm nhé!(Loại modern) nhất ý!

Hồi wen bạn gái ý, nói là anh có hai, ba cây xăng bán đắt hàng lắm mà anh trông coi không nổi, khi cưới Em về cho Em quản lý hết luôn, buôn bán cực lắm.Nghe là kết liền (nói nhỏ với SONCAD thôi nghe). Ai dè cây xăng đó......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắc SONCAD quá nôn nóng, Post bài liên tục làm nghẽn mạch rồi. Bình tĩnh nhé, đừng quá xúc động. Cứ 1, 2 là Happyfeet

Tụi em đang đợi thầy Hùng Tiến lên diễn đàn. Sốt ruột wá anh hoàng ơi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tụi em đang đợi thầy Hùng Tiến lên diễn đàn. Sốt ruột wá anh hoàng ơi.

Bình tĩnh anh Hiệp ơi, Soncad đang biết dấu "?" thành ảnh đấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vâng - hôm qua ý

Eo ôi họp trù bị mấy lần rồi mà offline diễn ra vẫn cứ run run các bác ạ.

Em được giữ trọng trách ở ngoài đón khách mà khổ nỗi có biết mặt mọi người đâu cớ chứ.

Em gặp anh The_Hiep (anh này từ Biên Hòa sang sớm lắm - nhất luôn - em thứ hai) hai người tự nhiên cười với nhau(Em nghĩ tên này chắc là Bảo vệ nhà hàng) -

sau đó anh vô gởi xe quay lại hỏi có phải CADVIET không - em nói vâng ạ.

Thế là em hỏi tên anh.

anh nói: tôi là Hiệp.

Em mừng quá nói luôn: a thì ra là pác Conmasitinh,

anh nói : không phải mình là The_Hiep chứ không phải conmasitinh (cũng tên Hiệp)

té ra là hai ông tên Hiệp

hic

Rồi có anh mới toanh luôn (có nick nhưng chưa post bài nào) vô hỏi CADVIET phải không ?

Em trả lời: Dạ đúng

em hỏi: Thế nick của anh là gì ?

Anh trả lời: Tui mới vô CADVIET thấy hay quá đi offline luôn :s_big:

em: ???

Thực ra các pác biết không em lúc này chỉ ngóng Happyfeet thôi (he hé :gun: )

Có một đoàn 3 cô vào: Rồi một cô hỏi CADVIET phải không ?

- Đúng rùi

Em đang mừng thầm (nghĩ đây là Happyfeet rùi).

- Mình là Happyfeet trên CADVIET

- Ôi - xin chào bạn

...

Thôi không kể nữa

he hé - Mừng quá - khà khà

hôm qua vui ghê, ấn tượng thiệt.

có điều mem nữ ít wá, chúng ta phải làm sao đây!? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bình tĩnh anh Hiệp ơi, Soncad đang biết dấu "?" thành ảnh đấy!

hôm qua u dữ wá đã ghê. ko biết chừng nào mới có dịp u nữa!? :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

LỜI CẢM ƠN

Đầu tiên thay mặt cho BTC, em xin chân thành cám ơn tất cả các anh em trên diễn đàn đã nhiệt tình tham gia ủng hộ, giúp đỡ và đóng góp ý kiến để Buổi họp mặt Offline của anh em 2 miền trở nên trang trọng, ấm cúng và tràn đầy ý nghĩa!

Tuy nhiên do chưa có kinh nghiệm trong tổ chức Offline cũng như gặp phải những sai sót trong quá trình chuẩn bị nên rất mong anh em diễn đàn thông cảm và bỏ qua!

Em cũng xin tiếp thu ý kiến của bác vbao một cách nghiêm túc sai sót trong phần danh sách tham gia và cũng xin thay mặt BTC nhận khuyết điểm với bác ssg!

Bác ssg luôn là người tiên phong,chu đáo nhiệt tình giúp đỡ và hướng dẫn chỉ bảo từng ly từng tý các vấn đề kỹ thuật cho anh em trên diễn đàn!Em và các anh em trên diễn đàn rất trân trọng và quý mến bác ssg dù chưa có dịp gặp mặt với bác lần nào!Trong buổi gặp mặt Offline em cũng đã rất mong gặp bác nhưng ko được và hy vọng sắp tới điều này sẽ trở thành hiện thực và anh em ta sẽ có cơ hội hiểu nhau nhiều hơn!

Em xin hứa sẽ cùng các anh em rút kinh nghiệm và sẽ cố gắng tổ chức tốt hơn, tránh những thiếu sót hơn khi chúng ta tiếp tục tổ chức những lần sau!

Xin chân thành cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia và ủng hộ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công nhận BQT diễn đàn nhanh thật. Mới tổ chức cầu truyền hình hôm qua mà hôm nay các bác í đã làm cái này rồi. Xin cảm ơn :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
LỜI CẢM ƠN

Đầu tiên thay mặt cho BTC, em xin chân thành cám ơn tất cả các anh em trên diễn đàn đã nhiệt tình tham gia ủng hộ, giúp đỡ và đóng góp ý kiến để Buổi họp mặt Offline của anh em 2 miền trở nên trang trọng, ấm cúng và tràn đầy ý nghĩa!

Tuy nhiên do chưa có kinh nghiệm trong tổ chức Offline cũng như gặp phải những sai sót trong quá trình chuẩn bị nên rất mong anh em diễn đàn thông cảm và bỏ qua!

Em cũng xin tiếp thu ý kiến của bác vbao một cách nghiêm túc sai sót trong phần danh sách tham gia và cũng xin thay mặt BTC nhận khuyết điểm với bác ssg!

Bác ssg luôn là người tiên phong,chu đáo nhiệt tình giúp đỡ và hướng dẫn chỉ bảo từng ly từng tý các vấn đề kỹ thuật cho anh em trên diễn đàn!Em và các anh em trên diễn đàn rất trân trọng và quý mến bác ssg dù chưa có dịp gặp mặt với bác lần nào!Trong buổi gặp mặt Offline em cũng đã rất mong gặp bác nhưng ko được và hy vọng sắp tới điều này sẽ trở thành hiện thực và anh em ta sẽ có cơ hội hiểu nhau nhiều hơn!

Em xin hứa sẽ cùng các anh em rút kinh nghiệm và sẽ cố gắng tổ chức tốt hơn, tránh những thiếu sót hơn khi chúng ta tiếp tục tổ chức những lần sau!

Xin chân thành cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia và ủng hộ!

eo nói nhiều mà chả post hình

để ạnh em chống mắt chờ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
eo nói nhiều mà chả post hình

để ạnh em chống mắt chờ

Nhịn từ sáng đến giờ

để mong xem hình ạnh

chờ buồn tênh hưu quạnh

mà chạ thấy ạnh đâu?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

SONCAD đâu rồi nhỉ, thấy mọi người kêu gọi hoài mà không thấy ảnh gì cả, mới rút kinh nghiệm xong mà. Hay là đang rửa phim.

Thấy bác Ji không, có 1/2 bộ , Post cho mọi người xem kìa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tin tương đối buồn là bác SONCAD nói ảnh đi off 99,99% là .............tèn tén ten rồi

Tất cả trông cậy vào Happyfeet thôi :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tin tương đối buồn là bác SONCAD nói ảnh đi off 99,99% là .............tèn tén ten rồi

Tất cả trông cậy vào Happyfeet thôi :s_big:

Trường hợp SONCAD cũng hơi giống của mình lúc trước. Của mình là USB 4GB (sony) TQ. mua ở chợ Đông Kinh, nhưng chỉ lưu vào đó 1 ít dữ liệu thôi, khi lưu nhiều thì tòan bộ các tên file nó ra chữ chi chi đó và chẳng có chi cả. TH của SONCAD có thể không phải của TQ nhưng chắc cũng như vậy rồi. Thôi rồi SONCAD bị chú cuội đổi thẻ rồi.

THÔNG BÁO MỚI : OFFLINE LẦN 1BIS VÀO ...........muốn ăn nhậu nữa hay sao ấy.

Tuy nhiên cũng còn 1 tấm tương đối đầy đủ các thành viên do Happyfeet cung cấp.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trường hợp SONCAD cũng hơi giống của mình lúc trước. Của mình là USB 4GB (sony) TQ. mua ở chợ Đông Kinh, nhưng chỉ lưu vào đó 1 ít dữ liệu thôi, khi lưu nhiều thì tòan bộ các tên file nó ra chữ chi chi đó và chẳng có chi cả. TH của SONCAD có thể không phải của TQ nhưng chắc cũng như vậy rồi. Thôi rồi SONCAD bị chú cuội đổi thẻ rồi.

THÔNG BÁO MỚI : OFFLINE LẦN 1BIS VÀO ...........muốn ăn nhậu nữa hay sao ấy.

Tuy nhiên cũng còn 1 tấm tương đối đầy đủ các thành viên do Happyfeet cung cấp.

Pác có biết không máy xịn đó 12.1 Mp nha

Thế mà không biết tự nhiên dở chứng nhẩy ?

kỳ ghê

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã cứu được 1 phần file ảnh rồi các pác à!bằng cách copy screen rồi dán qua paint, tiếp tục cắt và copy hình muốn lấy rồi dán và save lại, hơi thủ công nhưng rất vui là đã cứu dc 1 số ảnh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo