Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
jacksparow

Hỏi về Download

Các bài được khuyến nghị

Em down load mấy cái hình nhân thế mạng về cho bản vẽ nó sinh động. thế mà làm sao sau khi về máy Extrack nó ra thì răng đi đằng răng, tóc đi đằng tóc- mà mở model dạng .max thì lỗi là làm saO hả các bác- Làm ơn chỉ giúp. thank

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cái đó chắc là bác dow về ở dạng low poly dồi, người trong đó lưới rất thưa, dùng trải map là chính. bác chỉ việc gán đúng map cho nó là đc :|

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái đó chắc là bác dow về ở dạng low poly dồi, người trong đó lưới rất thưa, dùng trải map là chính. bác chỉ việc gán đúng map cho nó là đc :|

kHÔng phải em ạ, anh down về ngon lành,

Trước khi đao máy nó bẩu anh thế này:

"You can both download the 3D object and add your own to our database. Please do not forget that you can add only object in the format *.gsm, included to zip or rar archive. You must not add objects with such extension as *.3ds, *.dxf, *.dwg, *.max etc."

Chả hiểu gì sất.

Thế là đao về.

File Winrar Zip acchipe

Anh mới actrack here nó ra dwng mà không thấy file .max đâu cả toàn thấy file Jpec.image

có một fonder trong đó có tên là 3d studio model nhwng khi mở thì toàn chữ Sômali không à. Khó quá hu hu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thôi, vứt xừ mấy cái anh dow đó đi, vác HDD qua em copy cho bộ người low poly của AXYZ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thôi, vứt xừ mấy cái anh dow đó đi, vác HDD qua em copy cho bộ người low poly của AXYZ

Mình thấy quý mũn rồi đấy. Cậu cũng = tuổi mình.

Cậu rất nhiệt tình với mọi ng

Mình nợ cậu 1 trầu caffe. Sẽ gặp mặt vào 1 ngày gần

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo