Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
anhhungxdddcnnb

Cách đo đường kích thước như thế nào là hay

Các bài được khuyến nghị

Để ý kỹ trong ....... em có em Hà Anh :)

Em cảm ơn anh Tuệ nhiều!

Anh Tuệ ơi! Chị Hà em quí anh lắm đấy! Chị Haanh cũng kể là anh nghiêm túc trong công việc nhưng cũng thích đùa hạng nặng, anh ạ! :rolleyes:

@bác Hà: Hôm nay em chỉ có hai vé thôi, bác ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Thật là quí hóa quá được 2 sư bác : TUE_NV ,Ketxu ghé mắt qua cái topic này .

Bác TUE_NV ơi món quà hôm ngày 06/10 có chuyển cho bác rồi, à cái bữa mà cơn bão số 7 sắp đổ bộ vô đất liền...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

À quên báo cho chị hồ sơ hội thảo đã xong rồi , khổ nỗi hôm qua vô miền tây nhậu say quá em để quên trong ấy mất

Theo quy định tại điểm a, khoản 1 điều 85 Bộ luật lao động- Hình thức kỷ luật sa thải được áp dụng trong trường hợp nếu người lao động có hành vi trộm cắp, tham ô, tiết lộ bí mật công nghệ, kinh doanh hoặc có hành vi khác gây thiệt hại nghiêm trọng về tài sản, lợi ích của doanh nghiệp- thì chủ thớt có quyền sa thải anh Hantinhsaycad.

Không làm cách nào để gửi tin nhắn cho chủ thớt, em xin được kiến nghị hình thức kỷ luật dư …lày: Cách chức kết toán trưởng kiêm thủ quỹ xuống làm nhân viên tạp vụ phòng hành chính. (Thú thực là anh Hantinhsaycad là người chịu khó nhấn Like This cho em nên tình hình là em cũng có chút cảm tình riêng với anh ấy….)

Danh sách thành viên CADViet.com tham gia THẢO LUẬN CHUYÊN ĐỀ : DIM TRONG AUTOCAD

1- anhhungxdddcnnb (Chủ thớt)

2- khuathoangthuy (Phó chủ thớt)

3- hoan2182 (Tài trợ chính về các khoản chi phí cho hội thảo...)

4- sgcq (Anh Hai Lúa là khách trân trọng kính mời của hội thảo và có thể sẽ mạnh tay vung tiền tài trợ khoản ăn ở đi lại....)

5-Hantinhsaycad (Nhân viên tạp vụ, phụ trách mấy em chân dài tiếp tân, nhiệm vụ chính là tuyển nhân viên lễ tân, trông giữ nhân viên 24/24)

6-anhvanyeuem (Đại gia sản xuất hàng cơ khí xuất khẩu, nhà tài trợ có tiềm năng)

7- Doan Van Ha ( Thủ quỹ + Viết lisp theo yêu cầu tại bàn hội nghị)

8- Tue_NV (Kế toán trưởng + Viết lisp theo yêu cầu tại bàn hội nghị + Giải đáp thắc mắc về lệnh `Cal , lệnh -h "Command: -HATCH”tại hành lang hội nghị)

9- ketxu: (Viết lisp theo yêu cầu tại bàn hội nghị + Giải đáp thắc mắc cho học viên lớp học Autolisp tại hành lang hội nghị + Được cấp dùi cui điện để gõ đầu những học viên chậm tiến hay hỏi nhiều hỏi vặt hỏi vớ va vớ vẩn linh ta linh tinh…)

10- maulanh2: (Nhân viên an ninh, sẽ được cử đi học cấp tốc tại cơ quan tình báo Trung ương Mỹ tên tiếng anh Central Intelligence Agency, viết tắt là CIA do đích thân ngài John D.Negroponte là Giám đốc Tình báo quốc gia Mỹ trực tiếp giảng dạy.

11-……

(Bác nào đăng ký tham dự hội thảo thì pót bài ghi danh và chuẩn bị viết tham luận nhé! Em xin trân trọng cảm ơn và kính mời!

Nội dung chính của hội thảo:

1- Pót bài thế nào để bài viết nhận được nhận được nhiều Like This mà không bị cho vào thùng rác?

2-Thế nào là bài spam? Đây là tài liệu tham khảo: http://www.cadviet.c...opic=4915&st=80

3 – Lạm bàn về vấn đề ỨNG DỤNG SINH ĐẺ CÓ KẾ HOẠCH....VÀO VIỆC LẬP TOPIC MỚI TRÊN DIỄN ĐÀN!

@: Bác Hà: Bác cũng là chỗ thân quen với chị Hà em giống như anh Tuệ, em cũng tin tưởng chọn mặt gửi vàng. Bác khẩn trương lập tài khoản tại Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam nhé!

1)-Trước mắt bác bắn cho bác em maulanh2 12 tỉ VND để anh ấy bay sang Somalia gặp trùm cướp biển để mua cái dùi cui điện, gửi tàu bay về cho bác ketxu, để bác ấy có giáo cụ … tác nghiệp!

2)- Bác bắn tiếp cho anh Hantinhsaycad 7 tỉ VND để anh ấy giải quyết nốt cái khoản phong bao phong bì.

@: Anh Hantinhsaycad : Anh đã mưa thì phải mưa cho khắp chứ! Anh đã làm em thất vọng rồi đấy. Diễn đàn mình còn có bác Bình là một cây hài hước mà anh quên bác Bình thì thật đáng trách lắm lắm! Không biết là anh đã liên lạc được với bác Bình chưa???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có phải NHÀ TÀI TRỢ chính nhắc đến PHAMTHANHBINH à ? :blush:

Vậy thì các bác không nắm rõ về PHAMTHANHBINH rồi :blink:

Thứ nhất không được bỡi theo thông tin từ tờ " phụ nữ làm đẹp" đã đưa ; PHAMTHANHBINH là một thanh niên đẹp trai ,học giỏi vẽ hay,

nhưng có điều bí ẩn về anh ta ,nhất là đối với chị em chì cần anh ta hé miệng cười hề hề hề là các cô bỏ cả guốc mà chạy theo ...

Điều thứ 2 mới quan trọng : Theo nguồn tin BBC.WC Cho rằng PHAMTHANHBINH và KETXU là huynh đệ rất tâm huyết . Từ lúc con hàn vi

KETXU đã giúp cho PHAMTHANHBINH rất nhiều đến nỗi như bây giờ , Nhờ vậy mà PHAMTHANHBINH nay đã giàu có ( tài sàn theo thống

kê mới nhất tương đương bầu ĐỨC ) Thế mà quên đi ân nhân cùa mình , Lạnh lùng nhìn ân nhân lúc nào cũng kẹt , cũng,túng thiếu'

Do vậy nếu mời PHAMTHANHBINH chưa chắc 1xu phải bỏ ra :angry2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

4-Hantinhsaycad: (Nhân viên vệ sinh lau chùi bàn ghế phục vụ hội thảo)

10- maulanh2: (Nhân viên an ninh, sẽ được cử đi học cấp tốc tại cơ quan tình báo Trung ương Mỹ tên tiếng anh Central Intelligence Agency, viết tắt là CIA do đích thân ngài John D.Negroponte là Giám đốc Tình báo quốc gia Mỹ trực tiếp giảng dạy.

11-lamhung2011 (Tổng Giám đốc Công ty cổ phần Bách vít -Bánh đúc. Người thiết kế ra bánh vít có đường kính

Ø3000000 (3 Km) cung ứng cho Tập Đoàn Đóng Tầu tại đồng bằng sông Cửu Long và đồng Tháp Mười đất đai phì nhiêu màu mỡ rộng lớn bát ngát bao la, chim cò bay mỏi cánh rơi lả tả. Những con tầu tải trọng hàng trăm triệu tấn vượt Đại Tây Dương....xuyên thủng được cả dãy núi Himalaya là “nóc nhà của thế giới” để đi tới Bắc băng dương chở đá sạch về phục vụ nhu cầu giải khát bằng trà đá cho toàn thế giới sẽ được hạ thủy tại đây...

12......

@ Anh Hantinhsaycad; Được sự ủy quyền của chủ thớt hôm nay em lại cách chức anh một lần nữa!

Giờ thì em đã hiểu cái chữ say nó không chỉ ngấm vào tên anh mà còn ngấm cả vào máu nữa, buồn và thất vọng về anh nhiều nhiều lắm đó!

Mới sáng mở mắt ra anh đã tu mấy chai rồi??? Người ta say là chân bước đi liêu xiêu, méo tiếng chứ không méo lời như anh đâu nhé!

Anh hãy cẩn trọng ăn uống giữ mồm giữ miệng để chỉ có thể bước hụt vào hố ga hố tử thần trên phố chứ không thể hụt mồm hụt được!

Anh đã đọc bài em reply bài viết của ở trong này chưa: http://www.cadviet.c...pic=6392&st=380

Trách anh nhiều vậy nhưng em vẫn thương anh nhiều lắm, nói dại mồm dại miệng anh mà có đi tù vì vạ mồm vạ miệng thì cứ em tâm mà đi nhé, hàng tháng em sẽ mua quà bánh đến thăm để động viên an ủi anh, cứ yên tâm thế nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo