Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lovemm0

Lỗi khi cài autocad 2015

Các bài được khuyến nghị

bạn coi lại còn phiên bản cad cũ trên win không

hoặc phiên bản cad bạn dow về có phủ hợp 32bit hay 64 bit so với máy bạn chưa nhé thân !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Lỗi này khả năng do bạn đã cài autocad 2015 nhưng bị lỗi. Bạn thử dùng các chương trình chuyên dụng để Remove như Revo, your uninstaller ... đễ gỡ bỏ tận gốc sau đó Download autocad 2015 khác về cài lại nhé. Chú ý chọn đúng phiên bản cho win 32 hay 64 bit. Chúc bạn thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

2 lúa đã thành công bằng cách ghost lại máy sau khi mất 3 ngày không trị được lỗi trên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

2 lúa đã thành công bằng cách ghost lại máy sau khi mất 3 ngày không trị được lỗi trên.

Ghost máy và cài lại win là đường cùng rồi phải ko 2 lúa :P

Mà hình như với CAD, ASD từ 2013 trở đi mỗi lần cài bị lỗi là phải cài lại win :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình bị dính lỗi này khi cài đặt, có biết giúp mình với.

Mầy lần trước thì mình vẫn cài đặt bình thương mà, lần này reco lại máy thì bị dính.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn xem thư mục chứa file cài đặt của bạn có phải tiếng việt không nhé. Nếu đúng thì đổi tên thu muc thành không dấu là dc

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn xem thư mục chứa file cài đặt của bạn có phải tiếng việt không nhé. Nếu đúng thì đổi tên thu muc thành không dấu là dc

Ờ đúng là vậy thật

Thanks bạn nha :o 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình bị lỗi này khi cài Autocad. Mọi người ai biết giúp mình sửa lỗi này với ạ.  Xin cảm ơn :)

Nó báo là ngôn ngữ bạn chọn không phù hợp. Thử xem lại xem đã chọn tiếng anh chưa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

73480_untitled.jpge

e bị lỗi như thế này. Các bác xem giúp em với. Cài lại 5-6 lần mà không được. E cài lại cả win cũng k đc luôn. đây là ảnh lỗi và cấu hình máy của e

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lúc trước em có cài cad 2015, phần mềm bị lỗi, giờ em gỡ ra cài lại thì bị lỗi thế này, không cài được, giờ phải sửa làm sao ạ. Em cảm ơn mọi người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lỗi này khả năng do bạn đã cài autocad 2015 nhưng bị lỗi. Bạn thử dùng các chương trình chuyên dụng để Remove như Revo, your uninstaller ... đễ gỡ bỏ tận gốc sau đó Download autocad 2015 khác về cài lại nhé. Chú ý chọn đúng phiên bản cho win 32 hay 64 bit. Chúc bạn thành công

em bị lỗi như thế này các ac giúp e với ạ. 150703_p_20160322_200640_1_p.jpg

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sau khi e nhập key bị lỗi, giờ mở cad lên nó hiện dòng " The security system (softlock license manager) is not functioning or is improperly installed)" . Ai biết khắc phục sao chỉ e với, chẳng lẽ phải tháo ra cài đặt lại.. :((

Em cài cad 2015 trên win 10 - 64 bit.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cách sửa lỗi khi cài Cad 2011 xong ! Xong gỡ ra rồi cài lại không được thì các bác làm theo các bước này

trước tiên và run gõ regedit tìm xóa key 

- [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Installer\UserData\S-1-5-18\Products\7D2F387590099040012000060BECB6AB]

-[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Uninstall\{5783F2D7-9009-0409-1002-0060B0CE6BBA}]

- [HKEY_CLASSES_ROOT\Installer\Features\7D2F387590099040012000060BECB6AB]

- [HKEY_CLASSES_ROOT\Installer\Products\7D2F387590099040012000060BECB6AB]

Nếu bác nào có cài Cad 2007 muốn giữ 2007 thì không xóa

- [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Installer\UserData\S-1-5-18\Products\7D2F387510059040002000060BECB6AB]

Xong rồi các bác cài lại Cad 2011 bình thường 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giúp mình với các bạn, Mình cài đặt autocad2015 xong, ra ngoài màn hình mở icon autocad2015 lên thì xuất hiện lỗi như thế này, gỡ ra cài đặt lại cũng không được. Thank's all!

159707_17757572_1416994981700362_6019017

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay