Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thanhxuan

Xin hỏi về học văn bằng 2

Các bài được khuyến nghị

Xin chào các mọi người,

Hiện tại em đang đi làm ở một công ty chuyên về xử lý nước, trước đây em có học ngành công nghệ hóa học - hệ chính qui, hiện tại sau một thời gian đi làm cũng tích lũy thêm 1 số kinh nghiệm chuyên môn về cấp thoát nước. Bản thân em nhận thấy có nhu cầu học nâng cao và muốn học một cách chính qui bài bản để có kiến thức tổng quát và chuyên sâu về ngành cấp thoát nước phục vụ cho công việc sau này của mình nên muốn xin vào học ở Bộ môn Cấp Thoát Nước - trường ĐH xây dựng HN.

Tuy nhiên theo em biết qua một người bạn là trương trình đào tạo văn bằng 2 ngành Bộ môn Cấp Thoát Nước trường xây dựng HN chủ yếu học ban ngày :leluoi: , học buổi tối rất ít :cry: . Khó khăn là em thì đang đi làm không có điều kiện kinh tế để bỏ làm và theo học ban ngày :cry:

Vì vậy em muốn hỏi mọi người 2 điều:

1. Có ai biết trương trình đào tạo của bộ môn Bộ môn Cấp Thoát Nước trường xây dựng HN đúng như bạn em nói ko?

2. Nếu đúng như vậy thì đối với diện đang đi làm thì mọi người góp cho em nên theo học như thế nào ( vì em rất muốn học Bộ môn Cấp Thoát Nước) ?

Rất mong được mọi người hướng dẫn! :cry:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Xin chào các mọi người,

Hiện tại em đang đi làm ở một công ty chuyên về xử lý nước, trước đây em có học ngành công nghệ hóa học - hệ chính qui, hiện tại sau một thời gian đi làm cũng tích lũy thêm 1 số kinh nghiệm chuyên môn về cấp thoát nước. Bản thân em nhận thấy có nhu cầu học nâng cao và muốn học một cách chính qui bài bản để có kiến thức tổng quát và chuyên sâu về ngành cấp thoát nước phục vụ cho công việc sau này của mình nên muốn xin vào học ở Bộ môn Cấp Thoát Nước - trường ĐH xây dựng HN.

Tuy nhiên theo em biết qua một người bạn là trương trình đào tạo văn bằng 2 ngành Bộ môn Cấp Thoát Nước trường xây dựng HN chủ yếu học ban ngày :s_big: , học buổi tối rất ít :s_big: . Khó khăn là em thì đang đi làm không có điều kiện kinh tế để bỏ làm và theo học ban ngày :s_big:

Vì vậy em muốn hỏi mọi người 2 điều:

1. Có ai biết trương trình đào tạo của bộ môn Bộ môn Cấp Thoát Nước trường xây dựng HN đúng như bạn em nói ko?

2. Nếu đúng như vậy thì đối với diện đang đi làm thì mọi người góp cho em nên theo học như thế nào ( vì em rất muốn học Bộ môn Cấp Thoát Nước) ?

Rất mong được mọi người hướng dẫn! :s_big:

Hoan hô bạn có tinh thần học tập và chọn trường ĐH XD, mình thấy nếu bạn muốn thế thì lên phòng đào tạo đại học xây dựng để hỏi thì rõ nhất và chính xác nhất nào là xét tuyển như thế nào, đăng ký học hay thi khi nào, hình thức học ra sao vv... . dc là P301.P302. P303 tầng 3 Nhà A1 số 55 đường Giải Phóng Hà Nội.

Chúc Bạn may mắn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo