Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
alice

Em xin bản vẽ thiết kế nhà phố 4x17.5m!!!!!!

Các bài được khuyến nghị

Kể ra cũng tội nghiệp chú, nhưng chú xem trả lời của anh em nhà KIÊN thì biết rồi, việc chú làm ko thực tế chú à, nên chuyển hướng khác đi thôi đừng đợi mất công, nói chung nếu ai cũng như chú chác anh em nhà KIẾN chúng tôi toàn sống bằng khí trời không à!!!!!!!!!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào các bạn! mình đang cần xây 1 ngôi nhà kích thước mặt bằng 9x6m, mặt tiền 9m, nhà 3 tầng+1tum, khung BTCT. Bạn nào có bản vẽ thiết kế kỹ thuật thi công thì cho mình xin nhé! Gửi vào email: hoanghaian.qcc@gmail.com

Cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

gửi bác aLice !! bác làm thế thì là không tôn trọng giới KTS rồi, mỗi nghề có 1 nhiệm vụ riêng, làm gì có chuyện không bỏ kinh phí ra mà xin hồ sơ của người khác, xây cái nhà cả đống tiền mà sợ thiệt thòi mấy đồng thiết kế à, đây là chất xám chứ có phải giấy lộn đâu !!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình dạo này em đói kém quá, bác nào hảo tâm có thừa tiền cho em xin chút chút tiêu chơi :))

Có gì các bác chuyển khoản giúp em nhé

PS: Các bác vui lòng chuyển từ 5 chai trở lên, dưới 5 chai thì thôi khỏi chuyển, mất công :))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình dạo này em đói kém quá, bác nào hảo tâm có thừa tiền cho em xin chút chút tiêu chơi :))

Có gì các bác chuyển khoản giúp em nhé

PS: Các bác vui lòng chuyển từ 5 chai trở lên, dưới 5 chai thì thôi khỏi chuyển, mất công :))

Hề hề hề.

Có nhiều loại chai lắm bác ơi !!!

Bác cần loại chai nào để em chuyển ạ??? Chai đít, chai mặt, chai chân, chai loanh quanh đâu đó.....

Ấy là còn chưa kể tới chai rượu, chai bia, chai thuốc bổ .....

Bác nhớ nhắn tin cho em kẻo lộ hết bí mật bác nhé.....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo