Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
mr.vui

đẹp trai không

Các bài được khuyến nghị

Chỉ đùa với bạn cho vui thôi chứ không có ý gì cả. Nay bạn đã biết sự thật rồi đấy :mellow:

uh cảm ơn bạn. Diễn đàn Cad vịt này toàn vịt đực không, Nữ nhi chỉ lẻ tẻ mà còn mờ mờ ảo ảo thật hư không biết thế nao. Quả thật:

Nữ nhi như sao buổi sớm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
uh cảm ơn bạn. Diễn đàn Cad vịt này toàn vịt đực không, Nữ nhi chỉ lẻ tẻ mà còn mờ mờ ảo ảo thật hư không biết thế nao. Quả thật:

Nữ nhi như sao buổi sớm

Buồn vô cùng tận!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quá đẹp No:1

Ông kia :s_big: người ta đang tắm dở, dẫm lên dây bơm làm kẹt nước :s_big: , người đầy xà phòng mà phải phi ra chửi, thật là...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ông kia :s_big: người ta đang tắm dở, dẫm lên dây bơm làm kẹt nước :s_big: , người đầy xà phòng mà phải phi ra chửi, thật là...

Chê nhiều hơn khen. Ông nói tui chưa chắc hơn ông hả?!?Xin lỗi nhá, còn khuya :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chê nhiều hơn khen. Ông nói tui chưa chắc hơn ông hả?!?Xin lỗi nhá, còn khuya :s_big:

Hà hà hà . cái này cần phải xem lại đã . chưa biết mèo nào cắn miu nào đâu nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hà hà hà . cái này cần phải xem lại đã . chưa biết mèo nào cắn miu nào đâu nha

Vào hình ảnh thành viên mà xem đi nhá mr vui, dù sao cũng vui khi quen biết ông.Lớn hơn tui có 1 tuổi mà già như trái chuối già. kaka :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào hình ảnh thành viên mà xem đi nhá mr vui, dù sao cũng vui khi quen biết ông.Lớn hơn tui có 1 tuổi mà già như trái chuối già. kaka :s_big:

già thì có sao đâu, đấy là tôi lo nghĩ nhiều cho tương lai đất nước . Ngoảnh đi ngoảnh lại đầu đã lâm râm hai thứ tóc. Ôi cái thời trai trẻ còn đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
già thì có sao đâu, đấy là tôi lo nghĩ nhiều cho tương lai đất nước . Ngoảnh đi ngoảnh lại đầu đã lâm râm hai thứ tóc. Ôi cái thời trai trẻ còn đâu

Ặc, thiệt là khổ thân mr.vui mà

Than ôi, thời trai già nay đã sắp đến với Tú này.Thời gian ơi, xin ngừng lại, thời gian ơi xin dừng lại :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo