Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
nguytini

lỗi khi crack autocad 2013

Các bài được khuyến nghị

các bác cho em hỏi sau khi em cài xong mở filec crack nó báo lỗi thế này:

Em nghĩ là do máy chứ k phải do file vì em cài máy em bình thường mà qua máy ông anh chạy lại thông báo lỗi đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

không copy vậy đc đâu, mỗi máy khác nhau mà, lỗi này nhoc cũng gặp rùi cùng 1 thông báo nhưng lại do nhiều nguyên nhân khác nhau tùy máy khó có hướng xử lý chung ^^

1- bạn thử xóa file crack đó đi trên máy anh bạn, sau đó lên mạng tải lại, trước khi tải tắt cái virus đi, tải xong mún cho chắc, bạn vô trình virus add file .exe crack đó vào mục loại trừ ko quét file xem , rùi chạy thử có đc ko

- như trên nếu vẫn lỗi thì bạn làm thêm bước này trước khi chạy , cái này mình sưu tầm ^^

1. Click Tool/Folder Option.
  2. Click tab View, dưới phần Advanced settings kéo thanh trượt xuống dưới cùng, click bỏ chọn ô kiểm Use simple file sharing (Recommended).
  3. Click OK.
  4. Phải chuột thư mục cần truy cập, click Properties.
  5. Click tab Security rồi click OK nếu xuất hiện bảng Security message.
  6. Click Advanced, click tab Owner.
  7. Trong danh sách Name liệt kê bên dưới mô tả Change owner to, click tên user name mà bạn đang đăng nhập, hoặc click Administrator nếu bạn đang đăng nhập tài khoản Administrator, hoặc click group (nhóm) Administrators. Tiếp tục click chọn ô kiểm Replace owner on subcontainers and objects.
  8. Click OK, rồi click Yes tại thông báo: You do not have permission to read the contents of directory folder name. Do you want to replace the directory permissions with permissions granting you Full Control?
  9. Click OK.

--không đc nữa thì mình chịu ^^, do máy co virus gi đó or phần mềm virus khó chịu quá

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay