Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Kha_Anh_Tu

Hok cười chết liền

Các bài được khuyến nghị

Cơ quan có 6 máy, cả 6 máy đều mở ko được. Về nhà 02 máy, cả 02 máy đều mở không đc. Lên C.ty người bạn, vẫn không đc. Nế mở đc Tú không mừng sao mà haanh lại nói vậy. Nhưng thôi, có chút éc, vẽ lại mấy hồi. Nói chung bản vẽ hàng rào sau này là mình vẽ lại. Xin hết bể phốt ạ :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cơ quan có 6 máy, cả 6 máy đều mở ko được. Về nhà 02 máy, cả 02 máy đều mở không đc. Lên C.ty người bạn, vẫn không đc. Nế mở đc Tú không mừng sao mà haanh lại nói vậy. Nhưng thôi, có chút éc, vẽ lại mấy hồi. Nói chung bản vẽ hàng rào sau này là mình vẽ lại. Xin hết bể phốt ạ :lol2:
Có phải hình này ko?

CAD của bác bị lỗi rồi cài lại là được

vậy là mình chỉ cần cài lại thôi sao?? xin đa tạ bác haanh nhìu nhìu lắm. mừng quá đi thôi, cadviet muôn năm

Kiến trúc sư hàng rào ăn cháo đái bát độc nhất vô nhị!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kiến trúc sư hàng rào ăn cháo đái bát độc nhất vô nhị!

Mô phật mô phật. Van vu iu vấu, ăn cháo đá bát thì lấy bát đâu mà ăn tiếp tô thứ 2. Kiếm chuyện với ta nữa, ta cho mi ăn đòn ah :lol2: :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mô phật mô phật. Van vu iu vấu, ăn cháo đá bát thì lấy bát đâu mà ăn tiếp tô thứ 2. Kiếm chuyện với ta nữa, ta cho mi ăn đòn ah :lol2: :lol2:

Miệng nam mô bụng một bồ dao găm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có phải hình này ko?

CAD của bác bị lỗi rồi cài lại là được

Anh kha Tú là người nói điêu và có những lời nói cử chỉ không đẹp!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh kha Tú là người nói điêu và có những lời nói cử chỉ không đẹp!

Dựa vào đâu mà luyentran đánh giá tui là người nói điêu?!?! Cử chỉ không đẹp là sao?!?!Thành viên mới thì biết mô tưa gì chứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dựa vào đâu mà luyentran đánh giá tui là người nói điêu?!?! Cử chỉ không đẹp là sao?!?!Thành viên mới thì biết mô tưa gì chứ
vậy là mình chỉ cần cài lại thôi sao?? xin đa tạ bác haanh nhìu nhìu lắm. mừng quá đi thôi, cadviet muôn năm

Dựa vào đây:

File cad không mở được., Hông cứu được chắc chết wá

Trong bài viết dưới có File bản vẽ mà anh Tú bảo ko mở được. máy em mở được. em đã trả lời là lỗi CAD bảo anh í cài lại anh í vẫn nói ko mở được. Đó là điều khó hiểu? Em đã phải ra mấy cửa hàng in để in thử thấy họ mở được bình thường! Hiện em vẫn còn lưu giữ File ấy!

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10231

Còn đây là cái hàng rào đỏ lòm! Trông nó giông giống cái hàng rào trong bản vẽ mà anh Tú không mở được???

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10702

Còn đây là "Đã vẽ được thành thục cái nhà và cái tường rào thế kia mừ ko biết GRIT là gì quả là ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ??? truyện cổ tích năm 3000

Còn đây là cái hàng rào đỏ lòm! Trông nó giông giống cái hàng rào trong bản vẽ mà anh Tú không mở được???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dựa vào đây:

Chính vì ko mở đc nên mới mất tiêu cái khối nhà đó, chỉ vẽ lại đc cái hàng rào thôi. Đừng chọc ta nóng nữa nha :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chuyện cũ đã qua rồi, và em đã quên ngay từ sáng nay khi viết bài có trích dẫn câu thơ :

Làm người cốt ở lòng nhân hậu

Sân hận vướng vào chẳng yên, nguôi!

Không thể ngờ anh Tú lại cố tình sinh sự, để rồi sự việc đã diễn ra theo chiều hướng ko hay.

Anh Tú! Anh hãy nghĩ đến ngày mai tươi sáng, nhìn đời đẹp hơn lên!

Đây là bài viết cuối cùng của em về việc tranh luận với anh Tú. Em cũng mong các bác không bình luận gì thêm nữa! Em sẽ ko bao giờ đọc! Đó là lời hứa danh dự của em!

@ Anh Tú: Anh bảo file bản vẽ của anh ko mở được em đã phải ra 4 cửa hàng in để kiểm chứng…

Các cụ nói ko sai! Làm phúc phải tội! Thương người khó đến thân!

Trong bài viết dưới có File bản vẽ mà anh Tú bảo ko mở được. máy em mở được. em đã trả lời là lỗi CAD bảo anh í cài lại anh í vẫn nói ko mở được. Đó là điều khó hiểu? Em đã phải ra mấy cửa hàng in để in thử thấy họ mở được bình thường! Hiện em vẫn còn lưu giữ File ấy!

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10231

Vấn đề nên chấm dứt ở đây.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chỉ là đùa dai chút mà bị mọi người hiểu lầm. Quan trọng hóa vấn đề nhiều khi đem lại rắc rối. Buồn..... Suy ngẫm ...... Chán .... Không thích thì thôi vậy. Sau này không làm phiền nữa haanh ạ. Đời sống được bao lâu, sao lại nhìn cuộc đời lúc nào cũng bằng con mắt nghiêm nghị và toàn màu xám xịt. Tươi sáng lên đi. 1 nụ cười bằng 10 than thuốc bổ.

Gửi đến anh em trên Cadviet

Lâu ko thấy anh Tú viết bài em thấy nhớ ...Anh kiếm chuyện gì vui vui post đi đừng ...dung tục quá là được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lâu ko thấy anh Tú viết bài em thấy nhớ ...Anh kiếm chuyện gì vui vui post đi đừng ...dung tục quá là được.

Hix, chính vì quá dung tục nên không dám pót nữa haanh ah. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay