Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
miennui_tomo3d

CHƯƠNG TRÌNH PICNIC ANH EM CADVIET MIỀN NAM

Các bài được khuyến nghị

Hoàn toàn nhiệt liệt chào mừng, nhưng mà bác hok có được fee đâu tại bác già như trái cà rùi :s_big:

Anh Cadviet ơi! Anh ki bo thế sao ko đăng ký cho em một suất à??? Mời kiểu trăng suông, mời rơi mời vãi như thế em buồn lắm...í!

Hôm thứ bấy tuần trước anh em đi công tác TP HCM sang đi chiều tối đã có mặt ở nhà.

Gửi riêng anh Cadviet cái này:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...0&start=480

Hè ròi bay vào Nam nghỉ hè đi Haanh oi :s_big:

Vâng! Em cảm ơn bác!

Thèm quá :s_big:

Anh có đi ko em bánh ...bao!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Anh Cadviet ơi! Anh ki bo thế sao ko đăng ký cho em một suất à??? Mời kiểu trăng suông, mời rơi mời vãi như thế em buồn lắm...í!

Hôm thứ bấy tuần trước anh em đi công tác TP HCM sang đi chiều tối đã có mặt ở nhà.

Vâng! Em cảm ơn bác!

Anh có đi ko em bánh ...bao!

Em haanh ơi! a mời em thiệt tình mà đâu có mời lơi đâu mà em nói dãy (đang làm việc mà thấy em đăng topic sợ e hiểu lầm nên trả lời liền nà, bởi vậy mới nói haanh dễ thương thấy ghê lun hà :s_big: ), còn chuyện ki bo thì anh đây không hề em àh bỡi vì anh mà bánh...bao em thì em trở thành con nít dưới 5 tuổi rùi nên anh hok đành lòng chứ không phải anh kibo đâu em nhá :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em haanh ơi! a mời em thiệt tình mà đâu có mời lơi đâu mà em nói dãy (đang làm việc mà thấy em đăng topic sợ e hiểu lầm nên trả lời liền nà, bởi vậy mới nói haanh dễ thương thấy ghê lun hà :s_big: ), còn chuyện ki bo thì anh đây không hề em àh bỡi vì anh mà bánh...bao em thì em trở thành con nít dưới 5 tuổi rùi nên anh hok đành lòng chứ không phải anh kibo đâu em nhá :s_big:

Khổ quá cơ! Anh bảo anh ko đành lòng để cho em trở thành con nít. Thiện chí của anh là tốt em rất hiểu và quý trọng anh ở chỗ đó!

Nhưng đời em lại thêm một chữ nhưng oan nghiệt nữa rồi ko biết chữ nhưng này thứ bao nhiêu đây .Anh Cadviet ơi! Thiện ý của anh vô tình đã xô đẩy em gục ngã vào một tình huống khó xử rồi! Hay có thể nói là tình ngay lý gian anh ạ!

Bởi nếu anh ph168xd cũng lại suy nghĩ "nông nổi giếng khơi" như anh thì thiện ý của em là bánh... bao anh ấy trở thành 1 cái nghịch lý đau buồn, thành 1 nỗi oan trái cùng đường không còn lối rẽ nào để thanh minh thanh tao được:

LÀM PHÚC PHẢI TỘI

:s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khổ quá cơ! Anh bảo anh ko đành lòng để cho em trở thành con nít. Thiện chí của anh là tốt em rất hiểu và quý trọng anh ở chỗ đó!

Nhưng đời em lại thêm một chữ nhưng oan nghiệt nữa rồi ko biết chữ nhưng này thứ bao nhiêu đây .Anh Cadviet ơi! Thiện ý của anh vô tình đã xô đẩy em gục ngã vào một tình huống khó xử rồi! Hay có thể nói là tình ngay lý gian anh ạ!

Bởi nếu anh ph168xd cũng lại suy nghĩ "nông nổi giếng khơi" như anh thì thiện ý của em là bánh... bao anh ấy trở thành 1 cái nghịch lý đau buồn, thành 1 nỗi oan trái cùng đường không còn lối rẽ nào để thanh minh thanh tao được:

LÀM PHÚC PHẢI TỘI

:s_big: :s_big:

Thui mà! nói túm lại là anh luôn có thiện chí mời em đi picnic ( Tình ngay mà lý cũng ngay luôn em àh), ban ngày anh chỉ có thể lướt web cadviet thui chứ không có chi tiết nên không biết bài của ph168xd như thế nào.Anh quyết định lại một nữa là anh thiện thiện thiện thiện chí chíchíchíchí mời em tham gia đi picnic :s_big: (Tối rùi 8 chị hai ơi! :s_big: )

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chít lày

Thôi Chít gồi!

Hoạ vô đơn chí phúc bất trùng lai!

Chuyện không đơn giản nữa rồi

Tưởng rằng mọi chuyện êm xuôi, thế mà:

Anh Ji nhìn quốc hoá gà

Nhìn ki bo (chữ) đâm ra chạnh lòng

Tưởng rằng mọi việc đã xong

cho nên em lỡ uốn cong môi: cười

Cho hay muôn sự tại trời

Trời cao sẽ thấu hiểu người vô "duên"

Bán cho em một ít tền

để em xây một ngôi đền giải oan!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình kẹt cái đám cưới ông Trưởng phòng không đi được. Hic :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thèm quá đi mất,....Ta sẽ giết thằng Jikibo, sao mày lâu off Bắc vậy

Haanh ơi,

anh....

anh...

àh....

anh

Ý anh muốn nói là....

Anh.,..

Anh muốn....

Thôi vậy,khó nói quá

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thèm quá đi mất,....Ta sẽ giết thằng Jikibo, sao mày lâu off Bắc vậy

Khổ thân Ji-kibo quá! :s_big:

Sao người hiền lành tử tế thế mà vừa ló mặt lên là bị hăm dọa giết thế này... :s_big:

Làm quả picnic miền Bắc đi Ji ơi >>>Tham quan cầu Sông Đuống đê :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình kẹt cái đám cưới ông Trưởng phòng không đi được. Hic :s_big:

Bữa đó sẽ có đứa nó quăng bom vào cái đám cưới đó cho mà coi :s_big:

Mô Phật Tội Nội Tội Nỗi wa :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bữa đó sẽ có đứa nó quăng bom vào cái đám cưới đó cho mà coi :s_big:

Mô Phật Tội Nội Tội Nỗi wa :s_big:

Em xin xung phong làm việc này nHá . Nhà em ở quê sát lò phản ứng hạt nhân . để em lên kiếm trái boom bự bự , em vác xuống .

Mà quăng hông nổi đâu , vác xuống để trước cửa vào đám gì gì đó của sếp bác HIỆP chơi thui. KHÀ KHÀ

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em xin xung phong làm việc này nHá . Nhà em ở quê sát lò phản ứng hạt nhân . để em lên kiếm trái boom bự bự , em vác xuống .

Mà quăng hông nổi đâu , vác xuống để trước cửa vào đám gì gì đó của sếp bác HIỆP chơi thui. KHÀ KHÀ

Không cần quăng vào đâu Núi à, chỉ cần pác cầm cái cưa đứng cạnh đó thâu. Cứ 1 người bước vào pác cưa 1 nhác ... từng nhác ......từng nhác.... bảo đảm luôn...... :s_big: hồi hộp ghê ta ơi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có cái hình cho mọi người thèm chơi . Hè hè .

Loa loa loa,

Để đảm bảo cho chuyến dã ngoại được an toàn và đầm ấm vui vẻ, BTC kính mời các quy mem bờ có hứng thú tham gia tới gặp mặt tại trụ sở Quán cà phê D2 (góc đường Ung Văn Kiêm và đường D2 Văn Thánh) vào hồi 18h (tức Chính Dậu) ngày thứ 5 mồng 4 tháng 6 (lịch tây) năm 2009.

Nội dung: 1/- Trao đổi cụ thể về lịch trình và kế hoạch hành động để đảm bảo chắc thắng.

2/- Tập trung kinh phí để lo công tác hậu cần trước, trong và sau trận Oánh.

3/- Phân công nhiệm vụ tác chiến cụ thể cho từng thành viên chiến sỹ.

Rất mong các quý mem bờ tham gia được đông đủ và có mặt đúng giờ để khỏi bị rửa chén. Hì hì.

Kính cáo, kính cáo,

Loa loa loa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Loa loa loa,

Để đảm bảo cho chuyến dã ngoại được an toàn và đầm ấm vui vẻ, BTC kính mời các quy mem bờ có hứng thú tham gia tới gặp mặt tại trụ sở Quán cà phê D2 (góc đường Ung Văn Kiêm và đường D2 Văn Thánh) vào hồi 18h (tức Chính Dậu) ngày thứ 5 mồng 4 tháng 6 (lịch tây) năm 2009.

Nội dung: 1/- Trao đổi cụ thể về lịch trình và kế hoạch hành động để đảm bảo chắc thắng.

2/- Tập trung kinh phí để lo công tác hậu cần trước, trong và sau trận Oánh.

3/- Phân công nhiệm vụ tác chiến cụ thể cho từng thành viên chiến sỹ.

Rất mong các quý mem bờ tham gia được đông đủ và có mặt đúng giờ để khỏi bị rửa chén. Hì hì.

Kính cáo, kính cáo,

Loa loa loa.

Bác Bình ơi! sao không tổ chức gặp mặt vào sáng chủ nhật ngày 07/06/2009 đó pác, vào chủ nhật thì có nhiều quy mem bờ rãnh rổi hơn! pác :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin chào cả nhà, không biết con đà điểu có to bằng con trâu không nhỉ các bác? Hồi ở quê bọn em cưỡi trâu đua nhau như điên, hehe cưỡi đà điểu chắc cũng giống thế em cũng muốn tham gia phát. Năm nay quyết vô địch cưỡi đà điểu.

1. Soncad (4 chỗ )

2. PhamthanhBinh

3. Vanduong

4. Miennuitomo_3d

5. Manhhungxda

6. Cadviet244

7. Happyfeet (4 chỗ)

8. Hiepquang (+ partner)

9. Uct_0978333594

10................

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin chào cả nhà, không biết con đà điểu có to bằng con trâu không nhỉ các bác? Hồi ở quê bọn em cưỡi trâu đua nhau như điên, hehe cưỡi đà điểu chắc cũng giống thế em cũng muốn tham gia phát. Năm nay quyết vô địch cưỡi đà điểu.

1. Soncad (4 chỗ )

2. PhamthanhBinh

3. Vanduong

4. Miennuitomo_3d

5. Manhhungxda

6. Cadviet244

7. Happyfeet (4 chỗ)

8. Hiepquang (+ partner)

9. Uct_0978333594

10................

Hay quá, cho em 1 xuất luôn, hôm đó em với phó giám đốc vào công tác 3ngày

Nhưng em chưa biết địa điểm ở đâu cả

Ai có thể đón em ở Khách sạn Phương đông đc không

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá, cho em 1 xuất luôn, hôm đó em với phó giám đốc vào công tác 3ngày

Nhưng em chưa biết địa điểm ở đâu cả

Ai có thể đón em ở Khách sạn Phương đông đc không

1. Soncad (4 chỗ )

2. PhamthanhBinh

3. Vanduong

4. Miennuitomo_3d

5. Manhhungxda

6. Cadviet244

7. Happyfeet (4 chỗ)

8. Hiepquang (+ partner)

9. Uct_0978333594

10. ph168xd

11........

Rất vui được hội ngộ cùng ph168xd!

ph168xd có thể cho số điện thoại và thông tin về địa chỉ khách sạn Phương Đông để anh em có kế hoạch đón đi picnic nhé... :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Rất vui được hội ngộ cùng ph168xd!

ph168xd có thể cho số điện thoại và thông tin về địa chỉ khách sạn Phương Đông để anh em có kế hoạch đón đi picnic nhé... :s_big:

chào mừng . chào mừng .

Mà hông biết mấy cái mem nữ đâu hết . lúc nào cũng gặp cái mặt xinh của happyfeet hoài ah . Không biết mấy bác sao chứ miền núi thích có cái gì đó mới mới . hay là bữa đó Happyfeet làm mới mình đi . khàkhà . thay đổi cái style một bữa cho anh em lác mắt đi .

Ai đồng ý giơ tay hay chân lên nha .

Miền núi hông có em nào mà dắt đi . khổ . chứ có là dắt đi cho cân bằng . bác nào có dắt theo nhá .

miền núi xin làm hướng dẫn "từ A tới Z" .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chào mừng . chào mừng .

Mà hông biết mấy cái mem nữ đâu hết . lúc nào cũng gặp cái mặt xinh của happyfeet hoài ah . Không biết mấy bác sao chứ miền núi thích có cái gì đó mới mới . hay là bữa đó Happyfeet làm mới mình đi . khàkhà . thay đổi cái style một bữa cho anh em lác mắt đi .

Miền núi hông có em nào mà dắt đi . khổ . chứ có là dắt đi cho cân bằng . bác nào có dắt theo nhá .

Happyfeet bữa đó dzợt rét lên đèn cho bác miennui lát mắt chơi, cái tội có mà không biết hưỡng còn ý kiến ý cò :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chào mừng . chào mừng .

:s_big: Hướng dẫn từ A tớ Z á! Thế thì chú đi đâu anh theo đấy nhá... :s_big:

Chiều nay lúc 18h các anh em họp mặt tại quán càfe D2 góc ngã tư đường D2 và Ung Văn Khiêm để thống nhất bàn bạc lần cuối và ứng kinh phí để đặt các dịch vụ cho chuyến picnic KDL Vườn Xoài sắp tới nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chiều nay lúc 18h các anh em họp mặt tại quán càfe D2 góc ngã tư đường D2 và Ung Văn Khiêm để thống nhất bàn bạc lần cuối và ứng kinh phí để đặt các dịch vụ cho chuyến picnic KDL Vườn Xoài sắp tới nhé!

Anh Sơn ơi! chiều nay e phải xuống xưỡng ở dưới LongAn rùi :s_big: , em sợ về không kịp anh Sơn ơi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang nói tới mấy mem nữ mừ , anh mà đòi theo em là tiu em đó . khà khà . mà em dẫn mà , em đi đâu phải đó chứ .

Mà sao em thấy ít thế nào ấy .

Mấy bác ơi !

Ơi mấy bác

Sao lại thế nhẩy .

Lâu lâu lâu , ta mới gặp 1 lần

Lâu lâu lâu , ta mới nhậu 1 lần .

Em đang liên tưởng tới cái hình chụp Happyfeet đang cưỡi đà điểu . ac.ac . hỗng dám tả kĩ đâu , he he .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đôi khi mình nghỉ:

Ơ sao mình lại không làm phát nam tiến nửa nhỉ

Nhưng lúc nào sếp cũng ca bài ca quen thuộc: hồ sơ? hồ sơ? hồ sơ? :s_big: :s_big: :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em đang nói tới mấy mem nữ mừ , anh mà đòi theo em là tiu em đó . khà khà . mà em dẫn mà , em đi đâu phải đó chứ .

Mà sao em thấy ít thế nào ấy .

Mấy bác ơi !

Ơi mấy bác

Sao lại thế nhẩy .

Lâu lâu lâu , ta mới gặp 1 lần

Lâu lâu lâu , ta mới nhậu 1 lần .

Em đang liên tưởng tới cái hình chụp Happyfeet đang cưỡi đà điểu . ac.ac . hỗng dám tả kĩ đâu , he he .

Cho pác tả chi tiết tỉ mỉ từng "pixel" luôn. Không bằng Happy show hình của pác (không cần nói nhưng ai cũng hĩu)! Nói trước, cẩn thận mọi cử động đó ! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay