Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

bạn nào rành về phần mềm nova 2004 cho mình hỏi với mình đang xài nova 2004 không hiểu sao mỗi lần mình vào chương trình là nó báo lỗi not fount HASPHL(-3) nên mình gỡ ra và cài lại .

Nhưng khi vào setup là nó lại báo lỗi như sau:

HLVDD Hardlock virtual device

cannot Find///FAST hardlock device. vậy nó báo lỗi gì và cách khắc phục như thế nào nhờ các bạn chỉ giúp mình với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bạn nào rành về phần mềm nova 2004 cho mình hỏi với mình đang xài nova 2004 không hiểu sao mỗi lần mình vào chương trình là nó báo lỗi not fount HASPHL(-3) nên mình gỡ ra và cài lại .

cannot Find///FAST hardlock device. vậy nó báo lỗi gì và cách khắc phục như thế nào nhờ các bạn chỉ giúp mình với.

Bạn không có khoá cứng hoặc khoá ảo của bạn bị lỗi ! :mellow:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trong phần hướng dẫn sử dụng crac có phần chuyển thời gian hệ thống của máy về ngày 4-..../7/2007 bạn đã làm chưa? nếu chưa làm thì thực hiện đi, nhớ là làm trước khi dump HAS2007

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay