Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
cunipro

bác nào giúp em với . . . . . . . khi em cài mylist.rar . . .

Các bài được khuyến nghị

tình hình là em cài mylist.rar song .chay trương trình luôn . . . tất cả mylist hiện lên . . . .và cad cũng chạy ngon lành cành đào. . . .nhưnh khổ nỗi em sử dụng các lệnh của cad như : tr , mo , copy, fil. . . đều không được . chỉ khi em đánh hết một từ lệnh lên thì cad mới hiều được. . . bác nào dúp e với . . . . .em cám ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

tình hình là em cài mylist.rar song .chay trương trình luôn . . . tất cả mylist hiện lên . . . .và cad cũng chạy ngon lành cành đào. . . .nhưnh khổ nỗi em sử dụng các lệnh của cad như : tr , mo , copy, fil. . . đều không được . chỉ khi em đánh hết một từ lệnh lên thì cad mới hiều được. . . bác nào dúp e với . . . . .em cám ơn

Hề hề hề,

Vậy chứ cái Mylist.rar của em nó ra răng hè????

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nó chạy được anh ak. . . &&. . .nhưng mà e thử cài vào 2 cad 1 cad 2007 và 1 cad 2005. thế mà không hiểu sao . nó im ru luôn . . . bình thường mình nhấn l thì trên cad mình làm sẽ ra đường line. thía mà e L miết mà chẳng lên line được. bắt buộc mình phải nhấn line thì mới hiểu được lệnh. hjc hjc . . . . 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý của bác Bình là bạn tải mylist.rar đâu trong cadviet,hoặc bạn up nó lên để bác ấy kiểm tra mới biết "bệnh" mà chữa cho bạn

cám ơn bạn đã nhắc khéo . . . ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hok có jk đâu bác ơi . . . hic . em cài vào mà bị dính cái jk ak. gỡ ra mấy lần cài vào lại thế mà vãn không thay đổi được tình hình . . . .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo