Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
quyennv01

Thu nhỏ kích thước của command line

Các bài được khuyến nghị

Mọi người cho mình hỏi.có cách nào để thu nhỏ cái command line lại được mà nó vẫn gắn vào khung như là các thanh công cụ khác. nghĩa là.cái command line nó không chạy dài hết toàn bộ khung hình vẽ mà nó chỉ chiếm chiều dài một phần thôi (nhưng nó vẫn gắn vào khung như kiểu các thanh công cụ khác).cám ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mọi người cho mình hỏi.có cách nào để thu nhỏ cái command line lại được mà nó vẫn gắn vào khung như là các thanh công cụ khác. nghĩa là.cái command line nó không chạy dài hết toàn bộ khung hình vẽ mà nó chỉ chiếm chiều dài một phần thôi (nhưng nó vẫn gắn vào khung như kiểu các thanh công cụ khác).cám ơn.

Bạn kéo rê ô command lên phía trên (bấm chuột vào đầu ô gần chữ command) rồi thả ra. Lúc này nó như 1 thanh công cụ và bạn có thể thu nhỏ cửa sổ lại tuỳ ý.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn kéo rê ô command lên phía trên (bấm chuột vào đầu ô gần chữ command) rồi thả ra. Lúc này nó như 1 thanh công cụ và bạn có thể thu nhỏ cửa sổ lại tuỳ ý.

Bạn hiểu sai ý mình rồi.ý mình là.thu chêều dài của nó ngắn lại cơ.để có thể cho commandline và các thanh công cụ khác cùng trên một hàng nằm ngang cơ.ai biết chỉ mình với nhé.cám ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo