Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
quyennv01

Lisp giải cừ

Các bài được khuyến nghị

Chào mọi người. mọi người cho mình hỏi có ai có lisp giải cừ lassen không.cho mình xin với.mình làm thủ công bằng tay nó mất rât nhêều thời gian.mình thì không rành về lisp lắm.mọi người giúp mình nhé.cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào mọi người. mọi người cho mình hỏi có ai có lisp giải cừ lassen không.cho mình xin với.mình làm thủ công bằng tay nó mất rât nhêều thời gian.mình thì không rành về lisp lắm.mọi người giúp mình nhé.cảm ơn.

Ý bạn nói là rải cừ lassen pk? Bạn đưa file mẫu và nói rõ muốn rải thế nào.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý bạn nói là rải cừ lassen pk? Bạn đưa file mẫu và nói rõ muốn rải thế nào.

ý mình là : giờ có một công trình bằng cừ lassen.việc tính toán cừ chủ yếu là xác định chiều dài cừ tính toán bằng phương pháp vẽ đa giác lực.nên ý mình là moị nguời giúp mình một cái lisp để khi đưa thông số đầu vào thì nó sẽ vẽ cho mình đuợc các biểu đồ đa giác lực, từ đó xác định chiều sâu chôn cừ.mọi nguời giúp mình nhé.cám ơn. cái này nếu mọi ngưìo ai học và làm về cừ lassen rồi chắc hiểu ý của mình ( về việc tạo đa giác dây). mình lại không có file mẫu nào cho mọi người cả.moị nguời cố gắng giúp mình nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ý mình là : giờ có một công trình bằng cừ lassen.việc tính toán cừ chủ yếu là xác định chiều dài cừ tính toán bằng phương pháp vẽ đa giác lực.nên ý mình là moị nguời giúp mình một cái lisp để khi đưa thông số đầu vào thì nó sẽ vẽ cho mình đuợc các biểu đồ đa giác lực, từ đó xác định chiều sâu chôn cừ.mọi nguời giúp mình nhé.cám ơn. cái này nếu mọi ngưìo ai học và làm về cừ lassen rồi chắc hiểu ý của mình ( về việc tạo đa giác dây). mình lại không có file mẫu nào cho mọi người cả.moị nguời cố gắng giúp mình nhé.

Có phải Ý bạn nói tới vẽ đa giác lực bằng giản đồ Mac xoen - Cremona?

Tue_NV đã từng học qua cái này rồi. Nhưng vấn đề Cừ Lassen mình chưa được học.

Bạn có thể upload tài liệu về cừ Lassen được không? Bạn nói rõ hơn về thông số đầu vào -> upload file mẫu càng tốt

Biết đâu đấy Tue_NV có thể giúp được bạn

Chào bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo