Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
kid12114

[help] lỗi trong inventor 2012

Các bài được khuyến nghị

chào các bác, em mới cài xong inventor 2012 bản 64bit cho win 7, khi cài, crack xong hết mở lên thì nó ko lên và báo lỗi sau, bác nào biết thì giúp em với sắp tới hạn nộp đồ án rồi mà vầy chắc em chết mất :((

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

chào các bác, em mới cài xong inventor 2012 bản 64bit cho win 7, khi cài, crack xong hết mở lên thì nó ko lên và báo lỗi sau, bác nào biết thì giúp em với sắp tới hạn nộp đồ án rồi mà vầy chắc em chết mất :((

Hề hề hề,

Cứ theo lỗi báo thì trên máy của bạn có một phần mềm nào đó không tương thích với Inventor và bạn nên tắt nó đi.

Hãy tắt máy và sau 3 phút hãy mở lại máy, tắt các phần mềm diệt virus, và mở lại Inventor coi sao. Nếu vẫn không đượ thì thử cài lại Inventor một lần nữa với điều kiện tắt hết các phần mềm diệt virus.

Chúc thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Cứ theo lỗi báo thì trên máy của bạn có một phần mềm nào đó không tương thích với Inventor và bạn nên tắt nó đi.

Hãy tắt máy và sau 3 phút hãy mở lại máy, tắt các phần mềm diệt virus, và mở lại Inventor coi sao. Nếu vẫn không đượ thì thử cài lại Inventor một lần nữa với điều kiện tắt hết các phần mềm diệt virus.

Chúc thành công.

mình mới cài win lại có phần mềm nào để chặn nó đâu bác, hic bác còn cách nào khác nữa ko chỉ em với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình mới cài win lại có phần mềm nào để chặn nó đâu bác, hic bác còn cách nào khác nữa ko chỉ em với

Hề hề hề,

Bản thân Win7 đã có phần mềm diệt virus của nó. Có thể phần mềm này đã xơi mất thằng file crack của bạn nên việc crack trở nên vô ích bạn ạ. Hãy tắt các phần mềm diệt virus trước khi cài đặt các phần mềm có crack.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hơi bị buồn cưới là người ta đã làm ra phần mềm, mình chỉ là người cài đặt để vẽ cũng không xong là sao nhể???

Nếu nó đã  cố tình không tương thích với Win   thì hà cớ gì mà anh không dám cài đặt phiên bản inventor khác hoặc xóa béng cái Win đó đi nhẩy???? :) :) :)

https://www.youtube.com/watch?v=Q8UU6UYIezI

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo